Main Menu

รูปภาพรายการสินค้าอัพเดทล่าสุด (ใช้ตัวอย่างและอ้างอิงราคาสินค้าคร่าวๆได้)

เริ่มโดย Ran_Nadun, เมษายน 03, 2010, 05:48:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ran_Nadun

เซอร์สีชมภู..หวานๆแหวว..ขายเรียบร้อยแล้วครับ..อย่างแจ่ม..55555
สัจจะ และความจริงใจ เป็นเครื่องสร้างบุคลิกภาพ 
             พี่โจ 0850305907
โปรดระวังมิจฉาชีพหลอกลวงอิงแอบอ้างชื่อพี่โจในหลายๆรูปแบบ..
เปลี่ยนหมายเลขบัญชีโอนเงินเดิมครับ เป็น นายสถาพร
ออมทรัพย์ เลขบัญชี 438-2-49396-5 ทหารไทย
https://www.facebook.com/joepart.banphasri?ref=tn_tnmn

สองzx korat

พี่โจครับ ชุดหน้าเอนโปรยังอยุป่าวครับ ถ้าอยุผมเอานะครับ ถ้าไม่อยุผมสั่ง1ชุดครับ
เพิ่มเติม อกไก่zxพร้อมกางเกงใน 1อัน พักเท้าหลังซ้ายขวาzx1ชุด ถ้ามีเก็บไว้ให้ผมด้วยนะครับ
ต้องการมากครับ พร้อมโอนตังทันที555
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

Ran_Nadun

อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ สิงหาคม 21, 2010, 10:32:34 หลังเที่ยง
พี่โจครับ ชุดหน้าเอนโปรยังอยุป่าวครับ ถ้าอยุผมเอานะครับ ถ้าไม่อยุผมสั่ง1ชุดครับ
เพิ่มเติม อกไก่zxพร้อมกางเกงใน 1อัน พักเท้าหลังซ้ายขวาzx1ชุด ถ้ามีเก็บไว้ให้ผมด้วยนะครับ
ต้องการมากครับ พร้อมโอนตังทันที555

รับทราบครับคุณสอง...เอ...สงสัยมีรถหลายคันนะนี่..5555
สัจจะ และความจริงใจ เป็นเครื่องสร้างบุคลิกภาพ 
โปรดระวังมิจฉาชีพหลอกลวงอิงแอบอ้างชื่อพี่โจในหลายๆรูปแบบ..
เปลี่ยนหมายเลขบัญชีโอนเงินเดิมครับ เป็น นายสถาพร
ออมทรัพย์ เลขบัญชี 438-2-49396-5 ทหารไทย
https://www.facebook.com/joepart.banphasri?ref=tn_tnmn

สองzx korat

ขอบคุณมากครับพี่555 เด๋วมีโอกาสไปสารคามผมจะแวะเข้าไปเยี่ยมนะครับพี่
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

มังกรหยก

inging

SATITKING

:P :Pพี่โจลืมส่งถังนำมัน kr น้องแบงค์หรือเปล่า ที่โทรคุยกันตั้งแต่วันอังคารที่แล้วที่เครมถังนำมันเพราะว่า 1.รั่ว 2.ปะกาวมา 3.สนิมข้างในถังเต็มเลย รอบ 2 นี้คงไม่มี 3 ข้อนี้น่ะครับ และก็กระเป๋าข้าง kr 1 คู่ ซ้าย-ขวาไม่แตกไม่หักพี่โจก็ลืมส่งมาให้ผม ส่วนเงินทั้งหมดผมโอนให้ไปหมดแล้วตั้งแต่วันอังคารที่แล้วจำนวน 2400 บาท พี่โจอย่าลืมอีกน่ะครับ รำรวยครับ  รำรวยครับ ???

