Main Menu

ทำไมต้อง "สีเขียว" ครับ

เริ่มโดย สงบสติสัมปชัญญะ, พฤศจิกายน 11, 2012, 01:19:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

super Tiger

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

kapooklookzaa

ส่วนตัวไม่มีสีที่ชอบหรือไม่ชอบ ได้สีไรมาก็ทำแบบเดิมตามเล่มทะเบียน ไม่ตรงก็ทำให้ตรงกับเล่มซะ คาวาสีเขียวผมมองว่าตามกระแสครับ อยากมีพิเศษบ้างอะไรประมาณนี้ แล้วอีกอย่าง ราคามันดีครับ เห็นได้จากหลายๆอย่างพอเป็นสีเขียวขายได้ราคาดีจัง ทั้งๆที่ถ้าวางอยู่ที่เดิมมันอันแค่ไม่กี่บาท ดีไม่ดีอาจจะขายไม่ได้ด้วย แต่พอไปหามาขาย มาวางในนี้ราคา..............(แพงไปไหม)
ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

eakkachai

แฟนผมมันก็เคยถามว่าทำไมรถแบบนี้มันต้องสีเขียวด้วย.....

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

id2524

อืม ไงละ ของผมก็เขียว แต่ เข้มไปนีสสสสสสนึง อิอิ

nawaboot

เป็นสีแจ้งเกิดของค่ายนั้นๆหรือป่าว
นายนวบุตร   พุดสี
085-221-2861 ไว
2t never die
http://www.facebook.com/waiwai.nawa?ref=tn_tnmn