Main Menu

ขอเสียงเด็กนครรายงานตัวด้วย ครับ

เริ่มโดย intel, กุมภาพันธ์ 18, 2010, 09:51:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chilean Rose

หา ser ให้ผมสักคันนะคับ

เลือด 2t กลับมาอีกครั้งล่ะ หลังจากที่เลือดเป็นแอลกอฮอ อยู่พักเติบ เหอๆๆๆ

ZX130

micronz

หวัดดีครับ ชาว นคร พึ่งเห็นกระทู้นะเนี่ยครับ
รวมกันได้กี่คนแล้วครับ  ใครเป็นประธานตอนนี้
chilean rose ปะครับ
--------------------------
  เลือดเป็นแอลกอฮอล์  เดี่ยวส่งโอมไปคุยเป็นเพือ่นเลยครับ อิอิ

ผมไม่ใช่ประธานอ่าคับ ตอนนี้ก็ไม่รุ้ไปไหนกันหมด

( ยังไม่เคยรวมกลุ่มมิ้ตติ้งกันเลยครับ  :P )

เท่าที่เคยเห็นตัวเป็นๆในเวป ก็ 3 คนเองครับ อิอิ  >:(

sodafai

ฝากตัวอีกคน

เด็กคอนบางขันครับ

ไม่ทราบฝั่งนี้มีไครบ้างเปล่าครับ

micronz

อ้างจาก: Chilean Rose เมื่อ เมษายน 01, 2011, 08:04:58 หลังเที่ยง
ผมไม่ใช่ประธานอ่าคับ ตอนนี้ก็ไม่รุ้ไปไหนกันหมด

( ยังไม่เคยรวมกลุ่มมิ้ตติ้งกันเลยครับ  :P )

เท่าที่เคยเห็นตัวเป็นๆในเวป ก็ 3 คนเองครับ อิอิ  >:(
ต้องมีตัวหลักสักคนครับได้เป็นศุนย์รวมเก็บเบอร์ติดต่อ เพื่อนๆๆ ก่อนนะครับ
ก็คงต้องเป็นประธานไปโดยปริยายครับ  ก็ติดต่อคุยไปคุยมาทางเน็ตกันก่อน สบโอกาศค่อยรวมตัว
กันก็ได้ครับ   ใช้ TZM เหรอครับเก่งจัง ใช้รุ่นนี้

โอม

อ้างจาก: micronz เมื่อ เมษายน 03, 2011, 08:58:54 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Chilean Rose เมื่อ เมษายน 01, 2011, 08:04:58 หลังเที่ยง

ต้องมีตัวหลักสักคนครับได้เป็นศุนย์รวมเก็บเบอร์ติดต่อ เพื่อนๆๆ ก่อนนะครับ
ก็คงต้องเป็นประธานไปโดยปริยายครับ  ก็ติดต่อคุยไปคุยมาทางเน็ตกันก่อน สบโอกาศค่อยรวมตัว
กันก็ได้ครับ   ใช้ TZM เหรอครับเก่งจัง ใช้รุ่นนี้

ตามที่ท่านประธาณเขตสงขลาว่าครับ ตามนั้น

micronz

อ้างจาก: G19 เมื่อ เมษายน 03, 2011, 10:38:53 หลังเที่ยง
อ้างจาก: micronz เมื่อ เมษายน 03, 2011, 08:58:54 หลังเที่ยง

กันก็ได้ครับ   ใช้ TZM เหรอครับเก่งจัง ใช้รุ่นนี้

ตามที่ท่านประธาณเขตสงขลาว่าครับ ตามนั้น
แต่เขตการปกครอง ยังขึ้นตรงกับนรา อยู่นะครับ
ใต้บังคับบัญชา ประธาน อู๋ อีกที 555+

