Main Menu

2 ล้อคู่ใจ เชียงราย

เริ่มโดย dj_jerd, มีนาคม 02, 2010, 11:08:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nongss1

อ้างจาก: dj_jerd เมื่อ มกราคม 21, 2013, 10:57:06 หลังเที่ยง
อ้างจาก: nongss1 เมื่อ มกราคม 21, 2013, 10:21:36 หลังเที่ยง
อ้างจาก: dj_jerd เมื่อ มกราคม 21, 2013, 11:55:23 ก่อนเที่ยง
สวัสดีพี่น้องทุกท่านครับผม .... ผมอยากจะทราบการทำพาสปอร์ตหรือวีซ่า จะต้องเตรียมเอกสารอะไรไปบ้าง
และจะต้องเสียค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับ รบกวนสอบถามผู้รู้ด้วยครับ .... อยากได้ข้อมูลโดยด่วนครับ  ขอบคุณครับผม
http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=305440.0
1040 .- ครับผม ทำที่บ้านเราได้เลย ไม่ต้องไปทำที่เชียงไหม่เเล้วครับอ้าย
ขอขอบคุณมากเลยครับพี่โหน่ง พอดีผมจำเป็นต้องไปทำด่วนมีเวลาตัดสินใจแค่วันนี้วันเดียวสอบถามใครก็ไม่มีใครรู้
ขอขอบคุณมากๆๆครับว่างๆเรามามิตติ้งคนเก่าคนแก่ของแก๊ง 2T เจียงฮายกันไหมไม่เจอกันนานคิดถึงจังเลย5555
ยินดีครับผมที่ได้ช่วยเหลือพี่เจิด  คิดถึงบรรยากาศเก่าๆเช่นกันครับ ??? ??? ??? ???

doldee

อ้างจาก: nongss1 เมื่อ มกราคม 22, 2013, 08:53:59 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: dj_jerd เมื่อ มกราคม 21, 2013, 10:57:06 หลังเที่ยง
อ้างจาก: nongss1 เมื่อ มกราคม 21, 2013, 10:21:36 หลังเที่ยง
อ้างจาก: dj_jerd เมื่อ มกราคม 21, 2013, 11:55:23 ก่อนเที่ยง
สวัสดีพี่น้องทุกท่านครับผม .... ผมอยากจะทราบการทำพาสปอร์ตหรือวีซ่า จะต้องเตรียมเอกสารอะไรไปบ้าง
และจะต้องเสียค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับ รบกวนสอบถามผู้รู้ด้วยครับ .... อยากได้ข้อมูลโดยด่วนครับ  ขอบคุณครับผม
http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=305440.0
1040 .- ครับผม ทำที่บ้านเราได้เลย ไม่ต้องไปทำที่เชียงไหม่เเล้วครับอ้าย
ขอขอบคุณมากเลยครับพี่โหน่ง พอดีผมจำเป็นต้องไปทำด่วนมีเวลาตัดสินใจแค่วันนี้วันเดียวสอบถามใครก็ไม่มีใครรู้
ขอขอบคุณมากๆๆครับว่างๆเรามามิตติ้งคนเก่าคนแก่ของแก๊ง 2T เจียงฮายกันไหมไม่เจอกันนานคิดถึงจังเลย5555
ยินดีครับผมที่ได้ช่วยเหลือพี่เจิด  คิดถึงบรรยากาศเก่าๆเช่นกันครับ ??? ??? ??? ???
โตยคน ฮอม 20......

JO WANGPONG

FON-KANG-R-RAY-

ตามท่านโจมาครับบวก1ครับทุกท่าน
/ฝน พิษณุโลก

nongss1

อ้างจาก: doldee เมื่อ มกราคม 22, 2013, 11:40:44 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: nongss1 เมื่อ มกราคม 22, 2013, 08:53:59 ก่อนเที่ยง
โตยคน ฮอม 20......
ป๊ะ   :( :( :( :( :(

อ้างจาก: FON-KANG-R-RAY- เมื่อ มกราคม 22, 2013, 11:27:37 หลังเที่ยง
ตามท่านโจมาครับบวก1ครับทุกท่าน
เช่นกันครับ +1ทุกท่าน

doldee

ไปเที่ยวกันไหม ไหม ไหม ไหม ไหม ไหม.........

dj_jerd

รถล้มครับผม....เจ็บตัวเลยดีที่ไม่ตายรถผมตอนนี้ดูไม่ได้เลย..เจ็บขามากๆๆ

dj_jerd

สภาพตัวผม เช้าๆมาอากาศเย็นเจ็บปวดแสบที่แผลมากๆ

nongss1

อ้างจาก: dj_jerd เมื่อ มกราคม 24, 2013, 01:59:32 ก่อนเที่ยง

รถล้มครับผม....เจ็บตัวเลยดีที่ไม่ตายรถผมตอนนี้ดูไม่ได้เลย..เจ็บขามากๆๆ

อะอ่าวๆๆๆๆๆๆ

หายไวๆครับผม

IJ

อ้างจาก: dj_jerd เมื่อ มกราคม 24, 2013, 08:03:42 ก่อนเที่ยง
สภาพตัวผม เช้าๆมาอากาศเย็นเจ็บปวดแสบที่แผลมากๆ

