Main Menu

โซนกระบี่ คร้าบบ (Krabi 2 Wheel Rider Club)

เริ่มโดย id2524, เมษายน 20, 2011, 09:25:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pnk.krabi

โทรบอกท่านดำ ด้วยเตรียมจ๊าโก๊ยด้วยนะ กาแฟด้วย ท่านมาได้เออะ

Ls 125 Proarm

id2524

ฟ้าหลังฝนที่แสนเงียบเหงา งื้ออออออออ

joker

:Dสวัสดีทุกท่านครับแวะมาทักทายคับ เมี่อวานเข้าไม่ได้คับ บ้านผมฝนตกอย่างแรงนิ :o

id2524

อ้างจาก: joker เมื่อ พฤษภาคม 26, 2012, 09:51:41 หลังเที่ยง
:Dสวัสดีทุกท่านครับแวะมาทักทายคับ เมี่อวานเข้าไม่ได้คับ บ้านผมฝนตกอย่างแรงนิ :o

สวัสดีครับ  กระบี่ก็ตกหนักครับ  อดมีทติ้งกันเลย

pnk.krabi

หวัดดีครับ ตอนนี้อยู่คลองใหญ่กันครับ สนุกมาก บ้านท่านดำครับ รอท่านอยู่นะครับมะรุ่ย

krabikitchen

วันนี้ kr ก้านหลบของเราได้ของเล่น(ฟรี)จากท่านดำอีกแล้ว

id2524

อ้างจาก: krabikitchen เมื่อ พฤษภาคม 27, 2012, 05:55:58 หลังเที่ยง
วันนี้ kr ก้านหลบของเราได้ของเล่น(ฟรี)จากท่านดำอีกแล้ว

ได้ไรมาหล่าว  ขอดูหิดทิ อิอิ

Winai

pnk.krabi

สงสัยจะสนใจคาวาแล้วสิท่านสรร  ท่านยุทธอยากกินกาแฟส่ายนมจัง คืนไหนฝนไม่ตกไปนะ

joker

mike-สำโรง

thaworn

ทักทายครับ
เป็นงัยกันมั่ง ฝนตกอย่างนี้สบายดีกันมัย (ใคร่เมียท้องแก่ก็แย่หน่อยเนอะ)หรือจะถือวิกฤตเป็นโอกาศก็ได้น๊ะครับ

id2524

อ้างจาก: pnk.krabi เมื่อ พฤษภาคม 28, 2012, 08:00:13 ก่อนเที่ยง
สงสัยจะสนใจคาวาแล้วสิท่านสรร  ท่านยุทธอยากกินกาแฟส่ายนมจัง คืนไหนฝนไม่ตกไปนะ

จัดมา พี่เหน่ง อิอิ

อ้างจาก: joker เมื่อ พฤษภาคม 28, 2012, 09:29:22 ก่อนเที่ยง
:Dหวัดดีคับทุกคน ฟ้าแจ้งแล้วนิ ;D

สวัสดีครับ ที่กระบี่ ยังไม่แจ้งเลย ตกอยู่เหลยนิ อิอิ

อ้างจาก: mike-สำโรง เมื่อ พฤษภาคม 28, 2012, 12:43:13 หลังเที่ยง
หวัดดีคับชาวกระบี่....

สวัสดีครับ พี่ไมค์  บางกอก ฝนตกม้ายยยยย

อ้างจาก: thaworn เมื่อ พฤษภาคม 28, 2012, 02:43:18 หลังเที่ยง
ทักทายครับ
เป็นงัยกันมั่ง ฝนตกอย่างนี้สบายดีกันมัย (ใคร่เมียท้องแก่ก็แย่หน่อยเนอะ)หรือจะถือวิกฤตเป็นโอกาศก็ได้น๊ะครับ

555+ ยังสบายดีครับ บัง เอิ้กๆๆๆๆๆๆๆ

แต่ ไม่มีวิกฤตที่จะเปลียนไปเป็นโอกาสเลยนิ อิอิ

Ls 125 Proarm

pnk.krabi

สวัสดี evryบัง ทุกท่าน และทุกๆคน อั้ยหย๋าคงแรกเลยเรา ไชโย