Main Menu

2 ล้อคู่ใจ เชียงราย

เริ่มโดย dj_jerd, มีนาคม 02, 2010, 11:08:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dj_jerd

อ้างจาก: doldee เมื่อ ธันวาคม 03, 2012, 08:08:47 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: FON-KANG-R-RAY- เมื่อ ธันวาคม 03, 2012, 12:07:23 ก่อนเที่ยง
เชียงรายหนาวไหมครับพิดโลกร้อนจังครับ
อากศเย็นในตอนเช้าและมีหมอกบางๆ
ส่วนตอนกลางวันแดดร้อนแรงมากครับ
ตกเย็นมาอากาศสบายๆไม่ถึงกับหนาว เหมาะแก่การ.....
ตอนเย็นๆเหมาะแก่การ.....นอนผักผ่อนอยู่กับครอบครัว5555

dj_jerd

ลองถามดูครับ....ถ้าผมจะขายรถเหมาทั้งสองคัน เอ็นโปรแต่งเต็มทำเครื่องมาใหม่หมดใช้งานไม่ถึง
3พันโล และTZM แต่งเต็มขับยังไม่ถึง500โลตั้งแต่ซื้อมามีใครสนใจหรือเปล่า.. :P :P

lichen

อ้างจาก: dj_jerd เมื่อ ธันวาคม 03, 2012, 09:44:42 หลังเที่ยง
ลองถามดูครับ....ถ้าผมจะขายรถเหมาทั้งสองคัน เอ็นโปรแต่งเต็มทำเครื่องมาใหม่หมดใช้งานไม่ถึง
3พันโล และTZM แต่งเต็มขับยังไม่ถึง500โลตั้งแต่ซื้อมามีใครสนใจหรือเปล่า.. :P :P

จะขายไป  .....  ขอ (( สาว )) รึครับ   .......   อิอิอิอิ  ....

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

dj_jerd

อ้างจาก: lichen เมื่อ ธันวาคม 03, 2012, 10:02:47 หลังเที่ยง
อ้างจาก: dj_jerd เมื่อ ธันวาคม 03, 2012, 09:44:42 หลังเที่ยง

จะขายไป  .....  ขอ (( สาว )) รึครับ   .......   อิอิอิอิ  ....
พอดีมี 4 ประตูมายั่วใจ ในราคาถูก โฟวินด้วยกอร์ปกัปโดนทิ้งเพราะไม่มีรถยนต์ให้เธอนั่ง เลยแค้นใจ
เธอเลยจากไปพูดจริงขายจริงแพคคู่ 8 หมื่นถ้าขายไม่ได้ก็เก็บจบข่าวครับ

IJ

อ้างจาก: dj_jerd เมื่อ ธันวาคม 03, 2012, 10:36:54 หลังเที่ยง
อ้างจาก: lichen เมื่อ ธันวาคม 03, 2012, 10:02:47 หลังเที่ยง

พอดีมี 4 ประตูมายั่วใจ ในราคาถูก โฟวินด้วยกอร์ปกัปโดนทิ้งเพราะไม่มีรถยนต์ให้เธอนั่ง เลยแค้นใจ
เธอเลยจากไปพูดจริงขายจริงแพคคู่ 8 หมื่นถ้าขายไม่ได้ก็เก็บจบข่าวครับ
รักกันจริงมีแค่ 2 ล้อ ก็มีความสุขได้นะครับพี่ เสียดายแทน พอขายจริงเด๋วก็แอบมาร้องให้หรอก อิอิ

krai2509

ขายก็ได้ไม่ขายก็ดีแต่ผมแอบสนใจ TZM ครับพี่เจิด...อิอิอิ
มันอยู่ที่ใจไม่ใช่วัย...!!!

lichen

อ้างจาก: dj_jerd เมื่อ ธันวาคม 03, 2012, 10:36:54 หลังเที่ยง

แล้วจะ ไปขายทำมัย ละครับ .....

ก็  ...  หาเงินมาซื้อ 4 ประตู สิครับ .... ไม่ยากเลย ....

ไฟแนนซ์ ก็มี นิ ... ก็เอาเข้าเลย จะได้เบา ๆๆ ด้วย อะครับ ..... ดีก่อ ...

