Main Menu

สอบถามข้อมูล rgแกมม่า ความกว้างของช่วงหน้า

เริ่มโดย puttasak, กุมภาพันธ์ 06, 2014, 05:52:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

puttasak

ตามหัวข้อนะครับ อยากทราวว่าความกว้างของแผงคอของแกมม่า วัดจากแกนกระบอกด้านซ้ายถึงแกนกระบอกด้านขาว ว่ามีความกว้างกี่เซนติเมตร และขนาดแกนโตเท่าไหร่ หรือ มีชุดแผงคอตัวไหนที่มันกว้างกว่านี้ในรถบ้านเราที่ใช้กันอยู่แน่นำกันได้นะครับ ป.ล.มีน้องๆเขาเอารถฮอนด้าเจเอ็ก110 จะมาทำล้อกว้างๆมาใส่นะครับ เลยต้องหาชุดแผงคอกว้างมาใส่ และที่ผมเลือกของแกมม่าเพราะเคยผ่านตามาว่ามันกว้างนะครับ ขอคุณล่วงหน้านะครับ

puttasak

puttasak

เข้ามารอรับข้อมูลเป็นวันที่สอง รอเพื่อนๆอยู่นะครับ

puttasak

เข้ามาดูรอบค่ำ ยังไม่มีเพื่อนๆ ให้ข้อมูลกันเลย ใครพอทราบข้อมูลช่วยๆบอกด้วยนะครับ

Tod.br.krr150

แกนโช็ค 35 มิล ความกว้างแผงคอวัดจากแกนในชนแกนใน 150 มิลครับ

puttasak