Main Menu

รูปภาพรายการสินค้าอัพเดทล่าสุด (ใช้ตัวอย่างและอ้างอิงราคาสินค้าคร่าวๆได้)

เริ่มโดย Ran_Nadun, เมษายน 03, 2010, 05:48:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ran_Nadun

ต่อครับยังไม่หมด 1855 pdk

ล้างแล้วอย่างหล่อครับ..ขอบอก

คิวที่2 1724 pdk ว่ากันว่าเสื้อตัวนี้แรงที่สุด...ตีปลอกแล้วยังแน่น 2500 ค่าส่ง300 ครับ

ส่วนประกอบความแรงที่ไม่กลัวตัดรอบ..รถไฟแรงอ่ะ

ser sst ปี 96 ตีปลอกแล้วแต่แน่นมากๆ รุ่นกล่องไฟเล็ก  2500 รวมส่งครับ

เครื่องตัวนี้ยังสดครับ..

นี่เลย เครื่อง n-pro เดิมไม่ตีปลอกคันนี้ผมเคยฟังเสียงเครื่อง เสียงแหวนดังนิดๆครับวิ่งดีอยู่

เครื่องยังสดเอี่ยมแห้งๆอยู่ครับ เสียบปลั๊กสตาร์ทใด้เลย..ตัวนี้แพงนิดครับ  3800 รวมส่งทั่วไทย

สัจจะ และความจริงใจ เป็นเครื่องสร้างบุคลิกภาพ 
             พี่โจ 0850305907
โปรดระวังมิจฉาชีพหลอกลวงอิงแอบอ้างชื่อพี่โจในหลายๆรูปแบบ..
เปลี่ยนหมายเลขบัญชีโอนเงินเดิมครับ เป็น นายสถาพร
ออมทรัพย์ เลขบัญชี 438-2-49396-5 ทหารไทย
https://www.facebook.com/joepart.banphasri?ref=tn_tnmn

hs6seg

ปั๊มบนล่าง ( ชุดหน้า ) TZM เท่าไหร่เอ่ย จะเอามาใส่วิคเตอร์หน่อยง่ะ

"มีความสุขที่ได้เที่ยวบน มอไซค์คู่ใจ ถึงไม่สวยเหมือนของใคร แต่พาไปถึงปลายทาง"

GOOD MOON COMPUTER AND COMMUNICATION
ซ่อม อัพเกรด วางระบบ คอมฯ กล้อง CCTV

Witt-RRw

อ้างจาก: Witt-RRw เมื่อ มิถุนายน 09, 2010, 04:40:22 หลังเที่ยง
:Dหวัดดีครับ คุณโจ ผมวิทย์-RRw นะครับ ขอให้ค้าขายร่ำรวยนะครับ
เห็นเอ็นโปรละ อยากได้หลายชิ้นอยู่ครับ แต่ตอนนี้เงินน้อยครับ5555 ว่าแต่
โช๊คหลัง n pro แยกขายมั้ยครับ ยังใช้ได้ปกติหรือเปล่า ราคาเท่าใด?
กล่องไฟ n pro+คอล์ย n pro ราคา??
ชุดหน้า n proราคา ??
PM มาก็ได้ครับ
ขอบคุณครับ

โอนค่าตัวให้แล้วนะครับพี่โจ

ขอบคุณมากๆครับ และยินดีที่ได้รู้จักนะครับ
คงมีรายการต่อไปครับ เก็บเงินก่อนค่อยเป็นค่อยไปครับ

บัญชี ธ.กรุงเทพ ออมทรัพย์  นายวิทมนต์ พันกง 088 00 6 904 2
โทรฯ 081 910 หก เจ็ด ห้า 9
ที่อยู่ในการส่งของ
35/106 ซ.เรวดี ต.ตลาดขวัญ อ.เมือง จ.นนทบุรี 11000

Tong_2T_150

โอ้โห! พี่วิทย์ คว้าไปอีกแล้ว มาไม่เคยทันทู๊กที!! ฮือๆๆ!!!

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

SIT_KRR-SSR

สุดยอดเลย ฝีมือมากๆๆในการหาของ

โกนหนวดแล้วน่าเด็กลงเยอะเลยนะพี่โจ

เป็นห่วงและนับถือ เหมือนเดิมพี่ ตามนั้น

2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

Tarzan

อดีตราคาเงินผ่อนเป็นแสน         ปัจจุบัน มีค่ามีกี่พันเอ้อ !!!!!!
        โปรดฟัง อีกครั้ง โปรดช่วยกันอนุรักษ์ 2 จังหวะให้อยู่คู่กับสงคมไทยตลอดไป อิอิ