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

doldee

ถ้าสาวเขารักเราจริง ไม่จำเป็นต้องมีรถยนต์หรอกครับ
หัวใจน้อยๆที่ดีทั้ง4ห้อง ยังดีกว่ารถ4ประตูเสียอีก..... :(

Nainoy

::)ให้ใบแดงเลยกับความคิดนี้ รถยนต์ไม่ได้บอกถึงความเป็นจริงถึงตัวตนคนเราถ้าสาวพูดแบบนั้นปล่อยไปเดี่ยวผมหาให้ใหม่ใช้เรื่องอยาก กับแฟนเก่าผมขี่ฮอนด้าสมายเก็บเงินจนซื้รถยนต์ซื้อบ้านจนได้ ถึงมันเก่าผมยังไม่ทิ้งรถสมายผมเลย ไม่เอาไม่คิดมาก จริงไม่ครับพี่เล็ก ???

dj_jerd

ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ บางทีอาจจะปล่อย 1คัน เก็บไว้1คันครับผม จะเอาไปดาวรถยนต์ จริงๆครับ
หรือไม่ก็เก็บแต่งให้เต็มที่ไปเลย ขอคิดดูก่อน สัก 1-2 อาทิตย์ครับ ว่าแล้ววันนี้มีคนมาชวนไปแอ่วตูบสิงห์แก้เครียดดีกว่า5555

nongss1

JO WANGPONG

สวัสดีครับชาวเชียงรายทุกๆท่าน

D2D

อรุณสวัสดิ์ปี้น้องจาวเจียงฮายครับ... ??? ???
ชื่อสุริยันต์ ตุลาชม (085-7117443)

ธนาคารกสิกรไทย เลขที่ บ/ช 4482133482

ที่อยู่ 165 ม.4  ต.ศรีถ้อย อ.แม่ใจ จ.พะเยา 56130

doldee

อ้างจาก: dj_jerd เมื่อ ธันวาคม 04, 2012, 06:56:57 หลังเที่ยง
ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ บางทีอาจจะปล่อย 1คัน เก็บไว้1คันครับผม จะเอาไปดาวรถยนต์ จริงๆครับ
หรือไม่ก็เก็บแต่งให้เต็มที่ไปเลย ขอคิดดูก่อน สัก 1-2 อาทิตย์ครับ ว่าแล้ววันนี้มีคนมาชวนไปแอ่วตูบสิงห์แก้เครียดดีกว่า5555
ผ่านมาแถวบ้านดู่แท้ๆไม่โทรชวนกันเลยนะ.....

lichen

อ้างจาก: Nainoy เมื่อ ธันวาคม 04, 2012, 04:01:53 หลังเที่ยง
::)ให้ใบแดงเลยกับความคิดนี้ รถยนต์ไม่ได้บอกถึงความเป็นจริงถึงตัวตนคนเราถ้าสาวพูดแบบนั้นปล่อยไปเดี่ยวผมหาให้ใหม่ใช้เรื่องอยาก กับแฟนเก่าผมขี่ฮอนด้าสมายเก็บเงินจนซื้รถยนต์ซื้อบ้านจนได้ ถึงมันเก่าผมยังไม่ทิ้งรถสมายผมเลย ไม่เอาไม่คิดมาก จริงไม่ครับพี่เล็ก ???

อย่างนี้   .....

ต้องให้นายน้อน หา เด็ก ๆๆ ( เด็กเสริฟก็ดี )

ไว้นั่งคุยแก้ ง่อม สักคนแล้ว มั้งครับ   ....

จะได้ไม่ต้อง คิดมาก อะครับ   ....  อิอิอิ

JO WANGPONG

สวัสดีครับชาวเชียงรายทุกๆท่าน

krai2509

แวะมาหวัดดีครับปี้น้องจาวเจียงฮายทุกๆท่านครับ...หลับกันยังครับ...

มันอยู่ที่ใจไม่ใช่วัย...!!!

doldee

อ้างจาก: krai2509 เมื่อ ธันวาคม 05, 2012, 10:18:05 หลังเที่ยง
แวะมาหวัดดีครับปี้น้องจาวเจียงฮายทุกๆท่านครับ...หลับกันยังครับ...

สวัสดีครับพี่ไกร เริ่มมาวแล้วคร้าบกินกับอ.เจิด........

Nainoy

;Dซ้อมคอไว้ออกรอบหรอครับเก่งกับจารเจิดขาดอ้ยธงเหล้าหวานคนน่ะเนี้ยอิอิอิ :o

mushashi