Main Menu

อาการลูกปืนแตกของโปรอาร์

เริ่มโดย gudog, กันยายน 11, 2013, 05:49:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gudog

อาการลูกปืนแตกของโปรอาร์มเป็นยังไงครับ คือตอนนี้ของผมเวลาขับแล้วมันดังเหมือฯโซ่ตึงและเหมือนมีอะไรขบกันตลอดแล้วเสียงอี๊ดๆตลอดทั้งที่ขับช้าๆแค่20 จนมีมอไซค์ตามหลังบอกว่าลูกปืนแตก ถ้าเปลี่ยนต้องซื้อชิ้นนี้ทั้งชุดใช่หรือเปล่าครับ (ในวงกลมสีแดง) แล้วราคาประมาณเท่าไหร่ครับ เคยได้ยินอยู่หรือว่าซื้อแต่ลูกปืนมาเปลี่ยนอย่างเดียวได้ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

gudog

ช่างโทรมาบอกแล้วตกลงว่าลูกปืนแตกครับแล้วอย่างนี้ซื้อแต่ลูกปืนมาเปลี่ยนหรือว่ายกชุดครับ :-X :-X :-X :-X

Nawapon666

แรงม้าที่เครื่อง หรือ แรงม้าลงพื้นถนน

Hunterzero

ลูกปืนตีออกไปเทียบเบอร์กับร้านข้างนอก ถูกกว่าเบิก0นะครับ

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

gudog

อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ กันยายน 11, 2013, 07:45:59 หลังเที่ยง
ลูกปืนตีออกไปเทียบเบอร์กับร้านข้างนอก ถูกกว่าเบิก0นะครับ

ขอบคุณครับ