Main Menu

รูปภาพรายการสินค้าอัพเดทล่าสุด (ใช้ตัวอย่างและอ้างอิงราคาสินค้าคร่าวๆได้)

เริ่มโดย Ran_Nadun, เมษายน 03, 2010, 05:48:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

KOKO

วันนี้ได้รับของแล้วครับ       แต่...ท้ายส่งมาผิดข้างครับ      ผมสั่งข้างซ้ายแต่ได้ขวามาครับ

พี่มีข้างซ้าย แบบสวยๆไม่มีตำหนิบ้างมั้ยครับ  เดี๋ยวผมโอนเงินไปให้ครับ   จะเอามาปั้นคันเนี๊ย

จะระเบิดก็เสียดาย ทะเบียนครบๆ 

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

npro3

เพ่ๆๆ...ของผมจัดมาเรย์ตามที่คุยไว้ เพ่อกลับมาว่าจาค้างคืนซะน่อย อิอิ
1.ชุดแฟริ่ง
2.ถังน้ำบาน
3.คาร์บูฯ
4.คอยศ์
5.ชุดครัช
6.ของแถม,ของชำเรา,ของฝากนักกอร์ฟ ฯลฯ(มีรัยก๊ส่งมาให้หมด เหอะๆๆ)
"ธรรมชาติของสุนัขมันชอบเห่าและหอน"

f.silvia

:)ท่านโจสอบถามรื่องโครง npo  .....  และเครื่อง ชุดสายไฟ  และท่อที่เคยคุยกันไว้จะได้ส่งของทีเดียว     พรุ่งนี้จะโทรหาแต่เช้าจะเลย
จะได้ถามราคาว่าเท่าไร............................................

Ran_Nadun

อ้างจาก: npro3 เมื่อ มิถุนายน 19, 2010, 12:33:31 ก่อนเที่ยง
เพ่ๆๆ...ของผมจัดมาเรย์ตามที่คุยไว้ เพ่อกลับมาว่าจาค้างคืนซะน่อย อิอิ
1.ชุดแฟริ่ง
2.ถังน้ำบาน
3.คาร์บูฯ
4.คอยศ์
5.ชุดครัช
6.ของแถม,ของชำเรา,ของฝากนักกอร์ฟ ฯลฯ(มีรัยก๊ส่งมาให้หมด เหอะๆๆ)

จัดให้เลย....ครับเสี่ย..ท่านมีค่าเสียหายทั้งหมด  3250 ครับ

แถมเบาะ-บังโคลนหลัง-รังแบต...แจ่มๆทั้งนั้น...

ไปออกรอบ กอล์ฟมาหรือครับ....ใด้มากี่หลุม...มีเนินที่เปนอุปสรรคบ้างป่ะ.....55555
สัจจะ และความจริงใจ เป็นเครื่องสร้างบุคลิกภาพ 
             พี่โจ 0850305907
โปรดระวังมิจฉาชีพหลอกลวงอิงแอบอ้างชื่อพี่โจในหลายๆรูปแบบ..
เปลี่ยนหมายเลขบัญชีโอนเงินเดิมครับ เป็น นายสถาพร
ออมทรัพย์ เลขบัญชี 438-2-49396-5 ทหารไทย
https://www.facebook.com/joepart.banphasri?ref=tn_tnmn

Narakorn

เครื่อง N-Pro ผมไปลองมาดีจริงๆครับ ยืนยันได้ -*- ขนาดวาวล์ตายที่ L วิ่งได้ลื่นจนสุดเลย ไม่มีสะดุดแถมแรงด้วย (ตูหละงง) รถผมดูห่วยไปเลย -*- วิ่งยังสะดุดอยู่กำๆ วาวล์มันเสียแต่ขับลื่นเหมือน Kawa เลย งง มากมายครับ

ใครจะเอาเครื่องไปลองก็ลองดูเด้อ *-*

Ran_Nadun

อ้างจาก: asm_wc เมื่อ มิถุนายน 18, 2010, 10:10:43 หลังเที่ยง
ท่อ pdk กับล้อคู่นี้เท่าไรครับ

