Main Menu

ตามหาเพื่อนๆ 2T จ. น่าน และใกล้เคียง

เริ่มโดย kaokho, พฤษภาคม 22, 2011, 10:33:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชัยรัตน์

พี่ณุ 21-22 กันยาผมจะไปอบรมแถวๆ เซียร์ รังสิตครับ แต่ลองถามเพื่อนๆ ดูแล้วชลอยู่ห่างไปเกือบ 200โลเลยเหรอพี่
อดไปให้พี่เลี้ยงเหล้าแน่เลย ฮ่าๆๆๆ
วาล์วเปิด ก็..ระเบิดความมันส์

padipat

จะแปลงร่างแล้ว.......

คันนี้แหละ
v
v
v

สี
ก็น่าจะประมาณนี้แหละคัปปี้ชัย.. :(

จะไม่หยุดถ้าไม่ถึงจุดสุดยอด.....อิอิ

kaokho

โปรเจ๊คแปลงร่างชนกลุมน้อยเมืองน่่านกำลังจะเกิด  แอน ... แอ๊นๆๆๆๆๆ  ได้จากไหนมาน๊า เสร็จแล้วคงสวย   
  ท่านชัยไม่มีเวลาไว้สังสรรค์ที่บ้านก้อได้อะ แต่ว่าเดินทางไกลตั้ง500ลี้ กับอีก 200ลี่ ไม่น่าไกลเกินกำลัง 55

ชัยรัตน์

เอาไว้ไปเมาบ้านพี่ทีเดียวเลยดีกว่า สบายใจ
อบรมเสร็จบ่ายวันที่ 22 ผมว่าจะไปหาแม่ที่นครนายกเลยครับพี่

ต้นนะ

ช่วงนี้เข้าพรรษา+เลี้ยงลูก+เงินหมด จำศีลครับ

padipat

จะแปลงร่างวันเสาร์นี่ละปี้ชัย

เขาว่าร้านทำสีแถวสะพานฝั่งโน้นทำสีดีอ่ะคัป

กะว่าจะเอาไปลองดูอิอิ

จะไม่หยุดถ้าไม่ถึงจุดสุดยอด.....อิอิ

deknan

สวัสดีรับ ปี่ๆๆ  ผมยังบ่มีรถ แต่หาอยู่   ขอมาอยู่กลุ่มหน่อยครับ ^^

padipat

อ้างจาก: deknan เมื่อ สิงหาคม 31, 2011, 11:56:25 หลังเที่ยง
สวัสดีรับ ปี่ๆๆ  ผมยังบ่มีรถ แต่หาอยู่   ขอมาอยู่กลุ่มหน่อยครับ ^^

ยินดีต้อนฮับคัปปี่น้อง

ผมกะก๋ำลังมาเข้ากลุ่มเนี้ย...

อยู่น่านก๊ะคัป

ชัยรัตน์

อ้างจาก: ต้นนะ เมื่อ สิงหาคม 31, 2011, 02:20:49 หลังเที่ยง
ช่วงนี้เข้าพรรษา+เลี้ยงลูก+เงินหมด จำศีลครับ

จำศีลนานระวังลงแดงนะต้น

ชัยรัตน์

อ้างจาก: deknan เมื่อ สิงหาคม 31, 2011, 11:56:25 หลังเที่ยง
สวัสดีรับ ปี่ๆๆ  ผมยังบ่มีรถ แต่หาอยู่   ขอมาอยู่กลุ่มหน่อยครับ ^^

ยังไม่มีรถก็ไม่เป็นไร ซ้อนเจ้าเกมส์ไปก่อน

padipat

ง่า......(=.=)

ถ้าเป๋นสาวยังแควนน้อ........

มันผิดคอนเซ็ปต์คัปปี้ชัย

คอนเซ็ปต์ผมคือ :o"ไข่ติดถังหลังติดนม"

อิอิ

กด like อย่างแรง.... :D

deknan

ครับ   คนน่าน   แต่ผมมีบีท 110 นะ    ทำวิบากไปซะละ อิอิ

kaokho

ส่งข่าว มีเสื้อผ้ามาบริจากเพิ่มขึ้น อาทิตย์หน้าเด๋วจะลงรูปให้ดู การบริจากน่าจะกับกลุ่ม   รักน่านครับ  แต่ยังไม่ได้พูดคุยอย่างเป็นทางการ   

ชัยรัตน์

อ้างจาก: kaokho เมื่อ กันยายน 02, 2011, 07:27:10 ก่อนเที่ยง
ส่งข่าว มีเสื้อผ้ามาบริจากเพิ่มขึ้น อาทิตย์หน้าเด๋วจะลงรูปให้ดู การบริจากน่าจะกับกลุ่ม   รักน่านครับ  แต่ยังไม่ได้พูดคุยอย่างเป็นทางการ  

ถึงหน้าหนาวเมื่อไหร่รับรองว่ามีหลายกลุ่มให้เลือกครับพี่ อสมท. 92 ก็เปิดรับบริจาคทุกปีเช่นกัน

kaokho

ครับ  ตามนั้นเคยไปดอยภูคาเส้นขาขึ้นจาก อ. ปัว มีหมู่บ้านบนยอดดอยถ้ายังไม่มีที่บริจากจริงๆๆ ก็อาจจะเป็นพวกๆเรานี่ละเด๋วเข้าไปติดต่อกับทางผู้ใหญ่เอาเองเน้อ อะจิ ยังมีเผ่าตองเหลืองอีกเผ่าชิมิ เว้นแต่ชนเผ่า 2T ไม่รับเป็นเสื้อผ้า...........!

kaokho

ต้นนะ

ตอนนี้กำลังเก็บตัวครับ คิดว่าจะลดน้ำหนัก แต่ไม่รู้จะลดรึเปล่า 5555

ชัยรัตน์

อ้างจาก: ต้นนะ เมื่อ กันยายน 04, 2011, 01:57:38 หลังเที่ยง
ตอนนี้กำลังเก็บตัวครับ คิดว่าจะลดน้ำหนัก แต่ไม่รู้จะลดรึเปล่า 5555
แดกเหล้าให้เยอะๆ เหมือนพี่...รับรองผอม
แดก - อ๊วก
แดก - อ๊วก
ไม่งั้นก็หาเมียเพิ่มอีกคน มันจะมีให้เรื่องปวดหัวจนกินไม่ได้นอนไม่หลับเลย ผอมแน่

ต้นนะ

อ้างจาก: ชัยรัตน์ เมื่อ กันยายน 05, 2011, 05:01:31 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ต้นนะ เมื่อ กันยายน 04, 2011, 01:57:38 หลังเที่ยง
แดกเหล้าให้เยอะๆ เหมือนพี่...รับรองผอม
แดก - อ๊วก
แดก - อ๊วก
ไม่งั้นก็หาเมียเพิ่มอีกคน มันจะมีให้เรื่องปวดหัวจนกินไม่ได้นอนไม่หลับเลย ผอมแน่

อย่างแรกยากหน่อยครับ แต่หย่างหลังนี่ไม่ปวดหัวอย่างเดียวนะจะโดนเฉือน.....ด้วย 5555

kaokho

ย่างหลังนี่ไม่ปวดหัวอย่างเดียวนะจะเสียตังด้วยนะต้น  แต่มีให้นะติดต่อหลังไมค์อิอิ  Hello!!! ชาวน่านไปไหนกันหมดดดดด