Main Menu

ห้องนี้ขอรูป..เทน่า..โนวา..สมาย..ได้เปล่าซ้ำไม่เป็นไรคับ...ชื่อนี้....ต้องไม่มีวันตาย..เทน่า..โนว

เริ่มโดย *-* อาร์ม.โคราช *-*, ตุลาคม 31, 2011, 11:11:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

วิทย์_2T

หวัดดีตอนเที่ยงครับพี่น้อง สาสกเสื้อลมทุกท่าน

NovaScraper

วิทย์_2T

วิทย์_2T

อ้างจาก: ma-deaw เมื่อ ธันวาคม 08, 2012, 04:09:38 หลังเที่ยง
วิทย์ไปเที่ยวไหนมา

ทริปประจำปีของกลุ่มครับ ที่วังน้ำเขียว  ชมรูปตามลิ้งเลยครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=82069.0

อ้างจาก: Mr.Bell เมื่อ ธันวาคม 08, 2012, 01:06:19 หลังเที่ยง

นี้คับเทน่าเสื้อน้ำ(รูปหายากมาก)

นี่มันยกมาทั้งเครื่องเลยฤป่าวครับท่าน

อยากเห็นแบบเอาแต่ชุดบนอ่ะครับ

NovaScraper

อ้างจาก: Mr.Bell เมื่อ ธันวาคม 08, 2012, 01:06:19 หลังเที่ยง

นี้คับเทน่าเสื้อน้ำ(รูปหายากมาก)

น่าจะใส่ จานไฟแดช/LS
ส่วนเสื้อก็เสื้อ dash/L
ใส่ปั้มไฟฟ้า อิอิ

วิทย์_2T

อ้างจาก: NovaScraper เมื่อ ธันวาคม 08, 2012, 10:13:51 หลังเที่ยง
[นี้คับเทน่าเสื้อน้ำ(รูปหายากมาก)

จริงด้วยครับ อิอิ

เอาเสื้อ แดช/แอล มายัดนี่ต้องปาดตีนเสื้อ หรือว่าปาดหน้าเสื้อครับ โดยที่ไอดี ไอเสียเพี้ยนน้อยที่สุดครับ  พอะมีใครปล่อยวิชาบ้างไหมครับ 

NovaScraper

อ้างจาก: วิทย์_2T เมื่อ ธันวาคม 09, 2012, 01:02:42 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: NovaScraper เมื่อ ธันวาคม 08, 2012, 10:13:51 หลังเที่ยง
[นี้คับเทน่าเสื้อน้ำ(รูปหายากมาก)

จริงด้วยครับ อิอิ

เอาเสื้อ แดช/แอล มายัดนี่ต้องปาดตีนเสื้อ หรือว่าปาดหน้าเสื้อครับ โดยที่ไอดี ไอเสียเพี้ยนน้อยที่สุดครับ  พอะมีใครปล่อยวิชาบ้างไหมครับ  

ก็นะ ข้อเหวี่ยงบีท

เสื้อdash ก้านแดช (52mm) ลูกdash STD ไปเลยครับ

ใส่หรีด 4 dash (แผ่นคาร์บอนไฟเบอร์ไปเบย)

ยัดdashใส่ปอดด้วย เอ้ย ยัดปอดdash ใส่ด้วย

คาร์บูdashนมหนู 112/35

ท่อ เดิมแดชด้วยเลยมั้ง

(ทำให้มันเหมือนแดชโรงงาน หน่อย จะได้สูตรไอดี-ไอเสีย เหมือนแดช ไม่ต้องตกแต่งไรเลย [มั้งฮ่าๆ])

[โม้ซะขนาดนี้ คิดในใจทำไมเราไม่ซื้อแดชซะเลยละ T-T แป่วว]

NovaScraper

อยากโหดต้องใส่ หรีด 8 (ของพวกเรือสปีดโบ๊ท 2T 6สูบ หนะ)
คาร์บู 38 มิล

(อันนี้รั่ว)

NovaScraper

จับหรีด 8 มาให้ดูก่อนน

มีคนเคยเอาใส่ dash ลง super open หนะ

วิทย์_2T

NovaScraper

สวัสดีครับ สาวกเสื้อลม โนวาผมจอดคาที่นานแล้วว

teerapon2538

สวัสดีครับ หายไปนานเลย อิอิ

ปัจจุบัน  :o

อันนี้ เดิมๆ เจาะใส่ปอด อิอิ (ไอ้นี่มันบ้า)   :-[

รูปนี้ บาดใจฉัน ฮ่าๆๆ   :P
เดิมๆ ทน บิดมัน ตำรวจ บ่ จับ

NovaScraper

หรีดเดิมเจาะปอดด้วย จี๊ดจริงๆ

ผมได้หรีด 4 ไฟเบอร์ของ LS มา อยากใส่โนวา ทำไงบ้างอ่ะครับ

วิทย์_2T

NovaScraper