@@TaJung@@

เซ็นต์ อะไหล่ไว้ก่อนได้มัยพี่โจ อิอิอิ
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

มังกรหยก

singhaaaa

มังกรหยก

อ้างจาก: singhaaaa เมื่อ สิงหาคม 22, 2010, 06:59:34 หลังเที่ยง
อ้างจาก: finalza เมื่อ สิงหาคม 22, 2010, 05:19:56 หลังเที่ยง
PDK R1 Kr-SE ZX ทริ๊ปเบาๆๆ ของ ชาย หนุ่ม สามหนุ่มสามมุม

http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=21571.0
ไปแล้วได้หยังแน่น้อ
ได้กินเข่าฟรีครับ ขอบคุณหลาย พี่โจ พี่ สง่า ที่เลี้ยง ห้าห้าห้า ออกพรรษา สิตอบแทนอย่างคัก :(

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

surin2004

อ้างจาก: Ran_Nadun เมื่อ สิงหาคม 18, 2010, 10:39:31 ก่อนเที่ยง
พึ่งได้ออกหาของเมื่อวานเย็นครับ...ได้เสื้อทอง 1855 มาให้ตามจัดหาคุณอิง 1 ลูก เสื้อไม่ปลอกเครม คุณ อ่อนใจ 1ลูก

อีกหนึ่งลูกเครมคุณอ้นสงขลา...ท่อ pdk 1 .ใบ 800 ครับได้ ser ss สีแดงสภาพดีมีเล่ม 1คัน 6000

เสื้อฝาลูกครบชุดท่อนบน ar 125 1ชุดลุ้นสภาพอยู่ครับร้านจะแกะวันนี้..หายากมากๆ..55

เครื่องยกลูก เอ็นโปรไม่ปลอกสวยมากๆ ก้านแน่น มีใบซื้อขายให้ด้วย......2500 รวมส่ง

ตอนนี้มีภาพเครื่อง เอนอย่างเดียวนะครับ อย่างอื่นซื้อไว้แล้วรอเอาสามล้อไปขน ..5555

เซอร์โวนั่นไม่ถอดครับ แถมไปเลย ...5555
นี่ลูกสาวคนกลาง..น้องแสตมป์อยู่ร.รอนุบาลเรียบร้อยจนได้ประกาศมาหลายใบ...555

เครื่องตัวนี้ยังอยู่มั้ยครับพี่โจ ยังไงเด่วพรุ่งนี้ผมโทรหา ตอนนี้ดึกแระ เกรงใจ
อ่อเรื่องปลายท่อผมไม่เคลมนะครับ เพราะว่าที่ต้องการคือท่อเดิม ส่วนปลายที่ใด้มาจากพี่โจ เอาไว้นานๆงัดออกมาใส่ที แล้วออกไปแร่ด แป๊นนนนนนนๆๆๆๆ ให้หายคิดถึงอดีต

KOKO

อ้างจาก: KOKO เมื่อ สิงหาคม 17, 2010, 09:36:08 หลังเที่ยง
 พี่ครับ เลขที่บัญชีผมครับ  224-226-226-8  กสิกรไทย  สาขา สมุทรปราการ  ออมทรัพย์

ชื่อ อัครชัย  เข็มณรงค์  พี่หักค่าที่ส่งของมาให้ผมด้วยก็ได้ครับ  

ขอบคุณครับ

โก้....

ลืมผมรึเปล่าครับ

Ran_Nadun

อ้างจาก: KOKO เมื่อ สิงหาคม 23, 2010, 12:00:35 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: KOKO เมื่อ สิงหาคม 17, 2010, 09:36:08 หลังเที่ยง
 พี่ครับ เลขที่บัญชีผมครับ  224-226-226-8  กสิกรไทย  สาขา สมุทรปราการ  ออมทรัพย์

ชื่อ อัครชัย  เข็มณรงค์  พี่หักค่าที่ส่งของมาให้ผมด้วยก็ได้ครับ  

ขอบคุณครับ

โก้....

ลืมผมรึเปล่าครับ

-ขอโทษที...วันนี้เย็นจัดการให้ครับน้องโก้

inging

wat Victor

น้าโจ ชุดดิสหลังKRราคาเท่าไร่ (ดุมหลัง+จาน,ปั้มคาลิปเปอร์+สาย+ปั้มหน้า,อาร์มเนียม+ขายึดคาลิปเปอร์) จะเอามาใส่ Victor

ศิริวัจน์  กุลณามาก
โทร 0808106674

damasai7

:-*พี่โจที่สั่งจานดีสก์TZMไว้ เอาแค่จานหน้านะครับ+แกนล้อที่ค้างไว้นะพี่เดี๋ยวพรุ่งนี้โอนตังไปให้ครับพี่
พอดีโทรไปเมื่อกี้พี่ไม่ไดรับรับครับ รบกวนด้วยครับพี่ :o

arungrueang

อย่าเยอะ