Main Menu

รูปภาพรายการสินค้าอัพเดทล่าสุด (ใช้ตัวอย่างและอ้างอิงราคาสินค้าคร่าวๆได้)

เริ่มโดย Ran_Nadun, เมษายน 03, 2010, 05:48:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เด็กชาย_โหน่ง_

เพ่โจ

ถามหาของ สามอย่าง

ข้อเหวี่ยง อาร์จีวี

เกียร์อาร์จีวี

แล้วก็ เกียร์เอ็น อ่า

รบกวนเชคราคะ นำแหน่

พีเอ็มก็ได้ คร๊าบ

โหน่งครับ

อย่าเรียกผมว่า"ช่าง"ผมไม่ใช่ "ช่าง"ผมไม่ชอบ
"จน" แล้วยังไม่"เจียม"เงินหน่ะมีน้อยใช้สอยให้คุ้มค่า ใช้ปัญญาให้เยอะ ๆ หวังว่าน่าจะได้"รถซิ่ง"ค่อนข้างดีซักคันเอาไว้คลุ้มคลั่ง บ้าพลังกับเขาบ้างก็พอ
"แรงตามเงิน"

wat Victor

ศิริวัจน์  กุลณามาก
โทร 0808106674

jj150

ของพี่เยอะจัง เลือกไม่ถูกเลยครับพี่

Kot

เรียนพี่โจที่นับถือ

สอบถามอุปกรณ์สำหรับ NSR 150 SP ดังรายการต่อไปนี้

1/ ชุดพักเท้าหน้า ขวา พร้อมชุดแป้นเบรคสปริง สวิทย์ไฟเบรคสปริง (ติดปั้มเบรคด้วยหรือไม่ก็ใด้)
2/ ชุดพักเท้าหน้า ซ้าย พร้อมชุดคันโยงเกียร์ และชิ้นที่ล้อคแกนคันเกียร์

3/ คอบน (ของติดรถปจบ มีรอยบุบนิดหน่อยไม่สวย)
4/ แฮนด์ ซ้าย - ขวา (ขอสภาพไร้สนิม) พร้อมตุ้มปลายแฮนด์

ค้าขายขอให้รำรวยแลมีความสูข
กรุณาแจ้งให้ทราบด้วย

คช
คลิ้คเพื่อดูกระทู้ที่ผมปั้น NSR 150 SP
อดีต...1999 NSR 150 SP + Michelin Pilot Sports Tyres F90/80/17 R110/80/17

birdw124

หนองคายได้รับสินค้าแล้วนะครับพี่ 
ขอบคุณมากครับ  :(

Tel-080-4126338

hs6seg

มีชุดหน้าทั้งชุด มีล้อหรือไม่มีก็ได้ ของเอ็นโปร บอกผมด้วยครับ ขอบคุณครับ

"มีความสุขที่ได้เที่ยวบน มอไซค์คู่ใจ ถึงไม่สวยเหมือนของใคร แต่พาไปถึงปลายทาง"

GOOD MOON COMPUTER AND COMMUNICATION
ซ่อม อัพเกรด วางระบบ คอมฯ กล้อง CCTV

มังกรหยก

ออกทริ๊ปไหมครับอาทิตย์นี้ เงินเดือน ออกแล้ว มีเงินเติมน้ำมันหล่ะเด้อ

ห้าห้าห้า

@@TaJung@@

ออกทริ๊ปซื้ออะไหล่อ่ะดิ  อยากได้ตูด R1 อ่ะ
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

