Main Menu

ตอนนี้มี kr กับ npro เเต่รู้สึกอยากจะเปลี่ไป serpico ช่วยตอบปัญหาที ครับ

เริ่มโดย populasamo, ตุลาคม 31, 2013, 08:02:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ASENAL

heartbeet

อ้างจาก: aoaaued เมื่อ พฤศจิกายน 03, 2013, 11:30:21 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: llmcsim เมื่อ พฤศจิกายน 01, 2013, 01:05:38 หลังเที่ยง
ลองดูคับ ได้ขี่serแล้วท่านอาจจะลืมรุ่นอื่นเหมือนผม เมื่อก่อนชอบ krr มากแต่พอได้ขี่serฟิลลิ่งการขี่ต่างกันเลยคับนิ่มกว่านิ่งกว่า เหมือนขี่รถเก๋งกับปิคอัพ(สมัยปี40นะ)ท่าขี่ก็สะบาย   

ข้างบ้านผม มีตำรวจจราจรยู่2ท่าน ใช้ser ทั้งคู่ เช้ามืดทุกวันเขาจะออกไปปฏิบัติหน้าที่ฯกัน สตาร์กัน40-50 ทีกว่าจะติด ปลุกผมตื่นทุกที่ รำคาญสุดๆ ผมเลยบอกตัวเองว่ายังไงจะไม่ใช้รุ่นนี้เด็ดขาด  อายบ้างบ้าน อิอิอิ

รถผม ก็เป็นแก้ปัญหายังไงดีอะ
ติดต่อ 087-8174576 ฮาร์ท ตลอด 24ชั่วโมงครับ

populasamo

พอทราบป้ญหา npro เพิ่งสังเกตุจอดเทียบดูกับของลุงเเถวๆ บ้าน
ของเรามันโลดหน้าลง 2นิ้วได้มั้งเตี้ยกว่าของ ลุงเยอะเลย
สงสัยเจ้าของเก่า เตี้ยหรือเปล่าเกี่ยวไหม พอผมมาขี่มันเลย
ทำให้เมื่อยเพราะ สรีระไม่เท่ากันผม จะไปอัดนํามัน น่าจะดีขึ้น
ตอนนี้อยากได้ kawasaki z800 ราคาคุ้มดีๆ