Main Menu

ยาง Tube less / Tube type

เริ่มโดย auntonio_lpn, ตุลาคม 30, 2012, 12:12:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

auntonio_lpn

ขอถามหน่อยครับ พอดีได้ยาง IRC มาจาก DTK 250  คู่นึง เอามาใส่แม็ค TZM พอใส่แล้วเอามาเช็ดถู อ้าวเป็นแบบใช้ยางในนี่นา  :)
แล้วมันจะมีปัญหาอะไรมั๊ยครับ ดูทั่วๆไปก็ปกติ ไม่รั่ว ไม่ซึม  แล้วต้องคอยระวังอะไรบ้าง กลัว วิ่งๆไปยางหลุด  :-*

ปุ้ยชัยภูมิครับป๋ม

ไม่เป็นไร ไม่หลุดหรอกครับขนาดงัดออกยังยากเลย

270กม./12.77ลิตร

<< ZenSoNic >>

แต่แรกเดิมที TZM ก็ไช้ยางแบบไม่มียางในอยู่แล้วคั้บ

ส่วนยางของ DTX แม้จะเขียนว่าเปนแบบไช้ยางใน  แต่ก้เอามาไช้กับแม๊กแบบไม่มียางในได้ครับ

GOLF rr ขาว

ใช้กันได้ครับเพราะปกติถ้าไปใส่ที่ร้านรถยนต์เค้าจะทากาวตามขอบยางด้วย ลมจะไม่ซึม เรื่องยางหลุดนี่ยิ่งยากเลยครับเพราะขนาดงัดยังไม่ค่อยจะออกเลยนะครับ ปกติผมต้องให้ร้านรถยนต์ถอดให้ไม่งั้นแมกจะเป็นรอย

อยู่อ่อนนุช46 ตรงข้ามห้างซีคอนครับ Tel.086-3534413
เลขที่บัญชี 232-4-41061-8 ครรชิต สวัสดิ์ศรี
บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงเทพ สาขาซีคอนสแควร์

http://www.pantipmarket.com/mall/nutmotoparts/