Main Menu

เด็กพัทลุงรายงานตัวครับ พัทลุงมาโพสครับ ชื่อแม็กเรียน รร.พัทลุงชิมิเห็นบ่อย

เริ่มโดย badeza01, กุมภาพันธ์ 16, 2011, 10:34:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wazabikung9

อ้างจาก: micronz เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2011, 10:16:59 หลังเที่ยง
กร้าก แฟนน่ารักจัง
  ตอนนี้หาดใหญ่ กำลังฮิต 2T ว่ะ แดช บิ้วกันหลายคันแล้ว
สงสัยจะเอามาปราบ แวีนซ์ ออโต้ แน่ๆๆ อิอิอิ
   คันนี้ทำดีๆๆเดิมๆๆๆ ล่อ 140-150 เลยนะ
สงสัยเรื่องรถ 2T ก็เข้ามาถามละกัน
NSR อ่ะหรอคัพ140-150 วิ่งเท่ากะแดสเสื้อเดิมผมเลย

ลองเปิดยกไอดีไอเสียและวิ่ง170-180นิดเอง ลาก6ไม่ได้ไกลตันส่ะก่อน15-37 สเตอผม
2T-ลพบุรี___]ลิงเยอะคัพผม

micronz

ที่บอกว่า 140 -150 ก็คือ nova dash ไงจ้ะหนุ่มน้อย
เอ็นโปรเหอ หนุ่มน้อย ทำเดิม ๆๆ ทูทีผสมถังหัวเชื้อ นิดๆๆ น่ะ รถมีวาล์ว ถ้าเปิดก็   180 -200 ครับตามไมล์นะ  สุดไมล์เอ็นโปรมัน
240 แน่ะ แต่ไม่เคยบิดหรอก   ชอบขับเรื่อยๆๆมากกว่า
อิอิอิ ไม่ได้โม้  รถมันแรง
  แต่ ได้แดช คันนั้นก็พอได้ข่มเพื่อนแล้วล่ะครับ ว่า 140 -150 มีโอลูกโต ยังดม  2T

โอม

RUMI

นานๆเข้าทีเจอคนลุงแล้ว ดีใจจังฮู้   เด็กป่ายอมคับ

RUMI

แยกส่วนต่างๆของแดซอยู่  ประกอบเสร็จวันไหน  เดี๋ยวค่อยเอารูปมาเคียงคับ  ชอบหลายๆๆๆๆๆๆ

micronz

อ้างจาก: G19 เมื่อ กุมภาพันธ์ 19, 2011, 04:17:02 ก่อนเที่ยง
ตามน้าไมค์ครับ 55+

เอ็นโปรสุดยอดดดดดดดดดดดด
ทำเป็นเนียน ตามน้ำ อิอิ      แต่อันนี้ ขอหลบซ้ายให้ เคอาร์ นราไป
  อ่อ พอลุ้นตะว่า npro วาล์ว ตาย  ส่วนเคอาร์ เครื่องหลวมเกียร์ เน่า อิอิอิ
ซัดกันแพ้ FINO ทั้งคู่เนื่องจากไม่ค่อยสมประกอบ

badeza01

ตอนนี้เหลือแต่โครงไม่อยากโชว์ รอใส่เครื่องlsก่อนทำเซอร์กิตลงสนามตรังครับ

micronz

อืม เสร็จแล้วค่อยเอามาโชว์ ล่ะ
เอเครื่องแดช ดีี่กว่ามะนะ เห้นว่ามีบาล้านเซอร์ ด้วยน แอล ไม่มีปะนะ

badeza01

แอลก้อมีครับ เหมือนกันกับแดชเกือบทุกอย่างครับ ข้อเหวี่ยงมีจุดเหวี่ยงที่แตกต่างกันครับ แรงกว่าด้วยครับ

micronz

ต้อง เรียก ท่าน นาย มา คอนเฟิร์ม อีกที คนให้ ข้อมูลผมอิอิอิ
เสร้จแล่วจะไปท้า ฟีโน่ ลุกโต เมื่อไหร่ จขกท. อิอิ

badeza01

จากที่หายไปหลายวันได้ ls มา5000ได้แอลมาแล้วจับยำแล้วงานนี้ รับรองสดกว่าเดิมแน่ๆครับ

โอม

อ้างจาก: badeza01 เมื่อ มีนาคม 01, 2011, 07:48:44 ก่อนเที่ยง
จากที่หายไปหลายวันได้ ls มา5000ได้แอลมาแล้วจับยำแล้วงานนี้ รับรองสดกว่าเดิมแน่ๆครับ

โอ้ววววว อยากเห็นรูปครับ ถูกจัง

bangnara

อ้างจาก: G19 เมื่อ มีนาคม 01, 2011, 11:17:48 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: badeza01 เมื่อ มีนาคม 01, 2011, 07:48:44 ก่อนเที่ยง

โอ้ววววว อยากเห็นรูปครับ ถูกจัง

ที่นราถูกกว่า 1200 1500 ตามนั้น 55+

micronz

แจ๋ว ครับ LS แว๊นซ์ กลางยุค 90 อีกแหระ ได้มาถูกจัง
สงสัยบิ้วหนักเลยนั่น ชุดสีไรเบิกศูนย์ ฮอน ได้นะถ้าเปื่อยมาก
  หาดใหญ่ บิ้ว แวีนซ์กันหลายคันแล้ว ตัวนี้แจ่มกว่าแดช แน่นอนครับ

micronz

รถ ที่มีไฟเบอร์ ชุดสี ควรเก็บสำรองทุกรุ่น นะครับอย่ลืม   
  พวกอะไหล่ เครื่องเฟือง มันสามารถไปเทียบ หาจากรุ่นอื่นมาลงได้
----------------------
  รถที่ไม่มีชุดสี จะเห็นก็แต่รถ คลาสสิก  นั้นแหละ ชิมะ พี่อู๋ ธนากร

bangnara

อ้างจาก: micronz เมื่อ มีนาคม 01, 2011, 12:33:40 หลังเที่ยง
รถ ที่มีไฟเบอร์ ชุดสี ควรเก็บสำรองทุกรุ่น นะครับอย่ลืม   
  พวกอะไหล่ เครื่องเฟือง มันสามารถไปเทียบ หาจากรุ่นอื่นมาลงได้
----------------------
  รถที่ไม่มีชุดสี จะเห็นก็แต่รถ คลาสสิก  นั้นแหละ ชิมะ พี่อู๋ ธนากร

ท่านไมครอนซมา เลือกเข้าห้องวัยรุ่นก่อนเลยน่ะ55+

โอม

bangnara

โอม

มีรูปเดียวครับ 555+ เจอมาอีกที กำลังตามหาที่มาชุดใหญ่อยู่ครับ