Main Menu

2 ล้อคู่ใจ เชียงราย

เริ่มโดย dj_jerd, มีนาคม 02, 2010, 11:08:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sombe

;D ;D ;Dสวัสดีปีใหม่ชาว2tเชียงราย happy new year 2013 ขอคามสุขจงมีแด่ทุกท่านครับ

เลขบัญชี -398 0 80127 2 ธนาคาร กรุงเทพสาขา อ.แม่สาย tel 0823894683

blue_jrs

สวัสดีปีใหม่ ชาวกว่างโซ้ง เชียงราย ทุกท่านครับ

รักสนุก ไม่มีพิษภัย รักทุกคน จริงใจ จริงจัง YAMAHA TEAM

dj_jerd

อ้างจาก: Nainoy เมื่อ ธันวาคม 31, 2012, 11:33:09 หลังเที่ยง
???พรได้ว่าพระเสริฐขอให้ส่งผลกับพี่น้อง2tทุกท่านครับสาธุสาธุสาธุ
อ้างจาก: lichen เมื่อ มกราคม 01, 2013, 12:17:09 ก่อนเที่ยง
สวัสดี ปี ใหม่  ...  ชาวเชียงราย ทุกคนครับ ....
อ้างจาก: sombe เมื่อ มกราคม 01, 2013, 01:20:54 ก่อนเที่ยง
;D ;D ;Dสวัสดีปีใหม่ชาว2tเชียงราย happy new year 2013 ขอคามสุขจงมีแด่ทุกท่านครับ
อ้างจาก: blue_jrs เมื่อ มกราคม 01, 2013, 09:29:24 ก่อนเที่ยง
สวัสดีปีใหม่ ชาวกว่างโซ้ง เชียงราย ทุกท่านครับ

สวัสดีปีใหม่ 2556 ขอให้ทุกท่าม รวมไปถึงพี่น้อง 2T จงมีความสุข ความเจริญ  มีอายุยืนยาว สมหวังดังใจปราถนาทุกประการครับผม ??? ??? ??? ???

option09

สวัสดี ปีใหม่ ชาว  2 ล้อคู่ใจเชียงรายทุกท่านครับ  รํารวยๆๆๆตลอดปีนะครับพี่ๆๆๆ     +1  เเรงใจทุกคนครับ :D   :D   :D    :D    ???    ???    ???

dj_jerd

อ้างจาก: option09 เมื่อ มกราคม 01, 2013, 10:01:31 ก่อนเที่ยง
สวัสดี ปีใหม่ ชาว  2 ล้อคู่ใจเชียงรายทุกท่านครับ  รํารวยๆๆๆตลอดปีนะครับพี่ๆๆๆ     +1  เเรงใจทุกคนครับ :D   :D   :D    :D    ???    ???    ???
สวัสดีปีใหม่2556  ขออวยพรให้ท่านจงมีแต่ความสุขความเจริญ ร่ำรวยเงินทองสมปราถนาทุกประการครับผม

nongss1

สวัสดีปีไหม่ด้วยครับผมทุกท่าน รวยๆลูกเดียวครับ

super Tiger

สวัสดีปีใหม่พี่ๆ2tเชียงราย จัดท่านละ1แรงม้า

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

nongss1

อ้างจาก: super Tiger เมื่อ มกราคม 01, 2013, 09:10:30 หลังเที่ยง
สวัสดีปีใหม่พี่ๆ2tเชียงราย จัดท่านละ1แรงม้า
เช่นกันครับพี่เสือ +คืนครับ

super Tiger

ขอบคุณครับตอนนี้มาสถิตกันที่ภูหินล่องกล้า
มากันกับท่านโจ/ท่านแม้ว/ท่านฝน/ท่านยาและท่านนกครับ มาตากความหนาวสุดครับ

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

nongss1

อ้างจาก: super Tiger เมื่อ มกราคม 01, 2013, 09:17:21 หลังเที่ยง
ขอบคุณครับตอนนี้มาสถิตกันที่ภูหินล่องกล้า
มากันกับท่านโจ/ท่านแม้ว/ท่านฝน/ท่านยาและท่านนกครับ มาตากความหนาวสุดครับ
เดินทางกลับอย่างปลอกภัยครับผม

JoJo Halha

สวัสดีปีใหม่พี่น้องเชียงราย  คืนวันที่31.พาลูกๆนอนที่เชียงราย ยังดีที่โรงแรมอยู่สุขยังไม่เต็ม พาลูกเดินเล่น ดูรำวงยอนยุค แล้วฉลองปีใหม่ที่เชียงราย :D :D :D
โจ้ห้าหลา เซอร์แดงแนวแว๊น! 088-1345200 อู่เศรษฐศักดิ์เชียงใหม่ กลุ่มเอามายั่ว คลับ

IJ

ปีใหม่แต่กระเป๋าแห้งหมดเรย... :P

krai2509

หวัดดีพี่น้องชาวเจียงฮายทุกท่านครับ ต้องขอโทษด้วยที่ไปแล้วไม่ได้เข้าไปทักทายโอกาสหน้าค่อยพบกันแบบตัวต่อตัวดีกว่า...อิอิอิ
ขอให้ แข็ง แร็ง กันทุกท่านนะครับ...

มันอยู่ที่ใจไม่ใช่วัย...!!!

FON-KANG-R-RAY-

สวัสดีเชียงรายจัดไป+1ครับผม
/ฝน พิษณุโลก

dj_jerd

สวัสดีทุกท่านครับโชคดีปีใหม่อย่าเจ็บอย่าจนร่ำรวยทุกคนถ้าจะเลือกใครสักคนลองคิดดูให้ดีีีีีีดีดีดี

dj_jerd

บรรยากาศเหงาๆ เมนูเด็ดๆแลงนี้เลยจัดหนักต้มส้มปลาหลิม ??? ???

Nainoy

;Dโค๊ะจารเจิดแอบเที่ยวตอนไหนนิไม่เห็นบอกเราเลยอิอิอิ >:(

dj_jerd

อ้างจาก: Nainoy เมื่อ มกราคม 05, 2013, 06:06:37 หลังเที่ยง
;Dโค๊ะจารเจิดแอบเที่ยวตอนไหนนิไม่เห็นบอกเราเลยอิอิอิ >:(
ป่อเลี้ยงคนหล่อสายบ้านดู่โทรมาจวนครับ :( :( :( :(

Nainoy

>:(แล้ววันนี้ว่าจะไดไปอีกก้อบอกมาเลยอิอิอิ

JO WANGPONG

หวัดดีชาวเจียงฮายทุกๆท่าน