Main Menu

รถ สต้าดไม่ติดครับ vr

เริ่มโดย tommyisbig, ตุลาคม 06, 2013, 11:35:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tommyisbig

คือรถผมลูกลอยมันค้างเลยถอดคาร์บูมาล้างลองสต้าดหลายๆที ติด อันนี้ ok แต่พอผมเช็ดรถไปสักพัก มาสต้าด อ้าวไม่ติดแล้ว น้ำมันก็ลง แต่ไฟไม่มาหัวเทียน เลยครับ สาย คอยเพรียวๆ ก้อไม่มีสป้ากอะไรเลย แบบนี้ คอยล์พังใช่ไหมครับพี่
หรือมีใครมีวิธีเช็คอะไรได้บ้างครับ ขอบคุณมากๆครับ

ip-man

ไฟไม่มา ไล่ตั้งแต่ หัวเทียน สายหัวเทียน คอยย์ไฟ   คอยสตารท์ ไปจนถึงสวิชกุญแจ ออฟรัน ครับ

tommyisbig

อ้างจาก: ip-man เมื่อ ตุลาคม 07, 2013, 11:51:50 ก่อนเที่ยง
ไฟไม่มา ไล่ตั้งแต่ หัวเทียน สายหัวเทียน คอยย์ไฟ   คอยสตารท์ ไปจนถึงสวิชกุญแจ ออฟรัน ครับ

ขอบคุณครับ ติดแล้เวคร้าบบบ น้ำค้างถัง คารบูเลยตันครับพี่่