Main Menu

2 ล้อคู่ใจ เชียงราย

เริ่มโดย dj_jerd, มีนาคม 02, 2010, 11:08:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dj_jerd

อ้างจาก: khsteambike เมื่อ ตุลาคม 22, 2012, 09:07:59 ก่อนเที่ยง
ได้คับ ช่วงนี้ประชุมย่อยกันท่าจะบ่อยที่ร้านช่างอาร์ท น่าจะผ่านร้านผมบ่อยขึ้น อยู่เลยบ้านป่าตึงนิดหน่อยก่อนซอยสินธานี ขวามือร้านขายต้นไม้

พรุ่งนี้จะรวมกลุ่มคนแก่ไป  แล้วเจอกันครับลูกพี่

TONGTZM

ครับ น้องจะชวนไปนอนเต๊นท์ ภูชี้ฟ้า
บอกให้ผมเอามอไซด์ขึ้นกะบะ แล้วไปจอดที่เชียงของ
ค่อยเอามอไซด์ลงขี่เที่ยว.....อ่า มันอยู่คนล่ะทางกันป่าวครับ เชียงของ ภูชี้ฟ้า

6 0. . . . . . เ กี ย ร์ . . . . . . 4                                                                                                                   ขั บ เ ร็ ว ไ ม่ เ ป็ น     เ น้ น ขั บ ห ล่ อ

8 0. . . . . . เ กี ย ร์ . . . . . . 6  ห ม ก ป อ ก ก ก ก เ เ ล้ ว ว ว ว ว . . . . . . ค า ร์ บู ตั น . . . . . . 5 5 5 5 5

T Z M  ลู ก พ่ อ จ ง ฝ่ า ส า ย ล ม เ เ ห่ ง ก า ล เ ว ล า

ย้ อ น ก ลั บ ไ ป ส มั ย พ่ อ เ เ ล ะ เ จ้ า ยั ง ห นุ่ ม . . . . . . เ เ ต่ ต อ น นี้ พ่ อ เ เ ค่ ห นุ่ ม ม า ก ขึ้ น เ ท่ า นั้ น เ อ ง

khsteambike

อ้างจาก: dj_jerd เมื่อ ตุลาคม 22, 2012, 10:27:39 หลังเที่ยง
อ้างจาก: khsteambike เมื่อ ตุลาคม 22, 2012, 09:07:59 ก่อนเที่ยง
ได้คับ ช่วงนี้ประชุมย่อยกันท่าจะบ่อยที่ร้านช่างอาร์ท น่าจะผ่านร้านผมบ่อยขึ้น อยู่เลยบ้านป่าตึงนิดหน่อยก่อนซอยสินธานี ขวามือร้านขายต้นไม้

พรุ่งนี้จะรวมกลุ่มคนแก่ไป  แล้วเจอกันครับลูกพี่
อ้างจาก: dj_jerd เมื่อ ตุลาคม 22, 2012, 10:27:39 หลังเที่ยง
อ้างจาก: khstมาทำธุระที่อุตรดิตถ์ อีกสองสามวันจะกลับคับ

tonjeab

สวัดดีคับชาว2tเจียงฮาย คุณพ่อผมก็อยู่เจียงฮายเหมือน กานคับอยู่ ศรีดอนมูลว่างๆถ้ามีโอกาสจะแวะไปเยียมนะคับ

ต้น สุโขทัย ครับ....

nongss1

อ้างจาก: tonjeab เมื่อ ตุลาคม 23, 2012, 05:21:09 หลังเที่ยง
สวัดดีคับชาว2tเจียงฮาย คุณพ่อผมก็อยู่เจียงฮายเหมือน กานคับอยู่ ศรีดอนมูลว่างๆถ้ามีโอกาสจะแวะไปเยียมนะคับ
ชาวเชียงรายยินดีต้อนรับครับผม

doldee

อ้างจาก: tonjeab เมื่อ ตุลาคม 23, 2012, 05:21:09 หลังเที่ยง
อยู่บ้านอะไรครับ
ผมอยู่บ้านด้ายเชียงแสนครับ...
ถ้ามีโอกาศก็แวะมานะครับ 2Tเชียงรายยินดีต้อนรับครับ...

nongss1

อ้างจาก: doldee เมื่อ ตุลาคม 23, 2012, 10:32:09 หลังเที่ยง
อยู่บ้านอะไรครับ
ผมอยู่บ้านด้ายเชียงแสนครับ...
ถ้ามีโอกาศก็แวะมานะครับ 2Tเชียงรายยินดีต้อนรับครับ...
:D :D :D

nongss1

สวัสดีครับ พ่อแม่พี่น้อง ลุงป้า น้า อา   +1 ทั้งโซน ตามนั้นครับ

RED2NSR_ex

อ้างจาก: nongss1 เมื่อ ตุลาคม 27, 2012, 07:28:47 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับ พ่อแม่พี่น้อง ลุงป้า น้า อา   +1 ทั้งโซน ตามนั้นครับ

กิ๊วๆๆๆ หวัดดีด้วยคนครับ เงียบเหงา เงียบเหงา แหะๆๆ

doldee

nongss1

เช้าเย็น แม่ตอนฮ้อน แลงมาซ้ำฮ้อนไบ้ฮ้อนบอด :-* :-*

pompam

doldee

เงียบเหงาจริ๊งๆ....
สบายดีกันไหมครับ.....

nongss1

ป่ะๆๆๆ ไปวัด   ออกพรรษาแหล้วววววววว

doldee

เฮ เฮ เฮ เฮ......ออกพรรษาแล้ว หลังจากห่างหายไป3เดือน
สุขภาพตับถ้าจะไม่ค่อยแข็งแรงสะแล้ว.....

nongss1

+1ทุกท่าน
เงินเดือนออกกันแล้ว ป่ะๆๆๆ๊  จัดหนักกกกกก โอ๊ปป่ะกังนัมสไตล์์  โอ๊ปปปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ โอ๊ปป่ะกังนัมสไตล์์ ;D ;D ;D

doldee

วันนี้อากาศดีมากๆฝนตกตั้งแต่เช้าเลย
เที่ยงมาลมก็โชยพัดผ่านเอาความเย็นมา
เหมาะมากๆ สำหรับการออกพรรษา
แลงนี้ดีก่อเนี่ย.....

FON-KANG-R-RAY-

/ฝน พิษณุโลก

doldee

เงินเดือนก็ออก
พรรษาก็ออก
วันนี้ไปออกใหนดีเนี่ย.....

dj_jerd

สวัสดีทุกท่านครับ ช่วงนี้งานยุ่งมากๆๆโรงเรียนก็เปิดเทอมแล้ว
ตอนที่ปิดเทอมก็ไม่ได้หยุดต้องมาเป็นพ่อครัว ทำกับข้าวให้พระและสามเณร
พี่เก่งหรือพี่น้อง 2T เชียงราย วันนี้ถ้าว่างสักขวดไหมที่บ้าน อ.ทิศ 
ช่วงนี้ไปไหนไกลๆไม่ได้กลัวผีหลอก และต้องรีบมาทำกับข้าวในตอนเช้าด้วยครับ