Main Menu

สาวก zx มารวมตัวกันหน่อย ครับ

เริ่มโดย dr.be, พฤษภาคม 31, 2012, 06:14:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

maokigkog

อ้างจาก: IJ เมื่อ กรกฎาคม 26, 2012, 10:40:07 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ กรกฎาคม 26, 2012, 10:24:45 ก่อนเที่ยง
ใส่ท่อสูตรแร้วใส่อกไก่ไม่ได้เหรอคับ สังเกตุจากในรูปอ่ะ อิอิอิ
ได้คับพี่สอง แต่ผมเอาท่อเดิมมาใส่เพื่อลองฟังเสียงผิดปกติของเครื่องดูคับ กับร้านแรกที่ทำรถผมพัง ตอนนี้กำลังแ้ก้ไขกันเองกะพวกพี่ๆยุคับ ยกลงผ่าใหม่อีกรอบ เซ็ง..(ท่อใบนี้ซื้อในเวปนี้แหละ ส่วนตัวผมว่าไม่เวิร์กนะ แต่ทางเลือกมันน้อยคับ สตาร์ททีควันพุ่งขึ้นทั้งปลายเลยอ่ะ ตรงข้อต่อต่างๆ)

ของผมก็แบบเดียวกันเลยคับ น้ำมันย้อยออกตามรอยต่อจนอาร์มเปื้อนไปหมดแล้วอะคับ

MAO MAO BIKECLUB.E-CHIANGMAI.COM
              KIGKOG CLUB CHIANGMAI

IJ

อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ กรกฎาคม 26, 2012, 09:55:30 หลังเที่ยง
อ้างจาก: IJ เมื่อ กรกฎาคม 26, 2012, 09:47:03 หลังเที่ยง
อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ กรกฎาคม 26, 2012, 02:37:16 หลังเที่ยง
ตาโอแกไปทำร้านเดียวกับผมนี่แหละครับ(ที่โคราช) อิอิอิ
ปอลิง ผมแนะนำร้านพี่วิท(ในเวปนี้แหละ)ดีกว่าครับ โทรไปถามแกเลย สวย,นิ่ม แน่นอน ถือว่าช่วยอุดหนุนสมาชิกในเวปแร้วกัน อิอิอิ

ตามนี้เลยครับ
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=46770.500
ฮ่าๆๆๆ พี่สอง ผมอยากได้กระดาษ เ่ล่มนั้นทั้งเล่ม ที่โชควางทับยุ อ่ะค้าบ จัดให้ได้บ่
ลองถามเฮียตี๋(BIRA) ดูครับ แกทำสำเนาไว้ เข้าเล่มเรียบร้อย ราคาไม่แพงครับ(แต่ไม่รู้เหลือรึป่าว) อิอิอิ
ขอบคุณมากคับ พี่ 1+1 = 2 อิอิ

IJ

อ้างจาก: maokigkog เมื่อ กรกฎาคม 26, 2012, 11:37:09 หลังเที่ยง
อ้างจาก: IJ เมื่อ กรกฎาคม 26, 2012, 10:40:07 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ กรกฎาคม 26, 2012, 10:24:45 ก่อนเที่ยง
ใส่ท่อสูตรแร้วใส่อกไก่ไม่ได้เหรอคับ สังเกตุจากในรูปอ่ะ อิอิอิ
ได้คับพี่สอง แต่ผมเอาท่อเดิมมาใส่เพื่อลองฟังเสียงผิดปกติของเครื่องดูคับ กับร้านแรกที่ทำรถผมพัง ตอนนี้กำลังแ้ก้ไขกันเองกะพวกพี่ๆยุคับ ยกลงผ่าใหม่อีกรอบ เซ็ง..(ท่อใบนี้ซื้อในเวปนี้แหละ ส่วนตัวผมว่าไม่เวิร์กนะ แต่ทางเลือกมันน้อยคับ สตาร์ททีควันพุ่งขึ้นทั้งปลายเลยอ่ะ ตรงข้อต่อต่างๆ)

ของผมก็แบบเดียวกันเลยคับ น้ำมันย้อยออกตามรอยต่อจนอาร์มเปื้อนไปหมดแล้วอะคับ
ปลายก็ไม่ตรง ต้องรื้อและยิงรีเวทใหม่ อ่ะพี่ ตำแหน่งก็ไม่ได้ ต้องเจาะรูเพื่อทำปลายให้มันใกล้เคียงกับ ท่อเิดิมมากที่สุด ส่วนที่ น้ำมันมันใหลเยิ้มออกมา ตอนนี้ผมลองเอาซิลิโคนอัดไว้ เหมือนพวก ทำรถแดรก ไม่รู้จะเวิร์กป่าว เด๋วเสด.......แว้ว......มารายงานผลคับ

Pu_kr150

ลุงสองของเรานี้เเน่นนอนจริงๆเรื่อง zx นี้ขอชมคับ

สองzx korat

ไปรับสมาชิกใหม่มาวันนี้ครับ อิอิอิ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

IJ

อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ กรกฎาคม 29, 2012, 08:31:32 หลังเที่ยง
ไปรับสมาชิกใหม่มาวันนี้ครับ อิอิอิ

ผมเอา อก เรือนไมล์ เสื้อ ฝา สายใต้เบาะคับพี่สอง ฮ่าๆๆๆๆ ล้อเล่ง

ball227

ขายอะไหล่ KR VICTER SERPICO ZX และอื่นๆ
โอนเงิน 7932427605 ไทยพาณิชย์ ออมทรัพย์ ชื่อบัณชี น.ส.ปัทมา ไชยนอก
โทรเลย 098-1747576 บอลขอนแก่น ครับ

