Main Menu

ห้องนี้ขอรูป..เทน่า..โนวา..สมาย..ได้เปล่าซ้ำไม่เป็นไรคับ...ชื่อนี้....ต้องไม่มีวันตาย..เทน่า..โนว

เริ่มโดย *-* อาร์ม.โคราช *-*, ตุลาคม 31, 2011, 11:11:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

วิทย์_2T

เทน่าท่าน ZAAKA เดิมๆสวยดีครับ เห็นแล้วอยากได้ล้อแม็กจัง อิอิอิ

ma-deaw

หาล้อ ns-1 มาใส่ สมาย ดีกว่าเรา เก็บตังค์ก่อนนะจ๊ะ

วิทย์_2T

ZAAKA

แม้กแอลข้างหลัง2.15
ข้างหน้าแม้กแอลแตกรึ ดุ้งอ่ะคัฟ
น้องสาวขี่คงซ้ำแผลเดิมมั้งซื้อรถเก่าเขามาแม้กชนกันหลายรอบละ
ช่างเรยเอาแม้กทั่วไปมาใส่ข้างหน้าแทน
แต่ผมสั่งแม้กบีทมาแระคงมาถึงอิกมะกี่วันนิ
บีทหน้า1.2 หลัง1.85จามาเปลี่ยนออกครับหน้ามันใหย่ไปกับรถเล็ก
เหนล้อไหย่งิซ้อนสองก้อบิดแช่120สบาย
เครื่องมะเคยแกะเรยคัฟ >:( ;D :D
ทนไม้ทนมือดีจิงๆ >:( ???

Mr.Bell

555แวะมาดู พี่อามหายไปหลายวันจังอิอิ รออยู่คับ

Mr.Bell

อ้างจาก: ZAAKA เมื่อ สิงหาคม 20, 2012, 12:37:44 หลังเที่ยง
รถทิบ้านเองคัฟตอนมอสอง
ตอนนิก้อได้ปามาน๑๖ขวบละ
แต่เจอาปะหยัดน้ำมันกั่วเทน่าเด้อ
วัดจากขี่ไปอุดร๒๐๐โล
รึผมทำเจอาให้มันเบากั่วนิดเดียวเองแค่ถอดนั่นถอดนี่ออก >:( ;D :D

เครียดเลยย555ของผมรถ อ่อนกว่าคนขับปีเดียวเอง ของผมอายุรถปาเข้าไป18ปีแล้วอิอิ

Mr.Bell

ใครพอจะรู้บ้างครับว่ากล่องบีทมันตัดรอบหรือป่าว แล้วถ้ามันตัดๆที่กี่พันรอบอ่าคับ
ของผมลองบิดคันเร่งเกีียร์ว่างดูมันไม่ตัดอาคับมันอั้นซะก่อน(สงสัยมาก)

teerapon2538

เดิมๆ ทน บิดมัน ตำรวจ บ่ จับ

วิทย์_2T

อ้างจาก: pond smile-s เมื่อ สิงหาคม 25, 2012, 11:02:55 หลังเที่ยง
สาวกเสื้อลมหายไปไหนหมดเนี่ยยยย :( อิๆๆๆ

สวัสดีพี่น้องสาวกเสื้อลมครับ
                                      ยังอยู่ครับไม่ได้ไปไหนเพียงแต่ไม่ค่อยได้เข้ามาในห้องนี้ 

วิทย์_2T

อ้างจาก: ma-deaw เมื่อ สิงหาคม 26, 2012, 02:13:20 หลังเที่ยง
ปลายท่อสวยนะ วิทย์

ปลายไบค์ ตามท้องตลาดครับ เป็นมิเนียมด้าน เอามันขัดด้วยวีนอลเลยเงา เปลี่ยนแป็ปเจาะรูอัดใยแก้วใหม่ รูยึดใกล้เคียงกันแค่ขยายรูน็อตเพิ่ม ผมซื้อมา 260 บาทครับ

Rces

พี่น้องเสื้อลมครับ  ใครพอมีแผ่นล็อกลูกปืนเพลาขับ  เหลือใช้บ้างครับอยากขอแบ่งจั๊กอันสองอัน
จะเบิกศูนย์หรือ เขายกเลิกการขายไปแล้วได้มาแต่ราคา  หน้าตาก็ตามรูป หมายเลข 10 ครับ  
เป็นครื่องตระกูลโนวาหรือบีท  มันใช้อันเดียวกัน  จะให้หรือขายแล้วแต่ทั่นครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

LINE QR CODE

วิทย์_2T

อ้างจาก: Rces เมื่อ สิงหาคม 26, 2012, 07:52:32 หลังเที่ยง
พี่น้องเสื้อลมครับ  ใครพอมีแผ่นล็อกลูกปืนเพลาขับ  เหลือใช้บ้างครับอยากขอแบ่งจั๊กอันสองอัน
จะเบิกศูนย์หรือ เขายกเลิกการขายไปแล้วได้มาแต่ราคา  หน้าตาก็ตามรูป หมายเลข 10 ครับ 
เป็นครื่องตระกูลโนวาหรือบีท  มันใช้อันเดียวกัน  จะให้หรือขายแล้วแต่ทั่นครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

รูปไม่ขึ้นครับ นึกภาพไม่ออก

pond smile-s

วิทย์_2T

อ้างจาก: pond smile-s เมื่อ สิงหาคม 26, 2012, 11:31:38 หลังเที่ยง
สวัสดีครับพี่น้อง ชาวเสื้อลม ทุกๆคนครับ :D :D :D สบายดีกันทุกคนไหมครับ ???

สวัสดีครับ สบายดีครับ

Rces

อ้างจาก: วิทย์_2T เมื่อ สิงหาคม 26, 2012, 11:11:59 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Rces เมื่อ สิงหาคม 26, 2012, 07:52:32 หลังเที่ยง

รูปขึ้นปรกตินิครับ...เป็นแผ่นเหล็กเล็กๆโค้งๆมีรูยึดโบ้ลท์2ตัวยึดบังคับลูกปืนเพลาขับด้านแคร้งขวาอ่ะครับ :)

LINE QR CODE

วิทย์_2T

อ้างจาก: Rces เมื่อ สิงหาคม 27, 2012, 06:12:09 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: วิทย์_2T เมื่อ สิงหาคม 26, 2012, 11:11:59 หลังเที่ยง

รูปขึ้นปรกตินิครับ...เป็นแผ่นเหล็กเล็กๆโค้งๆมีรูยึดโบ้ลท์2ตัวยึดบังคับลูกปืนเพลาขับด้านแคร้งขวาอ่ะครับ :)

ผมไม่มีครับ
ลองหาตามร้านอะไหล่ดูยังครับ ถ้าไม่มี ร้านเชียงกงน่าจะมี ทางเลือกสุดท้าย ถ้าหาไม่ได้จริงๆเข้าโรงกลึงสร้างใหม่เลยครับ จบ

วิทย์_2T

ผมอยากทราบว่าสลักตรงข้อเหวี่ยงบีท มันเท่ากันกับเทน่าไหม ตามรูปเลยครับตรงลูกศรชี้

Original