Main Menu

2 ล้อพาลุยทั่วแดน

เริ่มโดย nop007, สิงหาคม 06, 2012, 03:23:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ตั้ม ณ ระยอง

ผมก็อายุพึ่ง 18 ครับ เย็นนี้ใครว่างเจอกันที่บ้านท่านแคนครับ  พอดีพี่ต้นมาเที่ยวหาท่านแคนครับ มีของมาข่ยด้วยครับ  พี่นพอยู่แปดริ้วถ้าว่างก็เชริญครับ  พี่พงษ์ K ว่างเชริญครับ  พี่ประทีปเชริญครับ และก็ท่านโต้งเชริญครับเพราะยังไม่เคยมาบ้านท่านแคนเลย  ส่วนพี่สนและพี่พงษ์ C ต้องมาครับ  และก็เชริญทุกๆท่านที่ไม่ได่กล่าวนามด้วยครับ  เจ้าภาพฝากมาเชริญครับ (พี่นพมาให้ได้นะครับเย็นนี้)
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

สน โคราช

นั่นมีแกมบังคับด้วย    แล้วพี่ตั้มมาป่าวครับ

ตั้ม ณ ระยอง

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ สิงหาคม 09, 2012, 09:56:31 ก่อนเที่ยง
นั่นมีแกมบังคับด้วย    แล้วพี่ตั้มมาป่าวครับ

ไปครับ มีแจกกระเป่าด้วยครับแบบเดี่ยวที่พี่สนได้ครับ  พี่สนหมดสิทธิ์แล้วนะครับ
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

สน โคราช

งะ..ขอลุ้นอีกรอบไม่ได้นิ
อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ สิงหาคม 09, 2012, 09:58:39 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ สิงหาคม 09, 2012, 09:56:31 ก่อนเที่ยง

ไปครับ มีแจกกระเป่าด้วยครับแบบเดี่ยวที่พี่สนได้ครับ  พี่สนหมดสิทธิ์แล้วนะครับ

can-nim

พี่นพเรื่องรูปผมจัดการให้แล้วนะครับ

ใครว่าเชิญที่บ้านนะครับเย็นนี้

nop007

nop007

เดี๋ยวเคลียร์งานถ้าเสร็จทันแล้วล้อหมุนครับพี่

can-nim

อ้างจาก: nop007 เมื่อ สิงหาคม 09, 2012, 01:53:13 หลังเที่ยง
เดี๋ยวเคลียร์งานถ้าเสร็จทันแล้วล้อหมุนครับพี่

รับทราบครับ

PRATEEP

สวัสดีครับพี่ๆทุกท่านก่อนอื่นต้องบอกว่าไปบ้านพี่แคนไม่ถูกครับขอแผนที่ได้มั้ยครับรู้แต่ว่าเลยตลาดน้ำ4ภาคไปนะครับ

can-nim

อ้างจาก: PRATEEP เมื่อ สิงหาคม 09, 2012, 02:11:29 หลังเที่ยง
สวัสดีครับพี่ๆทุกท่านก่อนอื่นต้องบอกว่าไปบ้านพี่แคนไม่ถูกครับขอแผนที่ได้มั้ยครับรู้แต่ว่าเลยตลาดน้ำ4ภาคไปนะครับ

เดี่ยวให้พี่สนไปรับครับ

PRATEEP

อ้างจาก: can-nim เมื่อ สิงหาคม 09, 2012, 02:16:48 หลังเที่ยง
อ้างจาก: PRATEEP เมื่อ สิงหาคม 09, 2012, 02:11:29 หลังเที่ยง

เดี่ยวให้พี่สนไปรับครับ
รับทราบครับ

สน โคราช

ขอให้ทันครับพี่
อ้างจาก: nop007 เมื่อ สิงหาคม 09, 2012, 01:53:13 หลังเที่ยง

pong พลัดถิ่น

สุดยอด  วัสดีครับ รถสวยครับคุงพี่สน

สน โคราช

nop007

ดีครับพี่ๆ เมื่อคืนเป็นไงกันบ้างครับ

nop007

พี่สนรถสวยครับ ยังงี้ผมจะตามทันหรือเปล่าเนี่ย

nop007

kpongh

สวัสดีครับพี่นพ ฝนตกหรือเปล่าครับทางนู้น ( เมื่อวานพี่สนโทรมาชวนอยู่ครับ แต่ไม่ได้ไปเพราะนัดเค้าเข้าไปดูรถ ....แต่ถ้าไปคงมีเข็นแน่ๆครับ )

PRATEEP

สน โคราช

สวัสดีทุกท่านครับ เมื่อคืนมี น๊อก กลางวงหนึ่งคนครับ