Main Menu

victor จะใส่ล้อหลังให้ใหญ่ๆ ได้ไหมสัก 3,3.5 นิ้ว

เริ่มโดย demotung, กรกฎาคม 04, 2013, 12:24:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

demotung

สวัสดีครับ พึ่งสมัครสมาชิกใหม่ครับ และไม่ค่อยมีความรู้เรื่องรถเลยครับ
พอดีซื้อ victor มือ2มา  ถ้าผมจะเปลี่ยนล้อหลังให้ใหญ่ๆ ได้ไหมสัก 3,3.5 นิ้ว
และรถผมควันขาวเยอะมากครับโดยเฉพาะตอนจอดนิ่งๆ ส่วนอัตราเร่งเกียร์ต้นๆแรงมากครับ
แต่พอเกียร์หลังๆโดยเฉพาะเกียร์6 วิ่งได้แค่ 120 เอง มันวิ่งตื้อๆได้อีก 130 อะครับ.....
พอจะมีวิธีแก้บ้างไหมครับ ขอบคุณครับ

pepsi-leo.139

ก็ ได้ คง จะหนัก ... เห็น บอก รถ วิ่งได้ แค่ 120-130  ได้ รถ มา ทำมา อะไร บ้าง?

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

demotung

รถสภาพเดิมๆเลยครับ ยังไม่ได้ทำอะไรเลย ใช้ขับไปทำงานนะครับ เวลาติดไฟแดงควันโขมงเลยสงสารรถคันหลัง แต่เวลาออกตัวนี่ดีเลยครับ แรงมาก.....

:-[

pepsi-leo.139

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

JITTI

ลองดูสเตอร์หน้า/หลัง เจ้าของเดิมใส่หน้า/หลังกี่ฟันครับ