2 ชิ้นที่ว่ารอ 10 โมงเช้าสรุปให้ครับต้องขอโอกาสท่านสมาชิกที่สั่งเอาใว้ครับ

อ้างจาก: pepsileo.139 เมื่อ มิถุนายน 18, 2010, 10:21:22 หลังเที่ยง

โคลงรถ ของ เครื่องตัว นี้ อยู่ มั้ย พี่ มีเล่ม ด้วย รึ เปล่า 
แล้วราคาเท่าไหล่ ดี ครับ พี่โจ?  จะประกอบ  มาเล่นๆ อีก สัก คัน!

se  คันนี้ไม่ได้เครื่องมาด้วยครับ...แต่ถ้าให้หาโครง+แคร็ง+เล่ม มาสวมพอจะสามารถครับ...

อ้างจาก: KOKO เมื่อ มิถุนายน 19, 2010, 12:27:39 ก่อนเที่ยง
วันนี้ได้รับของแล้วครับ       แต่...ท้ายส่งมาผิดข้างครับ      ผมสั่งข้างซ้ายแต่ได้ขวามาครับ

พี่มีข้างซ้าย แบบสวยๆไม่มีตำหนิบ้างมั้ยครับ  เดี๋ยวผมโอนเงินไปให้ครับ   จะเอามาปั้นคันเนี๊ย

จะระเบิดก็เสียดาย ทะเบียนครบๆ 

ไม่ต้องโอนมาครับน้องโก้...เรากะพี่มาไล่หักลบค่าของกันดีกว่าครับ..ไม่ต้องควักเงิน

พี่ก็จะเอาหม้อกรอง zx อ่ะ+อาร์มหลังอีกหล่ะ เผลอๆพี่นี่แหละอาจเป็นฝ่ายโอนจ่ายเรา...

อ้างจาก: f.silvia เมื่อ มิถุนายน 19, 2010, 02:17:51 ก่อนเที่ยง
:)ท่านโจสอบถามรื่องโครง npo  .....  และเครื่อง ชุดสายไฟ  และท่อที่เคยคุยกันไว้จะได้ส่งของทีเดียว     พรุ่งนี้จะโทรหาแต่เช้าจะเลย
จะได้ถามราคาว่าเท่าไร............................................

ตามที่โพสก์เลยครับ โครง+เครื่องยกลูก+เล่มเขียว 3500 ....แต่ค่าขนส่งราวๆ 600 ครับ

ชุดสายไฟเมน ..250 ครับท่าน ของดีๆราคาดีทั้งนั้นครับ..เพื่อชาว HONDA ....
สัจจะ และความจริงใจ เป็นเครื่องสร้างบุคลิกภาพ 
โปรดระวังมิจฉาชีพหลอกลวงอิงแอบอ้างชื่อพี่โจในหลายๆรูปแบบ..
เปลี่ยนหมายเลขบัญชีโอนเงินเดิมครับ เป็น นายสถาพร
ออมทรัพย์ เลขบัญชี 438-2-49396-5 ทหารไทย
https://www.facebook.com/joepart.banphasri?ref=tn_tnmn

teeyuth

เซ็งเลย มาไม่ทัน หา N-Pro ราคาไม่แรงให้ซักคันสิพี่อยากได้ครับ

Ran_Nadun

อ้างจาก: teeyuth เมื่อ มิถุนายน 19, 2010, 08:39:22 ก่อนเที่ยง
เซ็งเลย มาไม่ทัน หา N-Pro ราคาไม่แรงให้ซักคันสิพี่อยากได้ครับ

มีอีกครับ  N-PRO ,มีเล่ม+ชุดโอน  19500 ครับครบๆและสวยกว่าคันที่ระเบิดมาก...รับรองครับ

ของใหญ่ๆ...งี้..เอาจริงโทรหาเลย..หาจริงใด้จริงครับจะจัดให้..

