Main Menu

เปิดให้เปลี่ยนชื่อได้ 19-25 มีนาคมนี้เท่านั้น

เริ่มโดย ๑๒๓๔, มีนาคม 19, 2012, 12:06:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

๑๒๓๔

อ้างจาก: maew_sr เมื่อ มีนาคม 21, 2012, 03:54:30 หลังเที่ยง
ขอถามหน่อยครับ ผมเปลี่ยนชื่อเอง ตรงหน้าข้อมูลผู้ใช้
พอผม ลงชื่อออกจากระบบ  แล้วลองลงชื่อ เข้าใช้ใหม่
ปรากฎว่า "ไม่มีชื่อผู้ใช้" ผมงงมาก
แล้วลองลงชื่อเข้าใช้ใหม่ "แต่ใช้ชื่อเดิมลง ปรากฎว่าลงเข้าได้
เป็นแบบนี้ แล้วต้องทำยังงัยครับ ผู้รู้บอกที :P :P
ต้องล็อคอินชื่อเดิมครับ ชื่อผู้ใช้งานของท่านคือ rud ต้องล็อคอินชื่อนี้ตลอดครับ

jack ls125korat

ฝากเปลี่ยนให้หน่อยครับ เปลี่ยนเป็น jack ls125korat ครับ ขอบคุณครับ :D

timsongpinong

maew_sr

อ้างจาก: 2Strokeclub เมื่อ มีนาคม 21, 2012, 03:59:43 หลังเที่ยง
อ้างจาก: maew_sr เมื่อ มีนาคม 21, 2012, 03:54:30 หลังเที่ยง
ขอถามหน่อยครับ ผมเปลี่ยนชื่อเอง ตรงหน้าข้อมูลผู้ใช้
พอผม ลงชื่อออกจากระบบ  แล้วลองลงชื่อ เข้าใช้ใหม่
ปรากฎว่า "ไม่มีชื่อผู้ใช้" ผมงงมาก
แล้วลองลงชื่อเข้าใช้ใหม่ "แต่ใช้ชื่อเดิมลง ปรากฎว่าลงเข้าได้
เป็นแบบนี้ แล้วต้องทำยังงัยครับ ผู้รู้บอกที :P :P
ต้องล็อคอินชื่อเดิมครับ ชื่อผู้ใช้งานของท่านคือ rud ต้องล็อคอินชื่อนี้ตลอดครับ

ครับผม ???
มีสองล้อ ขับสองล้อ ชอบสองล้อครับ

kook-yzf

ผมขอเปลี่ยนชื่อเป็น kook กาญจนบุรี 
ขอบคุณนะครับ

boxman19

0839815835

KING OF R1

ขอเปลี่ยนเป็น KING OF R1  ขอบคุณครับดีจริงๆ เบื่อชื่อเดิม