Main Menu

รูปภาพรายการสินค้าอัพเดทล่าสุด (ใช้ตัวอย่างและอ้างอิงราคาสินค้าคร่าวๆได้)

เริ่มโดย Ran_Nadun, เมษายน 03, 2010, 05:48:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yakuzaphuket

ลืม..น้าโจ กันสะบัดยังอยู่มั้ย ลดได้มั้ย จองนะ ถ้ายังอยู่และจองได้สิ้นเดือนจะโทรหาคับ

arms_mmt

ไม่มีรูปมาอัพเดทสินค้าหน่อยหรอครับ

กันสะบัด กล่อง คาบูร์ มายังอยากได้จริงๆ

narokawayg

อ้างจาก: Ran_Nadun เมื่อ พฤษภาคม 08, 2010, 10:31:04 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ไปรท์ ลูกบอส เมื่อ พฤษภาคม 08, 2010, 09:21:43 หลังเที่ยง
สู้ๆต่อไปพี่ ขอให้บลูกพี่หายเร็วๆ เงินค่าผ่าตัดแพงไหมครับ

ไม่เสียซักบาทครับท่าน ..ใช้สิทธิบัตรทอง..แต่ระยะเวลารอผ่าตัด ยาวนานเกือบ 6 เดือนที่ต้องนอนร.พ. ติดเชื้อ สูโดโมเนีย

เข้าไอซียู  2 ครั้ง ...เป็นอะไรที่สาหัสมากครับ..สำหรับครอบครัวพี่..แต่พี่ก็ผ่านมันมาได้ครับ....แข้มแข็งมากกว่าเดิม

และมีมุมมองต่อปัญหาที่เจอในปัจจุบันทุกเรื่องที่เข้ามาเล็กน้อยมาก ...ทุกอย่างแก้ใขได้ครับถ้ามองด้วยสติ...

เป็นกำลังใจให้ครับ

รอการเดินทางของคาบู จะได้แรงสักที อิิอิ

มีกันสะบัดแจ่มๆสักชุดไหมครับ

hs6seg

อ่ะ ขอให้กำลังใจหน่อยแล้วกัน ( คนรุ่นเดียวกัน ) อิอิ ปัญหาทุกปัญหาต้องมีทางออกจริงมะ ถ้าหาทางอกไม่เจอ ก็ไปออกทางเข้า 55555+ อ่ะล้อเล่ง เสื้อที่ได้มากะลูก ลองเอายัดและ อืมใช้ได้ๆ อิอิ N ผมยังขึ้นได้ 18-19 เหมือนเดิม ผมแค่ถอดวาวล์ออกมาล้างหน่อย มันติดๆ แค่นั้นเอง เจอวีนอลขัด โหย แจ่มโป๊ดตอนนี้กะลังมองหา เสื้อพร้อมวาล์ว แกมม่า อยู่ หุหุ โจห้ามบอกใครน๊ะว่าผมซื้อมาทะไหร่ รู้กันแค่ 2 คน เดะจะมี ZX น้องชายคนสุดท้องน้อง KR มาอีก รายนี้ให้เอา Honda สี่จังหวะไปแลก มีแกมม่า ซี่ลวดรออีกคันหุหุ มีรถให้ถอดเล่น บานตะไทเลยครับ โจ อยู่กับมันแล้วมีความสุข มันเพลินเวลาเราได้ถอดได้ล้างพวกเค้า ทำให้เค้าวิ่งได้ กลับมาทวงถนนเมืองไทยได้อีกครั้งว่า ในบรรดารถที่มีสายการผลิตในไทย "ตรูนี่แหละเทพ" กะลังรวบรวมพรรคพวกจะไปเที่ยวแถวเชียงใหม่ เชียงราย ( มันเย็นดี ) ช่วยมาขับรถที่บ้านเอาออกไปเที่ยวกันหน่อย อยากให้พวกเค้าไปด้วยกัน อิอิ เลิกเม้าดีก่า เปลืองพื้นที่เวปและ สุดท้ายนี้ขให้ โจ เดินทางปลอดภัย ค้าขายร่ำรวยน๊ะครับ โชคดี

"มีความสุขที่ได้เที่ยวบน มอไซค์คู่ใจ ถึงไม่สวยเหมือนของใคร แต่พาไปถึงปลายทาง"

