Main Menu

รูปภาพรายการสินค้าอัพเดทล่าสุด (ใช้ตัวอย่างและอ้างอิงราคาสินค้าคร่าวๆได้)

เริ่มโดย Ran_Nadun, เมษายน 03, 2010, 05:48:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kwangjing150ss

เสื้อ 1724 ลูก Size อะไรครับ ปลอกหนามั้ย  มีคนจองยัง  ถ้าไม่มีผมจองนะครับ
คุณโจครับ แล้วผมจารีบโอนเงินให้นะครับ  พอดีไปแล้วธนาคารปิดทำกรโอนไม่ได้  แล้วจาอารูปสลิปลงให้ดูครับ

hs6seg

ไปทำงานต่างจังหวัดมาหลายวันเลย ห่างหายไปหลายเพ ลา ยังงัยก้อเรื่องเสื้อลูกเดะลองคิดโปรเจคดูก่อน ซักครู่ แต่บอกตามตรง คาบูไม่อยากได้อ่ะน๊ะ เพราะ มีอยู่ 3 ลูกและ คริคริ ราคาไม่บอกล่ะกันว่าซื้อมาเท่าไหร่ แพ้งแพง ตามแบบที่ผมซื้ออะน๊ะ คริคริ เหอะๆ แต่มิต้องเป็นห่วง คงไม่มีรายการขายของจากผมแน่นอน มีแต่จะซื้อเพิ่ม เข้ามาทักทาย โชคดีมีตังในเป๋าให้ควักจ่าย โรคภัยอย่าได้เบียดเบียนครับ

"มีความสุขที่ได้เที่ยวบน มอไซค์คู่ใจ ถึงไม่สวยเหมือนของใคร แต่พาไปถึงปลายทาง"

GOOD MOON COMPUTER AND COMMUNICATION
ซ่อม อัพเกรด วางระบบ คอมฯ กล้อง CCTV

hs6seg

โจครับ ลองเอารูป ท่อนกลางกะล่าง ที่ผมอยากได้มาโพสหน่อยครับ ลำบากป่าว อยากเห็นๆ

http://www.upchill.com/direct/240889a2a81b5f9796a825ed8a8cc72a.jpg

"มีความสุขที่ได้เที่ยวบน มอไซค์คู่ใจ ถึงไม่สวยเหมือนของใคร แต่พาไปถึงปลายทาง"

GOOD MOON COMPUTER AND COMMUNICATION
ซ่อม อัพเกรด วางระบบ คอมฯ กล้อง CCTV

hs6seg

ลำบากก็ไม่เป็นไรน๊ะครับ ยิ่งไม่ค่อยสบายอยู่ หายไวๆเน้อ

hs6seg

Ran_Nadun

อ้างจาก: hs6seg เมื่อ พฤษภาคม 14, 2010, 03:57:12 หลังเที่ยง
ส่วนนี่เป็นรถที่ใช้ประจำวัน

จะหาแจ่มๆ มาให้ครับท่าน ...จะได้หล่อสมบูรณ์แบบ คับ  เมื่อบ่ายรู้สึกไม่สบายเลยกินยาแล้วนอนพัก..ต้องขอโทษที่ไม้ได้รับ

สาย

สัจจะ และความจริงใจ เป็นเครื่องสร้างบุคลิกภาพ 
             พี่โจ 0850305907
โปรดระวังมิจฉาชีพหลอกลวงอิงแอบอ้างชื่อพี่โจในหลายๆรูปแบบ..
เปลี่ยนหมายเลขบัญชีโอนเงินเดิมครับ เป็น นายสถาพร
ออมทรัพย์ เลขบัญชี 438-2-49396-5 ทหารไทย
https://www.facebook.com/joepart.banphasri?ref=tn_tnmn

hs6seg

ให้โจเดาน๊ะว่า แม๊กหน้า  N_Pro ผมใส่แม๊กอะไร อิอิ จานอะไร เออ ถ้ามีแม๊กหน้า เอ็นโปรพร้อมจานพร้อมแกนล้อ ดูให้ผมด้วย