Pu_kr150

ไปนัยกันหมดน้อสาวก zx สบายดีกันใหม่

SAB_KR

ที่ผมเคยแก้ไขเรื่องท่อนะครับระหว่างตัวท่อ ตรงปลาย และ ปลายท่อ หาประเก็น มาใส่ครับ แล้วปลายท่อด้านบนและด้านล่างแนะนำให้ถอดออกมาใส่ใยแก้วไหม่ให้พอดีแล้วจัดการยาซีลีโคลน ทั้งสองด้านครับ ยิงรีเบ็ต ไหม่ครับ เท่านี้ก็จะไม่มีควันออกมาจากจุดนั้นแล่วครับแถมยังไม่มีน้ำมันกระเด็นให้ถูกวงล้อด้วยครับผม ใส่ท่อแล้วอย่าลื่มไล่อากาศไหม่ ปรับน้ำมันไหม่ ไฟแก่อีกนิด ผมว่าเอาอยู่นะ ;)
แสบ
"พวกคุณจะเป็นใครมาจากไหนผมไม่รู้ ขอให้รู้ไว้ว่าพวกคุณคือเพื่อนผม"

Pu_kr150

เปลียนรองเท้าใหม่ให้ลูกชายคับเอามาฝาก สาวก zx กันคับ

โอ้ zx150 นครสวรรค์

อ้างจาก: Pu_kr150 เมื่อ กรกฎาคม 31, 2012, 12:15:20 ก่อนเที่ยง
เปลียนรองเท้าใหม่ให้ลูกชายคับเอามาฝาก สาวก zx กันคับ

งามจริงๆล้อนี่ใช่ของ cbr มั้ย.......แล้วตกลงไม่ขายแล้วใช่มั้ยเนี่ย
089-7062425 โอ้

โอ โมกระจาย

หลังจากที่แอบเข้ามาดูเป็นพัก ๆ ทีนี้น่าจะได้เป็นสาวกจริง ๆ ด้วยคนแล้วครับ จากการชี้เป้าของพี่ สอง ZX เช่นกันครับ    ฝากเนื้อ ฝากตัว ด้วยนะครับ

บัญชี ชัยพฤกษ์ แจ้งไพร ธ.กรุงเทพ  595-046-414-8  โอนแล้วแจ้งด้วยนะครับ  T.086-7235166 true ครับ

Phoenix

ดีใจจัง  ที่สมาชิกเราเริ่มเยอะแล้ว อิอิ

ball227

ขายอะไหล่ KR VICTER SERPICO ZX และอื่นๆ
โอนเงิน 7932427605 ไทยพาณิชย์ ออมทรัพย์ ชื่อบัณชี น.ส.ปัทมา ไชยนอก
โทรเลย 098-1747576 บอลขอนแก่น ครับ

สองzx korat

อ้างจาก: โอ โมกระจาย เมื่อ กรกฎาคม 31, 2012, 08:32:39 ก่อนเที่ยง
หลังจากที่แอบเข้ามาดูเป็นพัก ๆ ทีนี้น่าจะได้เป็นสาวกจริง ๆ ด้วยคนแล้วครับ จากการชี้เป้าของพี่ สอง ZX เช่นกันครับ    ฝากเนื้อ ฝากตัว ด้วยนะครับ

ตรูดสวยช่วยดัน อิอิอิ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

Pu_kr150

อ้างจาก: โอ้ zx150 นครสวรรค์ เมื่อ กรกฎาคม 31, 2012, 08:23:02 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Pu_kr150 เมื่อ กรกฎาคม 31, 2012, 12:15:20 ก่อนเที่ยง

งามจริงๆล้อนี่ใช่ของ cbr มั้ย.......แล้วตกลงไม่ขายแล้วใช่มั้ยเนี่ย
ไช่คับเสียโอ้ ล้อ cbr ไม่ขายคับราคาไปไกลเเล้วคับ

bangpoo 88

อ้างจาก: โอ โมกระจาย เมื่อ กรกฎาคม 31, 2012, 08:32:39 ก่อนเที่ยง

เปิด ดากส์ ด้วย..อิอิ..

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

bangpoo 88

อ้างจาก: Pu_kr150 เมื่อ กรกฎาคม 31, 2012, 12:13:43 หลังเที่ยง
อ้างจาก: โอ้ zx150 นครสวรรค์ เมื่อ กรกฎาคม 31, 2012, 08:23:02 ก่อนเที่ยง

ไช่คับเสียโอ้ ล้อ cbr ไม่ขายคับราคาไปไกลเเล้วคับ
ล้อสวย อยากได้ๆ....ราคาเเรงมะครับ นะตอนนี้...

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

โอ้ zx150 นครสวรรค์

สาวกคาวาฯหน่วย zx เริ่มเพิ่มจำนวนแล้วจากที่สวยๆกันอยู่แล้วก็ปรับแต่งให้สวยขึ้นไปอีกเห็นแล้วปลื้มจริงๆ......ใจผมจริงๆเริ่มเบื่อๆแล้วกะจะขายแต่มาเห็นรถเพื่อนๆผมก็มีแรงใจกลับมาอีกโขครับ...... :D :D :D :D
089-7062425 โอ้

สองzx korat