GOOD MOON COMPUTER AND COMMUNICATION
ซ่อม อัพเกรด วางระบบ คอมฯ กล้อง CCTV

Ran_Nadun

อ้างจาก: hs6seg เมื่อ พฤษภาคม 10, 2010, 07:33:56 ก่อนเที่ยง
อ่ะ ขอให้กำลังใจหน่อยแล้วกัน ( คนรุ่นเดียวกัน ) อิอิ ปัญหาทุกปัญหาต้องมีทางออกจริงมะ ถ้าหาทางอกไม่เจอ ก็ไปออกทางเข้า 55555+ อ่ะล้อเล่ง เสื้อที่ได้มากะลูก ลองเอายัดและ อืมใช้ได้ๆ อิอิ N ผมยังขึ้นได้ 18-19 เหมือนเดิม ผมแค่ถอดวาวล์ออกมาล้างหน่อย มันติดๆ แค่นั้นเอง เจอวีนอลขัด โหย แจ่มโป๊ดตอนนี้กะลังมองหา เสื้อพร้อมวาล์ว แกมม่า อยู่ หุหุ โจห้ามบอกใครน๊ะว่าผมซื้อมาทะไหร่ รู้กันแค่ 2 คน เดะจะมี ZX น้องชายคนสุดท้องน้อง KR มาอีก รายนี้ให้เอา Honda สี่จังหวะไปแลก มีแกมม่า ซี่ลวดรออีกคันหุหุ มีรถให้ถอดเล่น บานตะไทเลยครับ โจ อยู่กับมันแล้วมีความสุข มันเพลินเวลาเราได้ถอดได้ล้างพวกเค้า ทำให้เค้าวิ่งได้ กลับมาทวงถนนเมืองไทยได้อีกครั้งว่า ในบรรดารถที่มีสายการผลิตในไทย "ตรูนี่แหละเทพ" กะลังรวบรวมพรรคพวกจะไปเที่ยวแถวเชียงใหม่ เชียงราย ( มันเย็นดี ) ช่วยมาขับรถที่บ้านเอาออกไปเที่ยวกันหน่อย อยากให้พวกเค้าไปด้วยกัน อิอิ เลิกเม้าดีก่า เปลืองพื้นที่เวปและ สุดท้ายนี้ขให้ โจ เดินทางปลอดภัย ค้าขายร่ำรวยน๊ะครับ โชคดี

เท่าที่ได้พูดคุยกับท่าน ไม่ต้องเดาครับ ท่านเป็นคนมีสมองระดับเพชรท่านหนึ่งทีเดียว..ขอบคุณที่สุดสำหรับคำอวยพรครับ
สัจจะ และความจริงใจ เป็นเครื่องสร้างบุคลิกภาพ 
             พี่โจ 0850305907
โปรดระวังมิจฉาชีพหลอกลวงอิงแอบอ้างชื่อพี่โจในหลายๆรูปแบบ..
เปลี่ยนหมายเลขบัญชีโอนเงินเดิมครับ เป็น นายสถาพร
ออมทรัพย์ เลขบัญชี 438-2-49396-5 ทหารไทย
https://www.facebook.com/joepart.banphasri?ref=tn_tnmn

hs6seg

ไม่จริงๆ ไม่พงไม่เพชรหลอกน่า อย่ายอๆ เหอะๆ ถ้าเพชรจริงๆน๊ะ ป่านนี้หาเมียได้แล้วดิ 555555+ แค่เมียยังไม่มีปัญญาจะหาเลย จริงมะ หุหุ

"มีความสุขที่ได้เที่ยวบน มอไซค์คู่ใจ ถึงไม่สวยเหมือนของใคร แต่พาไปถึงปลายทาง"

GOOD MOON COMPUTER AND COMMUNICATION
ซ่อม อัพเกรด วางระบบ คอมฯ กล้อง CCTV

bee.kr

พี่โจ
ผมขอเป็นกำลังใจให้ครับพี่  สู้สู้ครับพี่

Ran_Nadun

มาใหม่ครับ LEO-STAR ตัวสุดท้ายของสายการผลิต 2T ถูกจอดรอการรีไซเคิล-เสียดายมากครับ

ชุดสีหายหมดแล้ว แต่ส่วนต่างๆครบเดิมๆยางยังใหม่..ชุดไฟยังแจ่มมาก ผมลองติดเครื่องดู...ยังติดง่ายดีครับ..งง

มีเสียงลูกปืนข้อเหวี่ยงดังเนื่องจากจอดนานน่าจะเป็นสนิมแล้วครับ ถอดเสื้อมาดู ยังไซส์ 00 ครับ