beer200sx@zx150rr

พี่ครับมีดุมหน้าKRใส่จาน4รูไหมครับ0898944319

NUT

อ้างจาก: hs6seg เมื่อ พฤษภาคม 14, 2010, 09:27:47 หลังเที่ยง
ให้โจเดาน๊ะว่า แม๊กหน้า  N_Pro ผมใส่แม๊กอะไร อิอิ จานอะไร เออ ถ้ามีแม๊กหน้า เอ็นโปรพร้อมจานพร้อมแกนล้อ ดูให้ผมด้วย

ขอตอบหน่อยน่ะพี่
1.แม็ค เอ็นเอสวัน
2.จานทีแซดเอ็ม
ผิดขออภัย

narokawayg

รบกวนตามของให้ทีครับ หมดวันศุกร์แล้วยังไม่มีวี่แววเลยครับ

damasai7

:Dพี่โจครับ ได้แม็กแล้วครับสภาพแจ๋วครับ แต่ล้อหลังขาดแกนล้อครับ(เพลาล้อ)
ว่างๆช่วยหาจานดีสก์ tzm กับเพลาล้อหลังให้หน่อยครับรบกวนขอราคราด้วยครับพี่
หายป่วยไวๆครับ

nutlamer

สวัสดีครับพี่โจ ท่อ nsr ของผมมารึยังเอ่ย  :(

Ran_Nadun

สัจจะ และความจริงใจ เป็นเครื่องสร้างบุคลิกภาพ 
โปรดระวังมิจฉาชีพหลอกลวงอิงแอบอ้างชื่อพี่โจในหลายๆรูปแบบ..
เปลี่ยนหมายเลขบัญชีโอนเงินเดิมครับ เป็น นายสถาพร
ออมทรัพย์ เลขบัญชี 438-2-49396-5 ทหารไทย
https://www.facebook.com/joepart.banphasri?ref=tn_tnmn

lv003

arungrueang

อย่าเยอะ

hs6seg

ชุดเสื้อ N_Pro เดี๋ยวพรุ่งนี้ให้คำตอบว่าเอาหรือไม่เอาครับ

narokawayg

beer200sx@zx150rr

Ran_Nadun

อ้างจาก: beer200sx@zx150rr เมื่อ พฤษภาคม 15, 2010, 11:18:59 หลังเที่ยง
รอดูรูปครับดุมกับล้อ185

คันนี้ รอประกอบส่งลูกค้าครับ .............

Ran_Nadun

ส่วนนี่ เป็นคัมภีร์ เซอร์+เคอา ครับ มีคุณค่ามาก....สำหรับพี่และทุกๆท่านที่รัก ser-kr หากใครอยากถ่ายเอกสารก็ยินดีครับ

ถ้ารวบรวมทำครั้งละหลายๆเล่มรวมกันหลายๆท่านก็ดีมากครับ....อันนี้ผมไม่ต้องการกำไร..แต่ยินดีจัดทำตามค่าใช้จ่ายจริงให้ครับ

เอกสารชุดนี้ต้องขอขอบคุณ น้อง arungrueang ช่างแต่งรถแข่ง..แห่งอยุธยาครับน้องคนนี้มีความรู้เทคนิคระดับสุดยอด

พี่โจก็ขอความรู้น้องเขาบ่อยๆครับยังไงพี่ก็ขออนุญาติส่งผ่านความรู้อันมีประโยชน์นี้นะครับ...

อ้อครับ...น้อง arungrueang ท่านนี้ละครับเจ้าของคาร์บูระดับเทพ..เคเหลี่ยม ฝาดำ-เคเหลี่ยม 28 มม.และเคเหลี่ยมรูป

หัวใจ -และอื่นๆอีกเพียบสนใจ PM ถามน้องเอดูครับมีแต่ของรถ 2t สนามแข่ง