ผมเป็นไม่ได้หรอกครับ เพราะผมไม่มีเวลาน่ะครับ

คือผมทำงานที่สงขลา เดือนนึงกลับบ้านแค่ 7-8 วันเอง

กลับมาบ้านก็ใช้เวลา 4 - 5 วันเมากลิ้งอยู่ที่บ้านล่ะ

ประธานน่าจะเป็นพี่บอย คนที่ตั้งกระทู้นี่แหล่ะครับ

พี่แกก็กำลังทำรถอยู่เหมือนกัน เพียงแต่ไม่ค่อยได้เข้าบอร์ดครับ

ชาติ มารชมพู

จะกลับบ้านที่ อ.ฉวาง วันที่12หวันเย็นนี้แล้ว พี่น้องคนคอนเหอน้ำท่วมเป็นไงม้าง
0818136966 ชาติ มารชมพู
Chatchay
ธนาคาร ไทยพาณิชย์ สาขาวิภาวดีรังสิต(หมู่บ้านธนินทร)
เลขบัญชี ออมทรัพย์ 110-226933-6

micronz

อ้างจาก: Chilean Rose เมื่อ เมษายน 04, 2011, 05:17:12 หลังเที่ยง
ผมเป็นไม่ได้หรอกครับ เพราะผมไม่มีเวลาน่ะครับ

คือผมทำงานที่สงขลา เดือนนึงกลับบ้านแค่ 7-8 วันเอง

กลับมาบ้านก็ใช้เวลา 4 - 5 วันเมากลิ้งอยู่ที่บ้านล่ะ

ประธานน่าจะเป็นพี่บอย คนที่ตั้งกระทู้นี่แหล่ะครับ

พี่แกก็กำลังทำรถอยู่เหมือนกัน เพียงแต่ไม่ค่อยได้เข้าบอร์ดครับ
ทำงานสงขลาหรือหาดใหญ่ ครับ ถ้าหาดใหญ่ มามีตติ้งกันได้เลยครับ  จัดเดือนละครั้ง
2T ร่วมกลุ่ม CBR แต่ถ้า 2T เยอะๆๆ ก็จะจัดมีตติ้งแยกอยู่เหมือนกันครับ
  ถ้าตัวอยู่สงขลาเป็น CENTER ก็พอได้นะครับหมั่นเข้าเว็บๆๆบ่อยๆๆ ให้กระทู้ จังหวัดตนมีเจ้า
ก็เก็บเบอร์เพื่อนๆๆไว้ ให้เค้าร่วมกลุ่มกันค่อยเลือกประธานกันเอง  นครจังหวัดใหญ่นะครับ นั่น
----------------------------------------------------------------------
  Chilean Rose ทำงานอะไรอยู่สงขลาครับ  แท่นขุดเจาะน้ำมันเหอ อิิอิอิ ชื่อเล่นไรครับได้เรียกง่ายๆ นิด
---------------------------
โอ้ประธานคุณ บอย นะครับ

อ้างจาก: chaych เมื่อ เมษายน 04, 2011, 10:36:11 หลังเที่ยง
จะกลับบ้านที่ อ.ฉวาง วันที่12หวันเย็นนี้แล้ว พี่น้องคนคอนเหอน้ำท่วมเป็นไงม้าง

น้ำลดแล้วค้าบ !!

อ้างจาก: micronz เมื่อ เมษายน 05, 2011, 02:12:34 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Chilean Rose เมื่อ เมษายน 04, 2011, 05:17:12 หลังเที่ยง

ทำงานสงขลาหรือหาดใหญ่ ครับ ถ้าหาดใหญ่ มามีตติ้งกันได้เลยครับ  จัดเดือนละครั้ง
2T ร่วมกลุ่ม CBR แต่ถ้า 2T เยอะๆๆ ก็จะจัดมีตติ้งแยกอยู่เหมือนกันครับ
  ถ้าตัวอยู่สงขลาเป็น CENTER ก็พอได้นะครับหมั่นเข้าเว็บๆๆบ่อยๆๆ ให้กระทู้ จังหวัดตนมีเจ้า
ก็เก็บเบอร์เพื่อนๆๆไว้ ให้เค้าร่วมกลุ่มกันค่อยเลือกประธานกันเอง  นครจังหวัดใหญ่นะครับ นั่น
----------------------------------------------------------------------
  Chilean Rose ทำงานอะไรอยู่สงขลาครับ  แท่นขุดเจาะน้ำมันเหอ อิิอิอิ ชื่อเล่นไรครับได้เรียกง่ายๆ นิด
---------------------------
โอ้ประธานคุณ บอย นะครับ