มังกรหยก

ขอทราบ ร้านทำสี งามๆๆๆ หน่อยครับ ขอ มหาสารคาม ร้อยเอ็ด

http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=21981.0

few_2T

พี่โจ
-มีเสื้อkr เดิมๆ ไม่ตีปลอก  -หรือที่ตีปลอกแล้ว

pm ราคาเสื้อทั้ง2แบบ ให้น่อยนะครับ

ขอบคุณมากครับ

รับ ต่อภาษี พรบ. โอนย้าย ประกันภัย1-3 และรถจักรยานยนต์ 084-3345175 ฟิว

inging

อยากได้กันสบัดอีกแล้วครับพี่หาให้หน่อยสภาพดี

ser-sricha

อ้างจาก: ser-sricha เมื่อ มิถุนายน 14, 2010, 09:50:56 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: ser-sricha เมื่อ มิถุนายน 13, 2010, 06:57:20 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Ran_Nadun เมื่อ มิถุนายน 12, 2010, 10:03:33 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Witt-RRw เมื่อ มิถุนายน 12, 2010, 01:59:48 หลังเที่ยง
:( พี่โจครับ ของได้รับแล้วเด้อวันเสาร์ตอนเช้า เร็วทันใจดีจัง
ใส่เรียบร้อยแล้วครับ  :Dทั้งหมดเลยครับ เยี่ยม :D
สวย ดี ถูกใจครับ
แล้วจะอุดหนุนอีกเด้อ.... :-[

ในที่สุด RRW ก็อวตารเป็น n-pro เต็มตัว...ดีใจด้วยนะครับคุณ Witt-rrw  ....ชื่อใหม่ครับ

Witt-n-pro..5555
อ้างจาก: ser-sricha เมื่อ มิถุนายน 12, 2010, 12:30:32 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Ran_Nadun เมื่อ มิถุนายน 12, 2010, 12:03:58 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: ser-sricha เมื่อ มิถุนายน 11, 2010, 11:24:24 หลังเที่ยง
เสื้อทอง ser และ โครงหน้ากาก SER เท่าไหร่ครับ

ใด้โอกาสประกาศขายเลยครับ...เสื้อทอง 1855  ครบชุดตามภาพตีปลอกแล้วแต่ยังแน่นลุกยังใหม่

ตัวเครื่องชุดเกียร์ส่งกทม.แล้ว ...สวยมากๆครับใจผมยังอยากเก้บใว้ใช้เองเลยครับ...

แต่ติดที่ต้องสำรองเงินหมุนเวียน..เลยต้องปล่อยครับแล้วก็อาจมี ZX เข้ามาอีกคันเร็วๆนี้

แจ้งมาว่าสวยมากๆเครื่องเดิมเงียบกริบ..ครบเดิมๆ

เสื้อฝา PDKตัวนี้งามมากงานตีปลอกมาก็สวย...แน่นอีกด้วย..ขอขายที่ 1200 ครับรวมส่ง

ซื้อไปก็ขุดประเก็นเก่าใส่ตัวนี้สตาร์ทใด้เลย....คุ้มกว่าคว้านอีกนะครับถ้ารวมมุลค่าของมัน...แค่ฝาkip ก็หายาก

แล้วครับพี่น้อง...

ตกลงผมรับชุดนี้
เพิ่มเติมอีก
แม็กหลัง ser ss เท่าไร
แล้วสวิตซ์ขวามือ ser ss ที่มีปะกับเร่งด้วยเท่าไร เดี๋ยวโอนเงินทีเดียวเลย

ยินดีแล้วดีใจด้วยครับที่ครอบครอง.ตำนานส่วนหนึ่งของคาวาซากิ

แม็กหลัง ser ss วงเดียวครบชุด ดิส+ดุม +ยางอีกตะหาก รวมส่ง 850

ประกับสวิทรวมชุดสวิตขวา 150 ครับ

รวมหมด เสื้อ PDK 1855 1200+แม็กหลัง850+ประกับ 150 รวม 2200 ครับรวมส่ง..ขอบคุณล่วงหน้า

ครับที่ใช้บริการ..ขอที่อยู่+เบอร์ครับ

ส่งมาที่
นาย ธนวัฒน์ ฤทธิเดช
บจ.แอดวานซ์ โซลูชั่น โมลด์
121/35 ม.2 ต.บึง อ.ศรีราชา จ.ชลบุรี

โอนเงินแล้วเมื่อวาน สายๆ--13/06/53
2,950
--2,200=เสื้อทอง,ปะกับเร่ง,แม็กหลังยกชุดไม่ดุ้ง
--750 = ชุดสี Nsr ตากลม