สองzx korat

ขอบคุณครับพี่โจ ผมยังรออะไหล่zxอยู่นะครับ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

kpongh

อ้างจาก: npro3 เมื่อ มิถุนายน 19, 2010, 12:33:31 ก่อนเที่ยง
1.ชุดแฟริ่ง
2.ถังน้ำบาน
3.คาร์บูฯ
4.คอยศ์
5.ชุดครัช

มาไม่ทันเหมือนกัน พี่สิทธิ์ปาดหน้าเอาชุดคลัชไปซะแล้ว   พี่โจถ้ามีชุดคลัชอีกผมจองนะครับ  พงศ์

Ran_Nadun

อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ มิถุนายน 19, 2010, 11:55:28 ก่อนเที่ยง
ขอบคุณครับพี่โจ ผมยังรออะไหล่zxอยู่นะครับ

ครบผมรับทราบแล้ว....ขอบคุณมากครับ

และที่แจ้งว่าไม่ใช่ล้อของ  ZX  งั้นมันก็ ...ใช่เลยครับของ R-1.....

เหมือนกันเป๊ะ กับล้อซาก R-1 ที่รอประกอบเลยครับ  เมื่อครู่เจ้าของคุณสง่าก็แวะมาครับ

พากันไปส่งซ่อมชุดไฟเบอร์ท้าย R-1..ทางร้านบอกก๊อปปี้ใหม่ใด้อีกครับ..น่าสนใจมากๆ

ราคาก็พอรับใด้  หากสั่งหลายๆชุดราคาจะถูกลงอีก....เพื่อนท่านใดสนใจกันบ้างใหมครับ...

Ran_Nadun

อายหลายๆและหน้าแตกครับ...นัดลูกค้าที่สั่งใว้นึกว่าเป็นล้อแม็ก ZX เต็มที่

ที่แท้เป็น R-1 ซะด้วย....มีของเทียบด้วยครับคู่ทีใด้มาไม่มียางนะครับ..สภาพสวยมากๆ

ยังไงก้อขายครับ  คู่นี้2 วง 3500 ครับรวมส่งแล้ว 

Ran_Nadun

อ้างจาก: Ran_Nadun เมื่อ มิถุนายน 18, 2010, 10:00:10 หลังเที่ยง
อัพรูปสินค้าเพิ่มเติมครับ

วันนี้ระเบิดเอนโปรทั้งวัน...ทีแรกว่าจะเรื้อแต่ภายนอกก่อนแต่มันติดพันครับเลยเอาให้จบ

ส่วนประกอบภายนอกยังดีอยู่ครับ...โดยเฉพาะถ้งเข้าขั้นดีมากๆๆ

โดนซะแล้วครับ....กล่องโดนผ่ามาแล้ว....ผมคงต้องแจ้งกับท่านสมาชิกรายหนึ่งที่สั่งใว้ครับ....

แต่เรื่องนี้ตัวผมเองพร้อมรับผิดชอบตัวอะไหล่กับลูกค้าครับไม่มีปัญหา

แต่คาร์บูแท้ๆติดรถยังสวยมากๆครับ...เพราะเมื่อคืนวานน้องสมาชิก..ของเราที่ใช้ยูเซอร์ว่า

Narakron ก็มาเที่ยวหาและลอง  รถคันนี้ก้บอกว่ายังวิ่งดีมากๆๆ...แสดงว่ามันยังต้องทำงานได้ดี

ทั้ง ระบบไฟและคาร์บู...ตามความเห็นของผมครับ

ชุดดสายไฟสวยๆ

ตัวนี้ละครับ..ลุ้นแทบแย่...ตอนเลือกมาเห็นว่ายังถีบคันสตาร์ทแน่นๆดี.เอาคันนี้ล่ะว่ะ..แต่ฮ้อตีปลอกแล้ว

เหตุที่แน่นนี่เลยครับคว่านมาใหม่ รอยขัดเสื้อ...แนวขวาง...ยังเห็นเลยครับ..เพิ่งคว่านมาไม่นาน

ลูกแหวนที่คว้านก็ตรงรุ่นด้วย...ที่สำคัญถูกเปลี่ยนก้านมาใหม่เลยครับ..เอี่ยมๆเลยจะว่าไปแล้ว

ถ้ามองมุมบวก..ก็ถือว่าใด้ของที่บิ้วใหม่ๆ...แต่อีกแง่มันไม่ใช่ของเดิมๆ...ฮ้อ...

