Main Menu

รูปภาพรายการสินค้าอัพเดทล่าสุด (ใช้ตัวอย่างและอ้างอิงราคาสินค้าคร่าวๆได้)

เริ่มโดย Ran_Nadun, เมษายน 03, 2010, 05:48:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

love2t

สนใจโช๊ค ใช่ของRRWมะ  คาร์บูฯก็สน  กี่บาทครับ...

ขอราคาทางpmได้มะ

ขอบคุณในน้ำใจ มิตรภาพทุกท่าน  บอกแล้วไงว่า Ride Running are never die

Ran_Nadun

ต่อครับ อ้อ***ลัอคู่ใหม่ ขอบ 17 สามก้าน หน้าหลังที่เห็นในข้างบน 2200 รวมส่งครับ ลูกค้าขอชม

เสื้อ ไม่ตีปลอก nsr-rrw และkr 1779

ชุดหน้าอกไก่ที่เห็นทั้งหมด n-pro  750 ครับ

เครื่องตัวแรง 1724 ไม่ตีปลอกยังแน่นอยู่ครับแต่สปริงคันสตาร์ทคงจะล้าแล้วครับเด้งคืนช้ากว่าปรกติเล็กน้อย
ตัวสปริงนี่ไม่มีปัญหาของพี่โจมีครับ  2300

สัจจะ และความจริงใจ เป็นเครื่องสร้างบุคลิกภาพ 
             พี่โจ 0850305907
โปรดระวังมิจฉาชีพหลอกลวงอิงแอบอ้างชื่อพี่โจในหลายๆรูปแบบ..
เปลี่ยนหมายเลขบัญชีโอนเงินเดิมครับ เป็น นายสถาพร
ออมทรัพย์ เลขบัญชี 438-2-49396-5 ทหารไทย
https://www.facebook.com/joepart.banphasri?ref=tn_tnmn

love2t

ขออนุญาตจองโช๊ค RRW นะครับ

โอนเลยได้มะ ...รวมค่าส่งหรือยังครับ 350

โอนละ  ที่อยู่pmครับ

ขอบคุณในน้ำใจ มิตรภาพทุกท่าน  บอกแล้วไงว่า Ride Running are never die

hs6seg

สะดวกส่งตอนใหนก็จัดมาครับ  ราคาพอไปพอมา ผมก็คนค้าขาย เท่าไหร่ไม่ว่ากันรับ

"มีความสุขที่ได้เที่ยวบน มอไซค์คู่ใจ ถึงไม่สวยเหมือนของใคร แต่พาไปถึงปลายทาง"

GOOD MOON COMPUTER AND COMMUNICATION
ซ่อม อัพเกรด วางระบบ คอมฯ กล้อง CCTV

hs6seg

"มีความสุขที่ได้เที่ยวบน มอไซค์คู่ใจ ถึงไม่สวยเหมือนของใคร แต่พาไปถึงปลายทาง"

GOOD MOON COMPUTER AND COMMUNICATION
ซ่อม อัพเกรด วางระบบ คอมฯ กล้อง CCTV

chao_kr150sp

k กลม ยังอยู่มั้ยครับ

รับแลกมั้ยแบบยุคสมัยโบราณ k กลม กับ กันสะบัดติดรถ kr ตีตรา Kawasaki ประมาณนั้น

55+

Ran_Nadun

อ้างจาก: hs6seg เมื่อ พฤษภาคม 26, 2010, 12:26:25 หลังเที่ยง
ทำไมถึงไม่เห็นรูปเลยอ่ะครับ

เว้ปฝากรูปล่มนะครับ.....เดี๋ยวคงมาครับ
อ้างจาก: ผัดไทกุ้งสด...หร่อย เมื่อ พฤษภาคม 26, 2010, 01:00:33 หลังเที่ยง

รับแลกมั้ยแบบยุคสมัยโบราณ k กลม กับ กันสะบัดติดรถ kr ตีตรา Kawasaki ประมาณนั้น

55+

pm ไปแล้วครับ...ถ้าตกลงจัดมาให้หน่อย..สภาพดีใหมท่าน

ตอนนี้ เว็ปฝากรูปมันล่มอ่ะครับ..มีน้องเข้ามาดูให้บอกว่าล่มทั้งเว็ปเลย..อะไรกันนี่....เซ็งเลย
ยังไงรอซักนิดครับ...เดี๋ยวเขากู้เสร็จรูปคงมา
สัจจะ และความจริงใจ เป็นเครื่องสร้างบุคลิกภาพ 
โปรดระวังมิจฉาชีพหลอกลวงอิงแอบอ้างชื่อพี่โจในหลายๆรูปแบบ..
เปลี่ยนหมายเลขบัญชีโอนเงินเดิมครับ เป็น นายสถาพร
ออมทรัพย์ เลขบัญชี 438-2-49396-5 ทหารไทย
https://www.facebook.com/joepart.banphasri?ref=tn_tnmn

ray

น้าโจอยู่หน้าจอใช่ไหม จานหน้าพร้อมปั๊มและขาจับลีโอสตาร์มีความคืบหน้าไหม

hs6seg

อ้างจาก: Ran_Nadun เมื่อ พฤษภาคม 26, 2010, 01:25:20 หลังเที่ยง
อ้างจาก: hs6seg เมื่อ พฤษภาคม 26, 2010, 12:26:25 หลังเที่ยง
ทำไมถึงไม่เห็นรูปเลยอ่ะครับ

