Main Menu

ตามหาเพื่อนๆ 2T จ. น่าน และใกล้เคียง

เริ่มโดย kaokho, พฤษภาคม 22, 2011, 10:33:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชัยรัตน์

อ้างจาก: ต้นนะ เมื่อ กันยายน 17, 2011, 11:07:10 ก่อนเที่ยง
เวฟเป็นไรล่ะพี่ สตาร์ตไม่ติดเหรอ อาการเป็นไงครับ
ขี่ๆ ไปแล้วมันวอดดับ พี่ช่างแกบอกว่าน้ำมันลงไม่ทัน ล้างคาร์บูแล้ว 3รอบยังไม่ดี ตรวจสอบพวกกรองน้ำมัน กรองอากาศ สายยางแล้วก็ปกติ..แต่มันก็ยังไม่ดี ตอนนี้ก็จอดเป็นรถผีสิงอยู่ที่ร้านซ่อมแหละ 555+
วาล์วเปิด ก็..ระเบิดความมันส์

ชัยรัตน์

อ้างจาก: kaokho เมื่อ กันยายน 17, 2011, 12:49:25 หลังเที่ยง
ปีใหม่ ก่อนเมานะจะเช็คระบบไฟให้ท่านชัยรัตน์ 

วาล์วเปิดเป๋าตังกระจาย 
เมาก่อนเช็คได้ไหมพี่ กลัวเมาไม่ทัน

kaokho

เด๋วจิ้มผิดสาย ควันขึ้น สางเมา กำเลยงานงอดดิ

ต้นนะ

อ้างจาก: ชัยรัตน์ เมื่อ กันยายน 17, 2011, 04:04:02 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ต้นนะ เมื่อ กันยายน 17, 2011, 11:07:10 ก่อนเที่ยง
เวฟเป็นไรล่ะพี่ สตาร์ตไม่ติดเหรอ อาการเป็นไงครับ
ขี่ๆ ไปแล้วมันวอดดับ พี่ช่างแกบอกว่าน้ำมันลงไม่ทัน ล้างคาร์บูแล้ว 3รอบยังไม่ดี ตรวจสอบพวกกรองน้ำมัน กรองอากาศ สายยางแล้วก็ปกติ..แต่มันก็ยังไม่ดี ตอนนี้ก็จอดเป็นรถผีสิงอยู่ที่ร้านซ่อมแหละ 555+
ถ้าใช้แกสโซฮอล์ คาร์บูของ wave เป็นระบบสุญญากาศ มันจะกัดลูกยางจนเปื่อย และอาจจะเป็นรูเล็กๆได้ครับ ทำให้ขับไปวอดดับได้ เอาคาร์บูเอ็นไใส่โลด 55555

ชัยรัตน์

อ้างจาก: ต้นนะ เมื่อ กันยายน 17, 2011, 10:25:58 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ชัยรัตน์ เมื่อ กันยายน 17, 2011, 04:04:02 หลังเที่ยง
ถ้าใช้แกสโซฮอล์ คาร์บูของ wave เป็นระบบสุญญากาศ มันจะกัดลูกยางจนเปื่อย และอาจจะเป็นรูเล็กๆได้ครับ ทำให้ขับไปวอดดับได้ เอาคาร์บูเอ็นไใส่โลด 55555
ถอดมาขายพี่ดิว้าาาา

kaokho

เงียบๆๆๆอย่างนี่ เด่วพาไปคันหูกัน ไปมะ ไปคันที่คาเซ ไปรับต้นด้วยจะได้หายคันกัน

http://www.youtube.com/watch?v=lkjbnjJlFDk&feature=player_detailpage#t=180s

ต้นนะ

thungchangrider

และแล้ว วันวานก็ยังหวานอยู่
    ใกล้เวลารวมพล NAN 2T GANG แล้ว
          ไม่นานเกินรอ   :o

