Main Menu

2 ล้อคู่ใจ เชียงราย

เริ่มโดย dj_jerd, มีนาคม 02, 2010, 11:08:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

surasak somprasong

สวัสดียามเช้าอีกครั้งครับทุกท่าน ผมอยู่กระบี่ครับตั้งใจแวะเข้ามาทักทายครับ

doldee

อ้างจาก: surasak somprasong เมื่อ กันยายน 12, 2012, 05:24:34 ก่อนเที่ยง
สวัสดียามเช้าอีกครั้งครับทุกท่าน ผมอยู่กระบี่ครับตั้งใจแวะเข้ามาทักทายครับ
สวัสดีชาวกระบี่ทุกท่านครับ ถ้าได้ขึ้นมาแอ่วเจียงฮาย อย่าลืมโทรหากันะครับ 2Tเชียงรายยินดีต้อนรับครับ
089-9515533 เก่งครับ
ส่วนชาว2Tเชียงรายของเราวันนี้มีพูดคุยเรื่องทำป้ายนะครับ อย่าลืมรักษาเวลากันด้วยนะครับ...

dj_jerd

อ้างจาก: surasak somprasong เมื่อ กันยายน 12, 2012, 05:24:34 ก่อนเที่ยง

สวัสดีเช่นกันครับผม ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ส่วนชาว2Tเชียงรายของเราวันนี้มีพูดคุยเรื่องทำป้ายนะครับ อย่าลืมรักษาเวลากันด้วยนะครับ...
[/quote]

พี่เก่งผมคงไม่ได้ไปช่วงนี้มีสอนเสริมภาษาไทยหลังเลิกเรียน วันละ 2ชั่วโมงครับ
และอีกอย่างช่วงนี้ขอเก็บตัวไว้ก่อน ไม่ค่อยอยากไปไหน ช่วงนี้ดวงไม่ค่อยดีครับ

doldee

อ้างจาก: dj_jerd เมื่อ กันยายน 12, 2012, 09:44:45 ก่อนเที่ยง

สวัสดีเช่นกันครับผม ยินดีที่ได้รู้จักครับ

พี่เก่งผมคงไม่ได้ไปช่วงนี้มีสอนเสริมภาษาไทยหลังเลิกเรียน วันละ 2ชั่วโมงครับ
และอีกอย่างช่วงนี้ขอเก็บตัวไว้ก่อน ไม่ค่อยอยากไปไหน ช่วงนี้ดวงไม่ค่อยดีครับ
[/quote]
ไม่เป็นไรครับอ.เจิด เก็บตัวไว้รอออกพรรษาพร้อมผมก็ได้นะครับ....

seacrab

ดวงไม่ดี ก็เสก น้ำมนต์ อาบเองเลยครับ กลัวอะไร เรา คนมีของ 555555555555 วันที่ 22 ถ้ารถเสร็จเจอกันครับ
คลิกดูแล้วคุณอาจเปลี่ยนใจจากเดิม  
รับสร้างชุดสี http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=27915.3900

thaworn

แวะทักทาย เพื่อนสมาชิก 2T ชาวเชียงรายทุกท่านครับ

dj_jerd

อ้างจาก: seacrab เมื่อ กันยายน 12, 2012, 10:24:05 หลังเที่ยง
ดวงไม่ดี ก็เสก น้ำมนต์ อาบเองเลยครับ กลัวอะไร เรา คนมีของ 555555555555 วันที่ 22 ถ้ารถเสร็จเจอกันครับ
ยินดีต้อนรับสู่เจียงฮายครับ  อ.ปู ครับ เบาะกับที่ครอบเบาะTZM  อาจารยย์ปูทำให้ผมหรือเปล่าครับ

อ้างจาก: thaworn เมื่อ กันยายน 13, 2012, 12:30:15 หลังเที่ยง
แวะทักทาย เพื่อนสมาชิก 2T ชาวเชียงรายทุกท่านครับ

สวัสดีเช่นกันครับผม

krai2509

เสียดายถ้าเป็น 23 ผมไปกะพี่ปูแน่ๆ...
มันอยู่ที่ใจไม่ใช่วัย...!!!