ลูกมีรอยนิดหน่อย ลูกปืนสลักแย่แล้วเป็นสนิม ก้านยังแน่น  คันนี้แค่คว้าน+เปลี่ยนลูกปืนข้อก็คงจบครับ

มีใบซื้อขาย+สำเนาใบประมูลออกจากหน่วยงานตำรวจ...ว่ากันว่าสามารถไปทำเล่มใหม่ใด้จริงรึเปล่าครับ

พี่อยากทราบเหมือนกัน..ท่านใดมีข้อมูลขอความรู้หน่อยครับเพื่อเป็นประโยชน์ต่อสมาชิก 2t เราด้วยครับ 

ขั้นที่ 1ขอขายหมดคันก่อนนะครับ  3500 บาทครับ จัดส่งได้ทั่วไทยโดยไปรษณี โลจิสก์

ขั้นที่ 2 หากขายหมดคันไม่ได้ก็ระเบิดครับ ใครอยากใด้อะไรจองมาเลยครับ. ตั้งราคาเครื่องยกชุดคาร์บูรวมชุดกล่องไฟ

ที่ 1800   นอกนั้นว่ามาเลยครับตั้งราคามาให้พี่เลยยิ่งดีครับ ทาง PM ก้อใด้
สัจจะ และความจริงใจ เป็นเครื่องสร้างบุคลิกภาพ 
โปรดระวังมิจฉาชีพหลอกลวงอิงแอบอ้างชื่อพี่โจในหลายๆรูปแบบ..
เปลี่ยนหมายเลขบัญชีโอนเงินเดิมครับ เป็น นายสถาพร
ออมทรัพย์ เลขบัญชี 438-2-49396-5 ทหารไทย
https://www.facebook.com/joepart.banphasri?ref=tn_tnmn

bangpoo 88

???..หวัดดีคับน้าโจ..โอนตังให้เเล้วเด้อ..ขอโต้ดที่โอนให้ช้าคับ..ไม่ว่ากันเนอะ.. :-[

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

ople

มีท่อและปลายท่อสองชั้นสภาพดีๆไหมครับ :-[
ไม่โหดแต่กรูร์....เอาจริง

arungrueang

อย่าเยอะ

arungrueang

อย่าเยอะ

N pro1

โอนเงินแล้ว คาบู tzm

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

Ran_Nadun

อ้างจาก: arungrueang เมื่อ พฤษภาคม 10, 2010, 03:15:30 หลังเที่ยง
คาร์บูครับพี่โจ

-ขอบคุณมากๆครับน้อง เอ ...พี่เพิ่งเคยเห็นครับจะใด้ใช้เป็นข้อมูลความรู้-สมุดพาร์ทบุ๊คพี่ก็รอด้วยใจระทึก....อิอิ

Ran_Nadun

อ้างจาก: opel เมื่อ พฤษภาคม 10, 2010, 12:22:48 หลังเที่ยง
มีท่อและปลายท่อสองชั้นสภาพดีๆไหมครับ :-[

มีอยู่ใบครับ ปลาย 2 ชั้น แต่ผ่ามาแล้วครับเสียงสุดยอดความดังครับ....

hs6seg

ลีโอก็โอเคน๊ะ อิอิ แต่มันเล็กไปนิดนุงง่ะครับ โจ 5555+ แซวเล่นเน้อ

jeab krr150

สวัสดีครับ พี่โจ รับไมล์ ser 2 ตัวครับพี่ ที่โทรคุยกันเมื่อครู่ครับ
(แบบสาย=1+ไฟฟ้า=1) ขอบคุณมากครับพี่โจ
เจี๊ยบครับ 086 5646517
I Love 2 จังหวะ ...
อดีตเคยแรง ตอนนี้เดิมๆ ดีกว่า
15 แรงไก่ ( รถครอบครัว )
Bang Yai Zone
2t นนทบุรี / ท่าน้ำนนท์

deaw

คุณโจ ขอราคาชุดสี ser ทั้งคัน รวมถังน้ำมัน ด้วยครับ
ขอแบบสภาพดีที่พร้อมจะไปทำสีครับ

lung_lang

ของที่สั่งไปส่งมาถึงที่บานแล้วครับพี่โจ.. :D.ขอบคุณครับ!!!                         

nutlamer

มีท่อ nsr ตัว rrw มั๊ยครับ ท่อเดิมผุแล้วววว รบกวนด้วยครับ 0890401961 นัทครับ ???