Uploaded with ImageShack.us

จุดเริ่มต้นของ NAN 2T GANG กล่มน่านสองทีมีสาระ
รีบจัดด่วนเลยนะ นายชัยรัตน์ 

ปั้นดินให้เป็นโบสถ ที่พักสงฆ์ อ.เชียงกลาง 089-2727954

จัดแจงรวมพลหน่อยดีมั้ย นายชัยรัตน์และทุกท่านที่จะได้รู้จักกันครับ (ร่วมกับกลุ่มจิตอาสารักษ์น่านครับ)

ชัยรัตน์

ฮ่าๆๆๆ..แสบยังไม่ตาย
ไอ้เซอร์คันนี้ซินะที่มึงบอกว่า"บิดมิดเลย" เออ...ยังไม่เข็ดก็มา
วันนี้จะไปอบรมที่ประทุม วันอาทิตย์ค่อยว่ากันใหม่

ชัยรัตน์

อ้างจาก: ต้นนะ เมื่อ กันยายน 17, 2011, 10:25:58 หลังเที่ยง

ไปจบที่ศูนย์กรีนวิง ร้านจงเกษมมอเตอร์ว่ะ สรุปว่า..ฝาปิดถังน้ำมันเสียมันเลยไม่มีอากาศลงไปดันน้ำมัน
ถ้าเปิดฝาทิ้งไว้น้ำมันไหลดีไหลตลอด แต่พอปิดฝาปุ๊บน้ำมันจะค่อยๆ ไหลน้อยลงๆ จนหยุดไหลไป...เงิบว่ะ

:Dยังไม่ตาย****และจะยังคงกระพันต่อไปหากเปลี่ยนมาเล่นของขลัง2T....ว่างั้นมั้ย นายชัยรัตน์
     เซอร์ดับคาที่แม็กคดเป็นเลขแปด เฟรมคอคดดัดไม่ได้ ท่อหลุด หม้อน้ำแตก
         ตอนนี้อุทิศส่วนกุศลให้คุณวิบากกรรมเข้าป่าไปแล้ว 1500.........
แล้วเจอกัน สหาย2T  2T TooKoo ???

deknan

ชัยรัตน์

เวฟพี่ดียัง  มาหามาได้  ร้าน พิชัยยนต์ ^^   

kaokho

และแล้ว วันวานก็ยังหวานอยู่ใกล้เวลารวมพล NAN 2T GANG แล้ว ได้ข่าวจากท่านชัยรัตน์  ปลอดภัยแล้วคราวหน้าก้เพลาๆลงบ้างเน้อจ้า   ช่วงนี้ท่านโอ๋เงียบไป  ชัยรัตน์ไปอบรม ท่านต้นฟักไข่ น้องpadipat หนุ่มช่างกลกำลังทำผลงาน 

ตอนนี้กำลังปั้น nsr ตัวแรก กำลังเช็คเครื่อง น้ำมัน หม้อน้ำ ครับ
อยากแต่งล้อโต ทำไง ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ หรือใครมีชุดล้อโตบอกหน่อยนะ
089-2727954 แสบ ทุ่งช้างไรเดอร์ :o

oh_nan

อ้างจาก: deknan เมื่อ กันยายน 21, 2011, 09:49:15 หลังเที่ยง
ชัยรัตน์

เวฟพี่ดียัง  มาหามาได้  ร้าน พิชัยยนต์ ^^   
ร้านพิชัยยนต์ คุ้น ๆ จัง....จากคนข้างร้านพิชัยยนต์555+

ชัยรัตน์

padipat

มารายงานตัวคร๊าป....

ไม่ได้มาลงซะนานเลย

ว่าจะไดปี้ชัยไปแอ่วม่วนก่อ...??

มาน่านละก๊ะ

จะไม่หยุดถ้าไม่ถึงจุดสุดยอด.....อิอิ

ชัยรัตน์

กลับมางานกองรอเพียบเลย แล้วรถเกมส์เมื่อไหร่จะเสร็จหว่า เห็น n สวยๆ มาเยอะล่ะ ตอนนี้อยากเห็น n ขี่เหร่ๆ บ้าง

padipat

จะไม่หยุดถ้าไม่ถึงจุดสุดยอด.....อิอิ