ยังไม่ได้ชุดสีเลยพี่ หลายเดือนแล้ว

Ran_Nadun

อาจเกิดการผิดพลาดใด้ครับ...ส่วนที่เกินมาเป็นค่าชุดสีอาจตกหล่น...เดี๋ยวขอเช็คกับตัวเลขทางแบ็งค์ก่อนครับ

หากขัดข้องผิดพลาดประการใดต้องขออภัยด้วยครับ...พร้อมรับผิดชอบนะครับ..สูงสุดอาจขอคืนของและคืนเงินทั้งหมดครับ..
สัจจะ และความจริงใจ เป็นเครื่องสร้างบุคลิกภาพ 
             พี่โจ 0850305907
โปรดระวังมิจฉาชีพหลอกลวงอิงแอบอ้างชื่อพี่โจในหลายๆรูปแบบ..
เปลี่ยนหมายเลขบัญชีโอนเงินเดิมครับ เป็น นายสถาพร
ออมทรัพย์ เลขบัญชี 438-2-49396-5 ทหารไทย
https://www.facebook.com/joepart.banphasri?ref=tn_tnmn

phak

พี่โจผมโอนเงินกับส่งที่อยู่ให้แล้วได้รับหรือยังครับ 1250  26/8/10
ภัก 086-2066995

only_lek

ขายดิบขายดีเลยนะพี่โจ

อย่าลืมคิว คาร์บูเคเหลี่ยมผมนะพี่

ปุ๊_ทาลิ

อ้างจาก: only_lek เมื่อ สิงหาคม 28, 2010, 10:04:29 ก่อนเที่ยง
ขายดิบขายดีเลยนะพี่โจ

อย่าลืมคิว คาร์บูเคเหลี่ยมผมนะพี่
อั่นแน่ สั่งของแรงเสียด้วยนะ

เยี่ยมชมผลงานได้ที่ https://www.facebook.com/AuanPhraSamut

โอม

พี่โจ หม้อน้ำเคอาร์สภาพดีสักตัวพี่ โทรไปเมื่อตะกี๊นี้ไม่มีใครรับสาย
วันจันทร์โอนให้ครับ สู้ราคาเต็มที่ไม่เกินสามร้อยครับ หุหุ

hs6seg

ที่ฝากท่านโจหาเครื่อง TZR ยกลูกเพราะว่า VR ผมก้านพัง ลูกแหวนติด เสื้อเป็นรอยลึก หุหุ
เอามาก็จะผ่าเปลี่ยนแคร้งกันไปเลย ไม่ต้องรีบน๊ะ ผมใจเย็น ( อยากได้ของดี ) ตอนนี้มันถูกจอดทิ้ง
มามากกว่า 4 ปีล่ะ เลยจะบรูณะพามันไปทริปสิ้นปีซะหน่อย มันชื่อเจ้า "ซัวเจ๋ง" ที่ตั้งชื่อเค้าแบบนี้
เพราะเค้าทนมาก ไม่เคยงอแง เป็นวีอาร์รุ่นแรก ( ตูดเป็ด ) แต่ตอนนี้ อยู่ในสภาพนี้อ่ะ หุหุ อายจัง
ฝุ่นเกาะเพียบเลย

เอามาให้ดูเฉพาะช่วงหลัง ( เพราะไม่ได้ถ่ายแบบเต็มคัน ) เค้าถูกจอดอยู่ในกรุ โมช่วงล่างหลังนิดหน่อย
ยัดอาร์มแกมม่า ใส่กระเดือง ( แก้ปัญหาท้ายสับในย่านความเร็วสูง ) หุหุ อ่ะแค่นี้แหละท่านโจ ผมรอได้ครับ

"มีความสุขที่ได้เที่ยวบน มอไซค์คู่ใจ ถึงไม่สวยเหมือนของใคร แต่พาไปถึงปลายทาง"

GOOD MOON COMPUTER AND COMMUNICATION
ซ่อม อัพเกรด วางระบบ คอมฯ กล้อง CCTV

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

วรพลKR

พี่โจกาบ แดชนะทั้งชุด แบบไม่แตก อิอิอิ
ไม่แรง แซงทางโค้ง 0873148769 อาร์ตคับ   จ.ตาก  รับสั่งคาบู2tทุกรุ่น