Witt-RRw

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ มิถุนายน 10, 2010, 02:52:04 หลังเที่ยง
โอ้โห! พี่วิทย์ คว้าไปอีกแล้ว มาไม่เคยทันทู๊กที!! ฮือๆๆ!!!
อะแฮ่ม!!!! ของอย่างนี้ต้องให้ไวครับ หานาน หายาก จังหวะ ขาดเงินอีก ฯลฯ
พอมีก็ต้องรีบคว้าครับโต้ง..ผมขอก่อนละกันนะ

บัญชี ธ.กรุงเทพ ออมทรัพย์  นายวิทมนต์ พันกง 088 00 6 904 2
โทรฯ 081 910 หก เจ็ด ห้า 9
ที่อยู่ในการส่งของ
35/106 ซ.เรวดี ต.ตลาดขวัญ อ.เมือง จ.นนทบุรี 11000

toy111

พี่โจครับขอเฟรมของ ser สภาพดีๆครับ
ถังน้ำมัน ser ครับ ขอราคาทั้งสองอย่างครับ จะได้โอนเงินให้ครับ

t-vios

รักษาสุขภาพให้แข็งแรง ๆ ด้วยนะครับพี่
จะได้มีแรงหาของ หายาก ให้พวกเราชาว 2t ได้ใช้สอย
จากเต้ นะครับ

hs6seg

อ้างจาก: hs6seg เมื่อ มิถุนายน 10, 2010, 12:07:02 หลังเที่ยง
ปั๊มบนล่าง ( ชุดหน้า ) TZM เท่าไหร่เอ่ย จะเอามาใส่วิคเตอร์หน่อยง่ะ

เห็นความต่างอะไรมั๊ยครับโจ เคยได้ยินผมโทรเร่งของมั๊ยครับ ว่าส่งเมื่อไหร่ จะส่งมารึยัง ผมว่าเราก็อายุปูนนี้กันแล้วเนาะ พูดว่างัยก็งั้น จริงมั๊ยครับ ความจริงใจไม่มีขาย ถ้าเราอยากได้เราต้องรู้จักให้คนอื่นก่อน ตอนนี้ ผมได้ ZX มาดูแลอีก 1 คันแล้วน๊ะ ราคาค่อยโทรคุยดีกว่า ไม่อยากเปลืองพื้นที่เวป ส่วนตอนนี้เวลาว่างๆก็นั่งขัดสีเฟรม RG Gamma  ค่อยๆขัดไปเรื่อยๆ มันก็เพลินดี ถ้าขัดเสร็จก็คงจะส่งไปให้เพื่อนที่เปิดอู่ทำสีรถยนต์พ่นให้ ให้มันเป็นรูปเป็นร่างก่อน แล้วเรื่องเปลือกค่อยคุยกัน เพราะคิดว่าคงอีกนาน ตอนนี้ วิคเตอร์เสร็จและ กำลังจะใส่ดิสจานโตๆ ยางโตๆอยู่ ( ผมมันคนบ้าโค้ง ) โม้แค่นี้ดีก่า บายครับ

"มีความสุขที่ได้เที่ยวบน มอไซค์คู่ใจ ถึงไม่สวยเหมือนของใคร แต่พาไปถึงปลายทาง"

GOOD MOON COMPUTER AND COMMUNICATION
ซ่อม อัพเกรด วางระบบ คอมฯ กล้อง CCTV

Ran_Nadun

อ้างจาก: hs6seg เมื่อ มิถุนายน 10, 2010, 12:07:02 หลังเที่ยง

400 ครับรวมส่ง
สัจจะ และความจริงใจ เป็นเครื่องสร้างบุคลิกภาพ 
โปรดระวังมิจฉาชีพหลอกลวงอิงแอบอ้างชื่อพี่โจในหลายๆรูปแบบ..
เปลี่ยนหมายเลขบัญชีโอนเงินเดิมครับ เป็น นายสถาพร
ออมทรัพย์ เลขบัญชี 438-2-49396-5 ทหารไทย
https://www.facebook.com/joepart.banphasri?ref=tn_tnmn

Ran_Nadun

อ้างจาก: hs6seg เมื่อ มิถุนายน 10, 2010, 07:42:45 หลังเที่ยง

เห็นความต่างอะไรมั๊ยครับโจ เคยได้ยินผมโทรเร่งของมั๊ยครับ ว่าส่งเมื่อไหร่ จะส่งมารึยัง ผมว่าเราก็อายุปูนนี้กันแล้วเนาะ พูดว่างัยก็งั้น จริงมั๊ยครับ ความจริงใจไม่มีขาย ถ้าเราอยากได้เราต้องรู้จักให้คนอื่นก่อน ตอนนี้ ผมได้ ZX มาดูแลอีก 1 คันแล้วน๊ะ ราคาค่อยโทรคุยดีกว่า ไม่อยากเปลืองพื้นที่เวป ส่วนตอนนี้เวลาว่างๆก็นั่งขัดสีเฟรม RG Gamma  ค่อยๆขัดไปเรื่อยๆ มันก็เพลินดี ถ้าขัดเสร็จก็คงจะส่งไปให้เพื่อนที่เปิดอู่ทำสีรถยนต์พ่นให้ ให้มันเป็นรูปเป็นร่างก่อน แล้วเรื่องเปลือกค่อยคุยกัน เพราะคิดว่าคงอีกนาน ตอนนี้ วิคเตอร์เสร็จและ กำลังจะใส่ดิสจานโตๆ ยางโตๆอยู่ ( ผมมันคนบ้าโค้ง ) โม้แค่นี้ดีก่า บายครับ