เว้ปฝากรูปล่มนะครับ.....เดี๋ยวคงมาครับ
อ้างจาก: ผัดไทกุ้งสด...หร่อย เมื่อ พฤษภาคม 26, 2010, 01:00:33 หลังเที่ยง

55+

pm ไปแล้วครับ...ถ้าตกลงจัดมาให้หน่อย..สภาพดีใหมท่าน

ตอนนี้ เว็ปฝากรูปมันล่มอ่ะครับ..มีน้องเข้ามาดูให้บอกว่าล่มทั้งเว็ปเลย..อะไรกันนี่....เซ็งเลย
ยังไงรอซักนิดครับ...เดี๋ยวเขากู้เสร็จรูปคงมา

ล๊อคคอไว้ก่อนน๊ะ อย่าปล่อยเพ่นพ่านไปกะคนอื่นล่ะ คริคริ

arms_mmt

ohmtattoo

รบกวนสอบถามหน่อยครับ

ไม่ทราบว่าช่วงหน้า วิกเตอร์ เซอร์ปิโก้ หรือKR ครบชุด ดุมใหญ่หรือดุมเล็ก  มีของเปล่าครับ

ชุดแผงคอ+โช้ค+ดุม+จานดิส+แฮน+ปั๊ม บนล่าง+(ขาจับไฟ+ไฟหน้า วิกเตอร์)

และล้อ.. DID japan  1.85-2.15-3.00--ขอบ 17-18

ถ้ามีไม่ทราบว่าราคา+ส่ง ราชบุรี.....เท่าไรครับ
บ้านโป่ง   ราชบุรี 09-2424-1744  ดูสิ้นค้า อื่นๆ อีกมากมายได้ที่>>>https://www.facebook.com/OhmLEDbanpong

ment2007

jeab krr150

ลูกค้าเข้าร้านแล้วครับพี่โจ ..
(รอไมล์serด้วยคนครับ)
I Love 2 จังหวะ ...
อดีตเคยแรง ตอนนี้เดิมๆ ดีกว่า
15 แรงไก่ ( รถครอบครัว )
Bang Yai Zone
2t นนทบุรี / ท่าน้ำนนท์

Ran_Nadun

อ้างจาก: ohmtattoo เมื่อ พฤษภาคม 26, 2010, 03:50:00 หลังเที่ยง
รบกวนสอบถามหน่อยครับ

ไม่ทราบว่าช่วงหน้า วิกเตอร์ เซอร์ปิโก้ หรือKR ครบชุด ดุมใหญ่หรือดุมเล็ก  มีของเปล่าครับ

ชุดแผงคอ+โช้ค+ดุม+จานดิส+แฮน+ปั๊ม บนล่าง+(ขาจับไฟ+ไฟหน้า วิกเตอร์)

และล้อ.. DID japan  1.85-2.15-3.00--ขอบ 17-18

ถ้ามีไม่ทราบว่าราคา+ส่ง ราชบุรี.....เท่าไรครับ

ชุดหน้าทั้งหมดที่ท่านว่า.....หาให้ท่านใด้หมดเลยครับเลยครับ..

ชุดโช๊คหน้า+แผงคอ 700
แฮนด์+ประกับ ทั้งสองข้าง 350
ปั๊มหน้ายกชุดบนล่าง 350
ดุมหน้า+ดิสก์  400  ค่าขนส่งเป็นแบบโลจิสติก ประมาณ 200 ครับทั่วไทย

ล้อ did ยังไม่มีครับ...ถ้ามีของผมขายวงละ 500 บาทรวดทุกขนาด

hs6seg

จน 5 โมงเย็นแล้วก็ยังไม่เห็นรูปเลย สงสัยเครื่องเซิร์พเวอร์คงจะพัง

hs6seg

อก"น้องไก่" ..... อิอิ ( อกไก่ ) อ่ะ จัดมาเลยครับ 750 เนี่ย ผมต้องออกค่าส่งเปล่าครับ โจ คริคริ

arms_mmt

รูปท่าทางจะกูไม่ได้นะครับ

ผมว่าพี่ใช้ Temmpic น่าจะโอเคนะครับ

1 เข้าไปที่ www.temppic.com เลือกตามลูกศร (จำนวนรูปครับ)

2 กดปุ่ม Browe เพื่อระบุตำแหล่งที่พี่เซฟรูปไว้ครับ

3 เลือกครบแล้ว กดปุ่ม Getlink ครับ

4 เสร็จแล้วจะได้หน้าตาอย่างงี้

แล้วพี่ก็กดปุ่ม copy บรรทัดที่สามของแต่ละรูป แล้วมา paste(วาง) ลงในเว็บบอร์ดเป็นอันเสร็จครับ

ผมไม่ได้รูมากแต่เพราะความอยากเห็นรูปครับ ???

Ran_Nadun

รูปมาแล้วครับพี่น้อง...ทั้งหลาย..โห ...รอจนเหงือกแห้งเลยครับ  

***ข่าวล่ามาแล้ว  ....ZX-150 น้ำเงิน-ม่วง ตามเอกสาร ชุดโอน และใบมอบอำนาจเสร็จเรียบร้อยแล้วครับ..ไปรับพรุ่งนี้..

หวุดหวิดถุกระเบิดเป็นเสี่ยงๆ  ท่านใดเคยเข้าดูแล้วชอบใจสนใจ ผมจะขายเป็นคันครับ......แต่ทีโพสก์ยกคันมีหลายท่านครับ

ผมอาจจะใช้วิธีการประมูลน่าจะดีที่สุด...ราคาเริ่มที่...15000  เป็นไงครับ...

hs6seg