ขายครับพิเศษให้เพื่อนสมาชิกที่ชอบ nsr ครับ เครื่องยกลุก+โครง+เล่มเขียว 3500 บาทครับ

เนี่ยครับไปเอาอะไหล่มา...เมื่อเย็น..เขาตามให้รีบไปเอามาซะก่อน..เดี๋ยวจะอด..555

สมกับที่ตามหาครับของระดับสุดยอดทั้งนั้นเลยครับ....ท่านที่สั่งพี่โจใว้ให้ใวครับ.....

พรุ่งนี้จะล้างให้สะอาดแล้วจะถ่ายให้ชมว่าสวยจริงๆ

ของแท้ๆ...และยังสวยแบบไม่น่าเชื่อครับ ปลาย PDK ตัวนี้..งาม.และใหม่ที่สุดเท่าที่เคยใด้มาครับ

สนใจสอบถามมาใด้เลยครับ....โดยเฉพาะท่านที่สั่งหาใว้...

ท่อ+ปลาย แท้ๆ ท่านที่สั่งหารับใว้เรียบร้อยแล้วครับ

ยังแต่แม็ก R-1  ครับ -ของหายากครับ คู่ละ 3500 รวมส่ง

123456

แม็ค อาร์วัน ใส่serseได้ไหมครับ
โช๊คหน้าคู่กี่บาทครับ
ปั้มเบรกหน้าบนกี่บาทครับ

hs6seg

ชุดหน้า ปั๊มบนล่าง TZM 1 ชุดสวยๆจร้า ได้ของแล้วส่งมาโลด วันจันทร์จัดการให้

"มีความสุขที่ได้เที่ยวบน มอไซค์คู่ใจ ถึงไม่สวยเหมือนของใคร แต่พาไปถึงปลายทาง"

GOOD MOON COMPUTER AND COMMUNICATION
ซ่อม อัพเกรด วางระบบ คอมฯ กล้อง CCTV

ten

สวัสดีคุณโจ ผมกำธร จากตรัง ผมได้เข้ามาสมัครในระบบแล้วนะครับ เด๋วผมจะติดต่อกลับไปอีกทีนะครับ....

ten

คุณโจครับผมอยากดูรูปชุดแฟริ่ง ช่วยส่งมาให้หน่อยวันนี้เลยได้มั้ยครับ ผมจะรอดูนะครับคุณโจ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ....

KOKO

พี่ครับ  ผมขอ หน้ากาก ser  ซ้าย+ขวา ขอแบบหูครบๆนะครับ และก็ ท้ายข้าง ซ้าย  1อันครับ

เอาแบบสมบูรณ์   ที่สุดนะครับ  ขอบคุณครับ

hs6seg

เพิ่มนิดนึง แฟริ่งท้าย เอ็นโปร 2 ข้าง ซ้ายขวา มีของมั๊ย เอ็นโปรตรงรุ่นไม่มี เอา RRW มาก็ได้ ใส่ได้เหมือนกัน ผมว่า มีก็ส่งมาเลยดีกว่า ค่าเสียหายค่อยว่ากัน

"มีความสุขที่ได้เที่ยวบน มอไซค์คู่ใจ ถึงไม่สวยเหมือนของใคร แต่พาไปถึงปลายทาง"

GOOD MOON COMPUTER AND COMMUNICATION
ซ่อม อัพเกรด วางระบบ คอมฯ กล้อง CCTV

โก้ โคราชครับ

ได้ของแล้วครับพี่โจ อย่าลืมที่ผมpmถามราคาไปนะครับ แล้วก็มองๆท่อสูตรตากลมให้สักใบครับ :(
โก้ โคราชครับ โทร.088-5693954
เฟซบุ้ค: ผู้ยิ่งใหญ่ แห่งความจน /ไลน์ ไอดี: koh450
ธนาคารกรุงไทย บัญชีเลขที่ 323-015-219-0 นาย วราดล พรหมเทพ
(ขออนุญาตปิดเครื่อง 12.00-17.00 นะครับ นอนครับ โทรไม่ติด ฝากข้อความทาง Facebook หรือ Line ไว้ก็ได้นะครับ)