Main Menu

สอบถามเรื่อง TZR ตัวสุดท้ายหน่อยครับ

เริ่มโดย lordomo, ธันวาคม 06, 2014, 10:20:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lordomo

อยากทราบว่ารายละเอียดปลีกย่อยมันต่างจากพวกตัวแรกๆยังไงบ้างครับ เพราะเห็นว่าแรงมันลดลง แล้วที่ว่าแรงลดลงนี่วิ่งสุดได้เท่าไหร่ครับ ขอบคุณครับ
รถอะไรหว่า?

yooth mtx

ที่พอทราบคือ  ตัวเสื้อจะใช้แบบของ TZM ครับ คว้านไม่ได้   
    อย่างอื่น รอท่านอื่นมาตอบนะครับ

ไม่แรง แต่เก่าครับ      ไม่แรง แต่เก่าครับ     ไม่แรง แต่เก่าครับ

ninefactory

ต่างจากตัวอื่นๆ
1.เสื้อสูบใช้เป็น TZM
2.คาร์บู
3.ท่อไอเสีย (ไม่แน่ใจ)
4.สามเหลี่ยมคางหมูมีรูตรงกลาง

ส่วนอื่นๆรอผู้รู้อีกทีครับ

TZ สายล้อโต ไม่เน้นแรง เน้นออพชั่น

saravut

GENIUS

yooth mtx

อ้อ....ฝาถังน้ำมันเป็นแบบ ไขแล้วยกออกมาได้เลยครับ

ไม่แรง แต่เก่าครับ      ไม่แรง แต่เก่าครับ     ไม่แรง แต่เก่าครับ

GENIUS

นึกออกแล้ว ฝาปิดถังเหมือนๆ ของบีท,แอลเอส