เอารูปรถในคลังมาให้เพื่อนๆชมบ้างนะครับ..อย่าเก็บไว้เชยชมคนเดียว..อิอิ

เผื่อหลายท่านสมาชิกขอความรู้การจัดการบำรุงรักษาของแต่ละรุ่น...มีโอกาศจะแวะไปลองรถ

บ้างนะครับ..งานหาของมีล่าช้าบ้างครับ..หลายปัจจัย..หลากหลายปัญหาครับ..แต่เนื้องานต้องออก

มาให้ดีที่สุด..ให้น่าพอใจสำหรับผู้รับครับ...

deawreaw

พี่โจ มี
1.ท่อpdkรวมปลาย
2. กันสะบัดสภาพพอใช้ได้หรือเปล่าคับ 
3.โช้คหน้า1คู่
4.จานดิส 4 รู

โทรมาคับ ราคาด้วยครับ 0805735545  หรือpmราคามาทีคับ

Shozo Kawasaki

ตำนานคาวาซากิตัวจริง

pepsi-leo.139

เครื่องตัว เนี้ย งัย แจ้ง pm ด้วย นะครับบบ (จะสะสม)
พี่ แยก แคล้ง เครือง ให้ ด้วย นะครับ (จะเอาไปทำสี)
เช้าโอน แล้ว จะแจ้ง ครับ?? 
พี่โจ โกนหนวด ตัดผม ทำหน้า เด็ก...

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

อยู มั๊ยเนี้ย เรียบร้อย แล้ว  ขอนอนก่อน ครับ   ม่ายไหว เมา

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

[/quote]
อ้างจาก: pepsileo.139 เมื่อ มิถุนายน 08, 2010, 12:00:29 ก่อนเที่ยง

สีเขียว อันที่สอง สีน้ำเงินอันทีสาม รายpepsi เช้าโอนแล้ว จะโทรแจ้ง ครับ

อีก นิด จานดิส หลังkr ขอจานหนาๆ เท่าไหล่ ครับ!!
ปล.แคร้งเครื่องซ้าย ขาว สี ดำ pdk ,มีเปล่า??

กำลัง จะ นอน ของมาส่ง  พอ ดี ครับ ถังสองใบ

ray

พี่โจครับชุดปั๊มเบรคหน้าตัวล่างพร้อมขาจับกับจานดิสลีโอสตาร์ ที่สั่งไว้ไปถึงไหนแล้วครับ

asm_wc

พี่โจครับ
1.ลูกลอยในถัง
2.ฝาปิดถัง
ทั้งหมดของ NSR RR
ราคาเท่าไรครับ
@@@ NSR 150 SP @@@
          PROARM       

IT'S HONDA RACING

PURE 2 STROKE ENGINE

triton

คุนโจครับ  คาร์บูเอนโปร+สวิทย์ซ้ายมือเอนโปร เท่าไหร่ครับ

Ran_Nadun

ลูกค้าขอชมสินค้าครับ...ตอบช้าไปหน่อยครับ..พึ่งส่งขนมกลับมา...

งานเยอะครับต้องจัดส่งให้เสร็จ

น้ำหนักร่วม 100 กก.ครับรถเทพคันนี้..สามารถส่งใด้..ราคาไม่แพงด้วยครับ

เป็นการจัดส่งแบบถอดหมดทั้งคันครับ..พึ่งเจอเคสแรก...แคสต่อไป ser ลงใต้ครับน่าจะหนักกว่านี้..

อันนี้ว่าด้วยเรื่องของอก....อิอิอิ..มีหลายไซส์หลายแบและหลายขนาดเชิญชมและจับจองกันได้นะครับ

เป้นของหายากอีกอย่างครับ...kr-400 ทุกอันครับรวมส่ง tzr -nsr ก็ 400 เท่ากันครับ

ชุดนี้แยกขาย เครื่อง se ครับ

สินค้าที่ลูกค้าขอชมครับ ดุมkr คู่นี้ 800 ครับ คาร์บู เหลี่ยม 800 ครับ

แฮนด์ เอนโปร ครบชุด 400  คาร์บู เอน-ตากลม 500 คาร์บูแกรม 700 ปลายเซอร์สวยๆ 400

ท่านสมาชิกใดสนใจเชิญครับ..

พัดลมหม้อน้ำ 250