เอ็มคับ เป็นทหารอยู่สะบ้าย้อยนิ่คับ อิอิ

( เครื่องแบบผมเหมือนพวกขุดเจาะน้ำมันเหรอคับ  :-* )

micronz

เอ็มเหรอครับอืม
  พี่ริท อยู่ห้อง 4 จชต ประกาศขาย SER อยู่นะลองคุยกะแกได้
username     CHINWARIT   ครับ พีเอ็มไปคุยกันได้ครับ
-------------------------------------
ถ้าว่างจากเค้าปล่อยให้กลับ บ้านอยากมา มีตติ้งก้โทรมาหาผมได้นะ
ครับผมอยู่หาดใหญ่นี่แหละ   เสาร์นี้น่าจะมีทริป เล็กๆๆ กันครับเสียดายผมมีปํยหาเรือ่งโซ่น่าจะให้เพื่อนๆๆไปกันน่ะครับ
เบอร์ผมเดี่ยว pm ไปให้นะ

ขอบคุณครับ วันนี้ก็ไปยืนมึนอยู่ที่ตลาดกิมหยงกับเพื่อนอีกคน

อิอิอิ

ชาติ มารชมพู

เดินทางคืนนี้แล้วครับ.....กลับปักใต้บ้านเรา
0818136966 ชาติ มารชมพู
Chatchay
ธนาคาร ไทยพาณิชย์ สาขาวิภาวดีรังสิต(หมู่บ้านธนินทร)
เลขบัญชี ออมทรัพย์ 110-226933-6

Rungrote Dumduangrom

หวัดครับ ผมฅอนคอน อยู่ บ้านดอนเหม้า ม.10 ต.ทรายขาว อ.หัวไทร ครับ บ้านเราเหมือนกันครับ ทางบ้านเราเล่นรถ 2 จังหวะกันจัง ตอนนี้ผมอยู่เหนือครับ จ.ลำพูน 2 จังหวะที่เหนือคนใช้น้อยนานๆเห็นที น้อยมากๆ มีเฉพาะคนที่รักจริงๆ รถที่นี่ก็ราคาถูกจัง บ้านเราราคาดีจริงๆ มีคนขับกันจังหู  มีโอกาสจะแวะเยี่ยมเยือนพี่น้องบ้านเราครับ 
  คันนี้ Ls125 ปี 44 ทะเบียนเต็ม ชุดโอนพร้อม ราคา 15900 บาท เพื่อนๆสมาชิกท่านใดสนใจ สำหรับฅนใต้หลังไมค์ครับ ราคาพิเศษครับ 081-9616255 อี๊ด  หลังสงกรานต์จะไปเยี่ยม พ่อ แม่ ที่บ้านจะทุกไปให้ไม่มีค่าขนส่งครับ 3 ปีแล้วไม่ได้กลับบ้านครับ

รุ่งโรจน์ ดำด้วงโรม  โทร.081-9616255 GSM (อี๊ด)
what'app , facebook-Rungrote Dumduangrom,
Line , chatON
E-mail [email protected]
15 ม.3 ต.ท่าตุ้ม อ.ป่าซาง จ.ลำพูน 51120
6612073293 ธ.กสิกรไทย สาขา บิ๊กซี ลำพูน
996-227339-5 ธ.ไทยพาณิชย์ สาขา บิ็๊กซี ลำพูน
798-002006-5 ธ.กรุงไทย สาขาเทสโก

Rungrote Dumduangrom

:D ขาย 14000 บาท ก่อนสิ้นเดือนเมษายน 54 ครับ
รุ่งโรจน์ ดำด้วงโรม  โทร.081-9616255 GSM (อี๊ด)
what'app , facebook-Rungrote Dumduangrom,
Line , chatON
E-mail [email protected]
15 ม.3 ต.ท่าตุ้ม อ.ป่าซาง จ.ลำพูน 51120
6612073293 ธ.กสิกรไทย สาขา บิ๊กซี ลำพูน
996-227339-5 ธ.ไทยพาณิชย์ สาขา บิ็๊กซี ลำพูน
798-002006-5 ธ.กรุงไทย สาขาเทสโก

kwangkookkoo

สวัสดีครับผมก็เด็กนครครับอยู่แถวยวนแหล
เข้ามาทำความรู้จักกันครับ

asw

ผมอยู่พระพรหมครับ  อยู่  วังวัว  ต. ช้างซ้ายครับ  ขับ เอ็น ตากลม สีแดง-ดำ