Main Menu

สกลนคร...รายงานตัวครับผม...พี่ๆ น้องๆ ชาว 2T ทั้งหลาย

เริ่มโดย visitsak, กุมภาพันธ์ 26, 2010, 02:13:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kairo198

ธุรกิจที่ผมทำอยู่ครับ ลองดูเลครับสมาชิกทุกคน  2 stroke

ผมเป็นคนหนึงที่อยู่ในวงการ 2 t  ต่อก็ประสบความสำเร็จด้วยธูรกิจนี้ครับ

http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=97879.new#new

http://elite-ssc.com/?id=go2win

http://www.elite-system.com/?link=8118

ผมอย่างให้ที่มงาน  2t มีรายได้เหมือนผมครับ

อยากให้ทุกคนเหมือนผมครับ

ชีวิตนี้ เกิดมาเพื่อ ผจญภัย ไปทุกที่ที่มีทาง นัด 086 - 2882309
ที่อยู่ส่งของ นัซรุดดีน ดอเลาะ ปณ ยะลา อ.เมือง จ.ยะลา 95000

ธ กสิกรไทย2562896832 ส.ยะลา  ชื่อ นัซรุดดีน ด

lloudo_naja

"Be it love Club"
By 2strokeclub.com
คน 2T ชื่อนี้ดีจริงๆ  
ทั้งเเรงวิ่งเร็วรอบได้ชอบจัย
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

aoaaued

สงสัย กำลังทำงานบุญ บวช กันมั๊ง  ใกล้เข้าพรรษาแล้วครับ

lloudo_naja

หรือว่าจะเข้าพรรษา เลยต้องรีบ จัดหนัก ไว้ก่อน 555
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

ratree

คึดฮอด .. ธาตุเชิงชุมค่ะ .. บัดนี่เปลี่ยนแปลงหลายน้อ

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

aoaaued

สกลนครตอนนี้เป็นอย่างไรบ้างครับ  กลางเดือนหน้าใกล้ๆเข้าพรรษาผมจะขึ้นไปเยี่ยมเยือนอีกครับ

kpongh

lloudo_naja

วันแม่ผม ก่ะวางแผน ว่าสิ เมอบ้านอยู คับ นัดกับเด็กน้อยเอาไว้ ตาพง ถ้าแด่เด้อ เมอนำกัน

aoaaued

วันแม่ผม ก่ะวางแผน ว่าสิ เมอบ้านอยู คับ นัดกับเด็กน้อยเอาไว้ ตาพง ถ้าแด่เด้อ เมอนำกัน

เดินทางกันอย่างไรครับ  ถ้าใช้2ล้อเครื่อง บอกผมคนนะจะไปด้วยครับ  สกลนครผมต้องไปบ่อยครับ

lloudo_naja

ครับผม สองล้อ แน่นอน ครับ หากรถไม่พังก่อน ช่วงนี้ ล้อหมุน ทุกวัน ไม่ได้พักเลย ลูกชายผม

aoaaued

ครับผม สองล้อ แน่นอน ครับ หากรถไม่พังก่อน ช่วงนี้ ล้อหมุน ทุกวัน ไม่ได้พักเลย ลูกชายผม

เดินทางวันไหนแจ้งผมบ้างนะ อยากมีเพื่อนไป  ทุกทีที่ไปขี่คนเดียวประจำ   วันที่10 กค.นี้ผมก็จะขึ้นไปครั้งนึง แต่คงต้องเอารถยนต์ไป เพราะต้องขนสัมภาระกลับด้วย แล้ววันแม่ก็ไปใหม่อีกครับ

lloudo_naja

ratree

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

piak13

หลับตาลงเห็นทิวเข่า ปลาซิวบ้อน แกคันแท เห็นหน่าพ่อหน่าแม่ผู่แก่เฒ่า

นเรศ คำพันธ์ โทร. 085-4514238
ธนาคารกรุงศรี หมายเลขบัญชี 421-1-22477-9 ออมทรัพย์
สาขามหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์(สกลนคร)

aoaaued

คิกฮอดก็ไปหาเลยครับท่านเปี๊ยก จะได้ซาคิดถึง

lloudo_naja

ratree

เข้าพรรษสิขอเบิ่งหน้าพี่เปี๊ยกจั๊หน่อย..เป็นหยังแรงม้าสิน้อยนัก +ให้1แรงค่ะ

piak13

อ้างจาก: ratree เมื่อ กรกฎาคม 16, 2013, 11:11:11 ก่อนเที่ยง
เข้าพรรษสิขอเบิ่งหน้าพี่เปี๊ยกจั๊หน่อย..เป็นหยังแรงม้าสิน้อยนัก +ให้1แรงค่ะ

ขอบคุณครับ ย่านแต่เห็นเเล้ว สิเก็บไปไหลไห่

นเรศ คำพันธ์ โทร. 085-4514238
ธนาคารกรุงศรี หมายเลขบัญชี 421-1-22477-9 ออมทรัพย์
สาขามหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์(สกลนคร)

kpongh

อ้างจาก: ratree เมื่อ กรกฎาคม 16, 2013, 11:11:11 ก่อนเที่ยง

พี่ราตรีมาอยู่อยุธยาแถวไหนครับ  ผมอยู่หน้าโรจ

kpongh

อ้างจาก: lloudo_naja เมื่อ กรกฎาคม 09, 2013, 07:09:40 หลังเที่ยง
ยังไปไม่ได้ ครับ ตังหมด 555

ผมกลับเช้าวันที่ 8 ครับคือสิบ่ได้เอาสองล้อกลับหรอกครับ เพราะสิไปธุระที่หนองคายต่อ ( แล้วเจอกันเด้อพี่เปี๊ยกแลงๆวันที่ 8 )