โอ้ว!! หายโวยๆครับ อ.เจิด ผ่อสีท่าบ่าใส่หมวกกั๋นน๊อกแน่ สู้ๆคับ

doldee

อ้างจาก: IJ เมื่อ มกราคม 24, 2013, 11:23:39 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: dj_jerd เมื่อ มกราคม 24, 2013, 08:03:42 ก่อนเที่ยง

โอ้ว!! หายโวยๆครับ อ.เจิด ผ่อสีท่าบ่าใส่หมวกกั๋นน๊อกแน่ สู้ๆคับ
ผมตอบแทนอ.เจิดให้ครับ
แกพารถไปเที่ยวเกาะ(กลางถนน)มานะครับ ผมขับตามหลังแกมา
ส่วนหมวกกันน๊อคนั้นแกใส่มาครับแต่ตอนล้มหน้ากากหมวกกันน๊อคแตก หน้าก็เลยไปแถกับกิ่งไม้แห้งที่อยู่บนเกาะ

JO WANGPONG

หายเร็วๆนะครับอาจารย์เจิด

Nainoy

::)ใบแดงห้ามกินเหล้า3เดือนเลย มีอะไให้ช่วยบอกมาครับเดี่ยวหาน้องๆไปดูแลให้ครับ หายไวๆๆครับ เดี่ยวเข้าไปหาขอเครียรงานก่อนเด้อ

dj_jerd

ขอขอบคุณทุกท่านครับผม
วันนี้ปวดมากที่กระดูกต้นคอกับไหล่ขวาและข้อเท้าขวาเลยไปหาหมอ เอกซเรย์ดูครับ
ผลตรวจที่ต้นคอกับขากระดูกอยู่ครบเลยได้ยาแก้อักเสบกับยาทาแก้ปวดหมดไป 2700 แต่ประกันจ่าย
เจ้า TZM ช่วงหน้าเเละด้านขวา ไปหมด ดูไม่ได้เลยสงสารรถ เพิ่งใส่น็อดสีมาใหม่ทั้งคัน  แต่ตอนนี้รถยังขี่ได้ปกติ
ส่วนผมเดินขาลาก  ปวดกระดูกต้นคอ เวลาหันก็หันไปทั้งตัวก้มเงยก็ไม่ได้ ดีที่คอไม่หัก หมวกกันน็อกช่วยชีวิตเอาไว้ครับ

ผมก็เคยมีอาการนี้เหมือนกันครับ

lichen

อ้างจาก: dj_jerd เมื่อ มกราคม 24, 2013, 06:10:49 หลังเที่ยง
ขอขอบคุณทุกท่านครับผม
วันนี้ปวดมากที่กระดูกต้นคอกับไหล่ขวาและข้อเท้าขวาเลยไปหาหมอ เอกซเรย์ดูครับ
ผลตรวจที่ต้นคอกับขากระดูกอยู่ครบเลยได้ยาแก้อักเสบกับยาทาแก้ปวดหมดไป 2700 แต่ประกันจ่าย
เจ้า TZM ช่วงหน้าเเละด้านขวา ไปหมด ดูไม่ได้เลยสงสารรถ เพิ่งใส่น็อดสีมาใหม่ทั้งคัน  แต่ตอนนี้รถยังขี่ได้ปกติ
ส่วนผมเดินขาลาก  ปวดกระดูกต้นคอ เวลาหันก็หันไปทั้งตัวก้มเงยก็ไม่ได้ ดีที่คอไม่หัก หมวกกันน็อกช่วยชีวิตเอาไว้ครับ

หาย โวย โวย เน้อ ....

ถ้าจะเหมือน นายน้อยว่า ใบแดง สัก 3 เดือน ดีก้า .......

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

doldee

นักรบ ย่อมต้องมีร่องรอยของบาดแผล
หายเร็วๆเน่อ อ.เจิด

dj_jerd

ขอขอบคุณกำลังใจจากทุกท่าน ตอนนี้อาการเริ่มดีขึ้นแล้วครับ
เอาสภาพรถมาให้ดูครับผมหมวกกันน็อกและถุงมือช่วยได้จริงๆครับผม

lichen

พอดีเลย ......

ได้เปลี่ยน หัว กะ อก ใหม่เลย อะครับ .......  อิอิอิ

แล้ว ตูด เป็นไรบ้าง ก๋อ ครับ ....

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320