Main Menu

ใครอยู่กันตังบ้างครับ

เริ่มโดย joker, เมษายน 14, 2012, 06:37:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pโอ๋

joker

อ้างจาก: Ls 125 Proarm เมื่อ พฤษภาคม 03, 2012, 08:41:46 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ..รถสวยครับ :D
สวยมากเลยครับคันนี้ (ท่อเป็นสูตรรึเปล่าครับ) ขับแล้วมีปัญหากับพี่หนวดรึเปล่าว

joker

อ้างจาก: P"โอ๋ เมื่อ พฤษภาคม 03, 2012, 11:55:24 หลังเที่ยง
ท่อก้อสวยครัฟ
ขอบคุณครับ   วันนี้เห็นผู้ชายร่างยัก ที่กันตังกับรถป้ายหาเสียง ไม่ทราบว่าเป็นทีมงาน 2stork รึเปล่าว

joker

:-\ พรุ่งนี้ทีมงานจะไปเก็บแดดกันที่ไหนก็ไม่รู้ ไม่มีรายระเอียดเลย

FIREMAN

ไม่ใช่ทีมงาน 2 stroke นะครับ
แต่เป็นชมรม 2t 2wheel TRANG อะครับ
ผมได้รับคําขอจากเพื่อนสมาชิกในกลุ่มให้หาบ้านท่านให้เจอ(เพื่อจะได้รู้จักกันไว้)(ท่านแจ๊คกี้)
แต่หาไม่เจอซักทีเพราะว่าร้านท่านปิดตอนเที่ยง

ว่างๆๆรบกวนเอารถมาจอดหน้าร้านได้มั้ยครับ
เรื่องน้าหนวดไม่ต้องกลัวผมเคลียยให้ได้(ขังรวม) ??? >:( >:( >:(

FIREMAN

ยังไงช่วงปลายเดือนเตรียมรถไว้ให้พร้อม
มีออกทริป  แน่นอน แน่นอน  แน่นอน :'(   :'(

joker

:D หน้าแพขนานยนต์ครับ รถเครืองเสียงของท่านจอดตรงหน้าร้านผมพอดี ตอนเช้าๆนะ

joker

:) วันนี้มีแดดเก็บรึเปล่าครับท่าน กันตัง เดี๋ยวตกๆ

jacky

กันตังน้ำท่วมหรือ...ครับ
...........................................ใด้ยินข่าวว่าน้ำทะเลหนุน

joker

:)นิดหน่อยครับ น้ำล้นท่อระบายน้ำขึ้นมานะครับ

jacky

joker

joker

:D  ตื่นเต้นมากครับ อยากออกทริป สัมภาระเตรียมไหรไปบ้างครับท่าน แนะนำหน่อยครับ

joker

;Dกันตังรู้ผลแน่พรุ่งนี้นายกเทศบาลจะเป็นใคร รอลุ้นครับ

JoJO_-*

กระบี่อยู่ที่ใจ..แค่ไม้ไผ่ก็ไร้เทียมทาน

JoJO_-*

กระบี่อยู่ที่ใจ..แค่ไม้ไผ่ก็ไร้เทียมทาน

joker

:Dสวยจับใจ ไปกับเราได้ทุกที่  รถสวยนะครับท่าน

joker

:P เมื่อวานเข้าเว็บไม่ได้เลย  ม้ายรู้เป็นไง

surasak somprasong

ที่กันตังเอ็นตากลมเข้าทีมยังคับ

joker