Nainoy

???มาเยครับไม่ต้องกลัวจะได้มีรถมาโชว์สาวเยอะๆๆครับ >:( :o

doldee

lichen

วันนี้ ......

เอา ตูด อ.เจิด ส่งทำสีแล้ว นะครับ   .....

กว่าจะได้ส่ง  ...... งานยุ่ง เลยช้าหน่อย อะครับ ....   ??? ??? ???

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

dj_jerd

อ้างจาก: lichen เมื่อ กันยายน 15, 2012, 09:45:58 หลังเที่ยง

เอา ตูด อ.เจิด ส่งทำสีแล้ว นะครับ   .....

กว่าจะได้ส่ง  ...... งานยุ่ง เลยช้าหน่อย อะครับ ....   ??? ??? ???
ขอบคุณครับพี่เล็ก  วันนี้สบายใจขึ้นเยอะทำพิธีต่างๆๆเสร็จหมดแล้วครับ

Nainoy

???ขอให้ดีวันดีคืนน่ะครับอ.เจิด :o

lichen

อ้างจาก: dj_jerd เมื่อ กันยายน 17, 2012, 04:53:08 หลังเที่ยง
อ้างจาก: lichen เมื่อ กันยายน 15, 2012, 09:45:58 หลังเที่ยง

ขอบคุณครับพี่เล็ก  วันนี้สบายใจขึ้นเยอะทำพิธีต่างๆๆเสร็จหมดแล้วครับ

งด กินเหล้านอกบ้าน สักระยะ ก็ดีนะครับ ....

รอพ้นช่วงนี้ไปก่อน ก็ดี .....

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

dj_jerd

ฝากชุดแต่ง เอ็นโปรให้พี่เล็กดูครับ ได้มานานแล้วครับแต่ยังไม่ได้ทำอะไร หรือบางทีอาจจะล้มเลิกโครงการครับ
รูปอาจจะใหญ่ไปหน่อยย่อไม่เป็นครับ

อันนี้สีล้อแม็กที่อยากจะใส่ล้อ TZM ครับ

อันนี้เอามาฝาก พอดีไปทำพิธีที่วัดแล้วเจอพี่ที่รู้จักกันมาจากเชียงใหม่มาเที่ยวบ้านที่เชียงราย รถสวยมากๆๆ

seacrab

อันนี้ มัน JX แปลงเป็นวิบากหรือเปล่า
คลิกดูแล้วคุณอาจเปลี่ยนใจจากเดิม  
รับสร้างชุดสี http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=27915.3900

RED2NSR_ex

เงียบเหงา เงียบเหงา หาอะไรคึกคักทำกันหน่อยไหมครับ เชียงราย แหะๆ

JoJo Halha

อ้างจาก: RED2NSR_ex เมื่อ ตุลาคม 01, 2012, 05:22:36 ก่อนเที่ยง
เงียบเหงา เงียบเหงา หาอะไรคึกคักทำกันหน่อยไหมครับ เชียงราย แหะๆ
สวัสดีครับพี่น้องกว้างโซ้ง เชียงรายว่างๆเชิญมาเที่ยวทางเชียงใหม่ครับ รอออกทริปรวกันครับ
โจ้ห้าหลา เซอร์แดงแนวแว๊น! 088-1345200 อู่เศรษฐศักดิ์เชียงใหม่ กลุ่มเอามายั่ว คลับ

dj_jerd

สวัสดีพี่น้องทุกท่านครับ   อากาศเย็นสบายน้องฝนเริ่มจะหมดจะเข้าสู่หน้าหนาวแล้ว ??? ???

doldee

อ้างจาก: dj_jerd เมื่อ ตุลาคม 03, 2012, 12:01:01 หลังเที่ยง
สวัสดีพี่น้องทุกท่านครับ   อากาศเย็นสบายน้องฝนเริ่มจะหมดจะเข้าสู่หน้าหนาวแล้ว ??? ???
ถ้าหมดฝนเมื่อไหร่จัดทริปโดยด่วนเลยครับ ท่านประธาน อ,เจิด,,,,,,,