Main Menu

2 ล้อคู่ใจ เชียงราย

เริ่มโดย dj_jerd, มีนาคม 02, 2010, 11:08:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dj_jerd

อ้างจาก: krai2509 เมื่อ กันยายน 03, 2012, 05:11:38 หลังเที่ยง
14/09/2555 ผมจะขึ้นไปเชียงรายไปแม่จัน หากมีเวลาจะแวะไปทักทายพีๆที่เชียงรายครับ...ขอเบอร์โทรติดต่อด้วยครับ...!!!

เจิดครับ 08-3575-7876

dj_jerd

อ้างจาก: super Tiger เมื่อ กันยายน 04, 2012, 08:29:24 ก่อนเที่ยง
เมื่วันที่ 28--30 ไปแอ่วเชียงรายมา ไปนั่งร้าน ตูบสิงห์ แถว ม.ราชฏัก แจ่มๆทั้งนั้น
ไปประชุมที่ ม.แม่ฟ้าหลวงหรือเปล่าครับ  ตูบสิงห์อยู่ใกล้ๆกับผมครับ
ได้เบอร์สาวเชียร์เบียร์หรือเปล่าครับน่ารัก เหมาจ่ายให้มานั่งด้วย 200 ตลอดคืน55

dj_jerd

ขอขอบพระคุณพี่น้อง 2Tเชียงรายทุกท่าน รวมถึงผู้ใจบุญจากหน่วยงานต่างๆ
เจ้าของร้านไอติมฝั่งหมิ่น ที่มาร่วมทำบุญด้วยกัน มีภาพมาฝากนิดหน่อยครับ

krai2509

ผมจะไปสัมนาที่ปางสารภีรีสอร์ทครับเลยว่าจะเอามอไซค์ไป พี่ๆครับถ้ามีทริปทำบูญแบบนี้อีกตั้งกระทู้บอกกันมั่งนะครับ
น่าสนครับจะไปร่วมทำบูญด้วยครับ ขอขอบคุณทุกเบอร์ครับถ้าไปจะโทรไปหานะครับ
มันอยู่ที่ใจไม่ใช่วัย...!!!

dj_jerd

สุขสันต์วันเกิด คุณโหน่ง ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

doldee

อ้างจาก: dj_jerd เมื่อ กันยายน 06, 2012, 03:23:38 หลังเที่ยง
สุขสันต์วันเกิด คุณโหน่ง ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ
ด้วยคนครับ...ขอให้เงินขึ้นๆทุกๆเดือนนะครับ

nongss1

อ้างจาก: doldee เมื่อ กันยายน 06, 2012, 03:41:23 หลังเที่ยง
อ้างจาก: dj_jerd เมื่อ กันยายน 06, 2012, 03:23:38 หลังเที่ยง
ด้วยคนครับ...ขอให้เงินขึ้นๆทุกๆเดือนนะครับ
สาธุครับ ผม ของไห้เงินเดือนขึ้นเยอะๆเช่นกันครับบบบบ

max!

ส่งตราประทับให้แล้วนะครับ อิอิ
089-636-4871 ดีแทค *** สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่ ***

Nainoy

:(รถใกล้เสร็จแล้วครับคงได้เจอพี่2tเชียงรายแล้วคุคุคุของอ.เจิดคงเสร็จพร้อมเหมื่อนกันครับคุคุคุ >:( :o

aek_j

ฝนตกงดแว้นช่วงคราวครับ ทุกท่าน
เปิดตำนาน พระอาทิตย์สองดวง  แม้อนาคตยังตกเป็นผู้ตาม

นาย อุเทน  สุภาวรรณ์ ( เอก )

27 หมู่  8 ต ป่าก่อดำ   อ แม่ลาว จ เชียงราย  57250

มือถือ 086 729 5613 บ้าน 053 666 068 Line ID Clubjz

ธนาคาร TMB (ทหารไทย) สาขาพหลโยธิน - เชียงราย ออมทรัพย์ 462 - 2 - 24085 - 3

dj_jerd

อ้างจาก: Nainoy เมื่อ กันยายน 08, 2012, 02:34:26 หลังเที่ยง
:(รถใกล้เสร็จแล้วครับคงได้เจอพี่2tเชียงรายแล้วคุคุคุของอ.เจิดคงเสร็จพร้อมเหมื่อนกันครับคุคุคุ >:( :o
ตอนนี้รถไปถึงขั้นตอนไหนแล้วครับคุณน้อย ของผมก็ดักแซบรอการอัพเดทอยู่ครับ

lichen

รถ อ.เจิด ร้านทำสี ที่จะส่งไปทำ แกหยุด ทำชั่วคราว อะครับ .... :P :P :P

เหลือ แต่ร้าน แพง ๆๆ ที่เปิดอยู่ อะครับ .... คงต้องรอ ไปก่อนอะครับ ... ( ถ้าไม่รีบ )  .....  ??? ??? ???

