Main Menu

ZX 150 น้ำเงิน-ขาว

เริ่มโดย IJ, พฤศจิกายน 16, 2011, 02:12:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nana9442

ธเนศร์ ทนุพล  081-3988845
กรุงไทย 734-0-17352-8
ขายชุดสี KAWASAKI ZX SERPICO KR ของใหม่แท้ศูนย์
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=75561.

SAB_KR

เหอๆ ช่างแบบนี้ก็มีด้วย ร้านอยู่แถวไหน ชื่อร้านอะไรครับ เห็นในบิลเก็บตังค์ เป็น คาวาซากิเซอปิโก้ สงสัยร้านนี้ทำ ZX ไม่เป็นแหง่ๆ
เป็นกำลังใจให้เจ้าของรถนะครับ สู้ๆครับ
"พวกคุณจะเป็นใครมาจากไหนผมไม่รู้ ขอให้รู้ไว้ว่าพวกคุณคือเพื่อนผม"

jaeamoto

อดทนอีกสักปีแล้วไปเผาร้านมันเลยครับ   ท่านนี้เย็นสุดยอดเลยครับ  เป็นกำลังใจให้ครับ   :D :D :D
ใครจะว่ากรูบ้าก็ยอม
[/url

IJ

อ้างจาก: jaeamoto เมื่อ สิงหาคม 10, 2012, 12:44:41 ก่อนเที่ยง
อดทนอีกสักปีแล้วไปเผาร้านมันเลยครับ   ท่านนี้เย็นสุดยอดเลยครับ  เป็นกำลังใจให้ครับ   :D :D :D
ทำกับใครไว้ยังไง เด๋วชะตากรรม ตามทันเองครับ ลูกค้าที่เค้าทำแหละคับ 1 ในนั้นคือผมจะเป็นคนที่ใช้ปากต่อปากบอกต่อไปว่าเค้าทำดีโฮก แล้วจะรู้ว่าผลกรรมและการแก้แค้นเป็นไง

IJ

อ้างจาก: SAB_KR เมื่อ สิงหาคม 09, 2012, 11:45:47 หลังเที่ยง
เหอๆ ช่างแบบนี้ก็มีด้วย ร้านอยู่แถวไหน ชื่อร้านอะไรครับ เห็นในบิลเก็บตังค์ เป็น คาวาซากิเซอปิโก้ สงสัยร้านนี้ทำ ZX ไม่เป็นแหง่ๆ
เป็นกำลังใจให้เจ้าของรถนะครับ สู้ๆครับ
จากลำปาง มุ่งหน้าจ.ตาก ร้านอยู่ซ้ายมือ ตรงสี่แยก ศรีชุม (ลำปาง) ถ้าเลี้ยวซ้ายจะไปราชภัฎลำปาง เลยสี่แยกนี้ประมาณ 10 เมตรร้านอยู่ซ้ายมือ รถเทพจอดอยู่เพียบ (มีพวก 4 สูบ จอดอยู่เยอะๆ ทั้งชอบเปอร์ ฮาร์เล่ย์ ไม่ใช่งานเยอะ แต่แมร่ง...ดองงาน) ช่างส่งมาจากฮ่องโกง แล้วว่างจะถ่ายรูปร้านเทพมาให้ดู ขอบคุณสำหรับทุกกำลังใจครับ

IJ

8/8/12 Up Date อะหลั่ย จากพี่เอ๋ GVR4 ล๊อตแรก 3400

9/8/12 Up Date อะหลั่ย จากพี่เอ๋ GVR4 ล๊อตสอง 900

โอ้ zx150 นครสวรรค์

ทำไปถึงไหนแล้วครับเนี่ยผมเอาใจช่วยนะ.....เอารายการอะไหล่มาลงให้ดูด้วยทำแบบนี้ดีนะครับเป็นแนวให้คนที่จะปั้นได้รู้ว่ามันมีอะไรมั่ง
089-7062425 โอ้

โอ โมกระจาย

ถ้าให้ผมเป็นหมื่นแบบนี้ ผมทำใจขาดเลยอะ
บัญชี ชัยพฤกษ์ แจ้งไพร ธ.กรุงเทพ  595-046-414-8  โอนแล้วแจ้งด้วยนะครับ  T.086-7235166 true ครับ

Engineered 2T.

เป็นกำลังใจให้นะครับ "คนเมือง" เหมือนกัน  :D
"บินเดี่ยว ไร้สังกัด"

IJ

อ้างจาก: โอ้ zx150 นครสวรรค์ เมื่อ สิงหาคม 10, 2012, 11:16:18 ก่อนเที่ยง
ทำไปถึงไหนแล้วครับเนี่ยผมเอาใจช่วยนะ.....เอารายการอะไหล่มาลงให้ดูด้วยทำแบบนี้ดีนะครับเป็นแนวให้คนที่จะปั้นได้รู้ว่ามันมีอะไรมั่ง
อ้างจาก: โอ โมกระจาย เมื่อ สิงหาคม 10, 2012, 11:46:23 ก่อนเที่ยง
ถ้าให้ผมเป็นหมื่นแบบนี้ ผมทำใจขาดเลยอะ
อ้างจาก: Engineered 2T. เมื่อ สิงหาคม 12, 2012, 10:51:20 หลังเที่ยง
เป็นกำลังใจให้นะครับ "คนเมือง" เหมือนกัน  :D
มีคนบอกการให้อภัยเป็นบุญกุศลที่ยิ่งใหญ่ แต่ผมคงให้อภัยไม่ไ้ด้คับ

IJ

14 สิงหาคม 2555 แก้พอร์ท ใหม่หมด

IJ

16 สิงหาคม 2555

ทำการปัดเงาไฟหน้าใหม่ด้วยน้ำมันเบรคกะเครื่องขัด ได้นิดหน่อย

super Tiger

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

tikchiro31

เอ้นครหลวง

GENIUS

ถือว่าซื้อประสบการณ์น่ะครับ

สู้ สู้ เน้อ

GENIUS

อ้างจาก: IJ เมื่อ กรกฎาคม 08, 2012, 12:38:16 หลังเที่ยง
บอกว่ารถผมตัน อืดเร่งไม่ขึ้น (บอกว่าให้ลองหากล่องมาเปลี่ยน) กลับมาถึงบ้านเริ่มเห็น ดูทำซะ แล้วมันจะไม่อืดได้งัยวะ

ในรูปมันคืออะไรครับ

ผมดูไม่เป็นอ่ะครับ

มันมีผลเกี่ยวกับอัตราเร่งยังไงครับ

( อืดไม่อืด )

archankhong

เป็นกำลังใจให้ครับ ค่อยๆ ทำไปครับ

ส่วนผมไม่มีฝีมือช่าง ก็หาจนเจอร้านที่ถูกใจ นับว่าโชคดีครับ
ตอนนี้รถผมส่งเข้า 2t-Monster ที่เดียวเลยครับ

Pu_kr150