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

Nainoy

:(ใกล้แล้วครับวันนี้พี่ปูจะไปเอาออกจากร้านทำสีแล้วครับก็เหลือเปล๊่ยนโช็คหน้าแปลงบูทหน้าใหม่เก็บงานครับ คงทันวันที่22แน่ๆๆเลย แต่ต้องแม้มเงินเมียไว้ให้พี่อีกครับคุคุคุ ทำไงได้ครับคนกลัวเมียอย่างผมไม่กล้าขอตรงๆๆเดี่ยวหล่อนว่าเอาเลยต้องแม้มเอาครับ(ขอระบายหน่อยครับ)
:( :o

dj_jerd

อ้างจาก: lichen เมื่อ กันยายน 10, 2012, 01:54:39 หลังเที่ยง
รถ อ.เจิด ร้านทำสี ที่จะส่งไปทำ แกหยุด ทำชั่วคราว อะครับ .... :P :P :P

เหลือ แต่ร้าน แพง ๆๆ ที่เปิดอยู่ อะครับ .... คงต้องรอ ไปก่อนอะครับ ... ( ถ้าไม่รีบ )  .....  ??? ??? ???

ไม่เป็นไรครับ ผมรอได้ครับพี่เล็ก  ว่าแต่จะปล่อย NSR หรือครับเสียดายชุดหลังล้อโต CBR อยากได้ๆๆ

อ้างจาก: Nainoy เมื่อ กันยายน 10, 2012, 03:12:52 หลังเที่ยง
:(ใกล้แล้วครับวันนี้พี่ปูจะไปเอาออกจากร้านทำสีแล้วครับก็เหลือเปล๊่ยนโช็คหน้าแปลงบูทหน้าใหม่เก็บงานครับ คงทันวันที่22แน่ๆๆเลย แต่ต้องแม้มเงินเมียไว้ให้พี่อีกครับคุคุคุ ทำไงได้ครับคนกลัวเมียอย่างผมไม่กล้าขอตรงๆๆเดี่ยวหล่อนว่าเอาเลยต้องแม้มเอาครับ(ขอระบายหน่อยครับ)

ถ้าได้รถแล้วอย่าลืมเอามาโชว์นะครับ คงจะเป็น NSR กลายพันธ์อีกคันที่สวยสุดในเชียงรายครับ

doldee

อ้างจาก: dj_jerd เมื่อ กันยายน 10, 2012, 04:39:45 หลังเที่ยง
อ้างจาก: lichen เมื่อ กันยายน 10, 2012, 01:54:39 หลังเที่ยง

ไม่เป็นไรครับ ผมรอได้ครับพี่เล็ก  ว่าแต่จะปล่อย NSR หรือครับเสียดายชุดหลังล้อโต CBR อยากได้ๆๆ

อ้างจาก: Nainoy เมื่อ กันยายน 10, 2012, 03:12:52 หลังเที่ยง

ถ้าได้รถแล้วอย่าลืมเอามาโชว์นะครับ คงจะเป็น NSR กลายพันธ์อีกคันที่สวยสุดในเชียงรายครับ
รีบๆหน่อยนะครับพี่นาย
จะได้ถือเป็นการเปิดตัวรถไปด้วย....

nongss1

แอ9963

ผมกำลังได้มาเช้านี้ครับ n-pro อยู่พะเยา อ.ดอกคำใต้เมืองคนงามครับ

dj_jerd

อ้างจาก: แอ9963 เมื่อ กันยายน 11, 2012, 10:54:45 ก่อนเที่ยง
ผมกำลังได้มาเช้านี้ครับ n-pro อยู่พะเยา อ.ดอกคำใต้เมืองคนงามครับ
สาวกเอ็นโปรเหมือนกันครับ ขอแสดงความยินดีด้วยครับ อย่าลืมเอารถมาโชว์หน่อยนะครับ ??? ???

surasak somprasong

สวัสดีครับตั้งใจเข้ามาทักทายคับ

doldee

อ้างจาก: surasak somprasong เมื่อ กันยายน 11, 2012, 09:12:57 หลังเที่ยง
สวัสดีครับตั้งใจเข้ามาทักทายคับ
สวัสดีครับ
ไม่ทราบอยู่จังหวัดใหนครับ...