Main Menu

2T ชัยภูมิ ลูกหลานเจ้าพ่อพระยาแล เชิญมาทางนี้เด้อครับเด้อออ ....

เริ่มโดย SER_NEVERDIE, มีนาคม 03, 2010, 07:56:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

greendevil

หลังปีใหม่นี้ขอให้เพื่อนๆพี่ชาวชัยภูมิ มีความสุขทุกคนน่ะครับ
    ไปไหนมาไหนระวังเรื่องล็อกรถด้วยน่ะครับล็อกกันดีๆน่ะครับ เพราะผมเพิ่งโดนขโมยรถไปเมื่อวันจันทร์ที่3 นี่เองครับ  :-*เป็นเวฟ125 หายที่ปราจีนครับ
จอดแปปเดียวกลับมาหายแล้ว :)  :P :P ยังทำใจไม่ได้เลย...

SER_NEVERDIE

อ้างจาก: greendevil เมื่อ มกราคม 06, 2011, 12:51:40 ก่อนเที่ยง
หลังปีใหม่นี้ขอให้เพื่อนๆพี่ชาวชัยภูมิ มีความสุขทุกคนน่ะครับ
    ไปไหนมาไหนระวังเรื่องล็อกรถด้วยน่ะครับล็อกกันดีๆน่ะครับ เพราะผมเพิ่งโดนขโมยรถไปเมื่อวันจันทร์ที่3 นี่เองครับ  :-*เป็นเวฟ125 หายที่ปราจีนครับ
จอดแปปเดียวกลับมาหายแล้ว :)  :P :P ยังทำใจไม่ได้เลย...

โอวว  แย่จังเลยครับ  เป็นข่าวไม่ค่อยดีรับปีใหม่นี้เลย .... เสียใจด้วยนะครับ ขอให้ได้คืนนะครับ ..  ???

เข้าใจอารมณ์นี้เลยเพราะรถผมก็เคยหาย แต่ก็โชคดีที่ได้คืนในสภาพเดิม

My Serpico SS 1996
             http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=1424.0
<<<   SERPICO  club lovers   >>>

ขายอะไหล่เซอร์นิดหน่อย เก่า-ใหม่

http://www.2tthailand.com/smf/index.php?topic=9007.0

tookkb

ปีใหม่นี้ขอให้ 2T ชัยภูมิ อยู่ดีมีแฮง ให้มีเงินมีคำหลาย ๆ ให้ได้เมียงาม ๆ เด้อ

มื้อวานผ่านชัยภูมิ ว่าสิเข้าไปยามแต่ว่าบ่ฮู้ว่าอยู่ม่องได๋ บ่มีเบอร์โทร

ออกจากหนองไผ่ เติมน้ำมันปั้มนี้แล้วเลนสะดุดทันทีคือสิแมนน้ำมันผสม เติม 200 ได้ 4 ลิตรกว่า แพง งงงงงงงงงงง

ก่อนขึ้นเขาบังเหย

เทโค้งกระจาย

เอาไว้งวดหน้าถ้ามีโอกาศอีกสิเข้าไปยามเด้อ.... :'(

ความทรงจำเก่า ๆ หวนกลับคืนมาอีกครั้ง
อีเหลืองเพื่อนยาก จงวิ่งทะยานผ่านสายลมกาลเวลา
กลับไปหาอดีตเมื่อวัยเยาว์ เราจะออกตามฝัน ด้วยกัน

http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=1424.0
<<<   SERPICO  club lovers   >>>

ขายอะไหล่เซอร์นิดหน่อย เก่า-ใหม่

http://www.2tthailand.com/smf/index.php?topic=9007.0

tookkb

อ้างจาก: SER_NEVERDIE เมื่อ มกราคม 06, 2011, 11:23:37 ก่อนเที่ยง
^
^

เยี่ยมเลย ..... ไปเที่ยวไหนมาหรอครับ    :D   :D
จากโคราชเมือบ้านน้ำพอง จากน้ำพองไปบ้านเมียอยู่หนองไผ่ ขากลับเอาอีเหลืองกลับโคราช มาทางชัยภูมิผ่านเขาบังเหย จ้า

ความทรงจำเก่า ๆ หวนกลับคืนมาอีกครั้ง
อีเหลืองเพื่อนยาก จงวิ่งทะยานผ่านสายลมกาลเวลา
กลับไปหาอดีตเมื่อวัยเยาว์ เราจะออกตามฝัน ด้วยกัน

greendevil

greendevil

อ้างจาก: SER_NEVERDIE เมื่อ มกราคม 06, 2011, 10:30:08 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: greendevil เมื่อ มกราคม 06, 2011, 12:51:40 ก่อนเที่ยง

โอวว  แย่จังเลยครับ  เป็นข่าวไม่ค่อยดีรับปีใหม่นี้เลย .... เสียใจด้วยนะครับ ขอให้ได้คืนนะครับ ..  ???

เข้าใจอารมณ์นี้เลยเพราะรถผมก็เคยหาย แต่ก็โชคดีที่ได้คืนในสภาพเดิม

ขอคุณมากครับผม...

inging

อ้างจาก: SER_NEVERDIE เมื่อ มกราคม 05, 2011, 05:37:34 หลังเที่ยง
อ้างจาก: surasit_574 เมื่อ มกราคม 05, 2011, 05:22:54 หลังเที่ยง
ชาวชัยภูมิไม่จัดทริปบ้างหรือครับ มิตติ้ง สักครั้งไหมครับ

เป็นความคิดที่ดีนะครับ .....  :D

จัดไปเลยครับนับ1ชัยภูมิ

ปุ้ยชัยภูมิครับป๋ม

อ้างจาก: tookkb เมื่อ มกราคม 06, 2011, 10:41:54 ก่อนเที่ยง
ปีใหม่นี้ขอให้ 2T ชัยภูมิ อยู่ดีมีแฮง ให้มีเงินมีคำหลาย ๆ ให้ได้เมียงาม ๆ เด้อ

มื้อวานผ่านชัยภูมิ ว่าสิเข้าไปยามแต่ว่าบ่ฮู้ว่าอยู่ม่องได๋ บ่มีเบอร์โทร

ออกจากหนองไผ่ เติมน้ำมันปั้มนี้แล้วเลนสะดุดทันทีคือสิแมนน้ำมันผสม เติม 200 ได้ 4 ลิตรกว่า แพง งงงงงงงงงงง

ก่อนขึ้นเขาบังเหย

เทโค้งกระจาย

เอาไว้งวดหน้าถ้ามีโอกาศอีกสิเข้าไปยามเด้อ.... :'(
ว่างๆผ่านมาทักเลยนะครับอยู่ระเหวครับ เรื่องมีทติ้งจัดมาก็ไม่มีปัญหาครับแต่ขอเป็นเสาร์อาทิตย์ ห่วงร้านครับไม่มีคนเฝ้า วันธรรมดาถ้าปิดร้านไปกลัวเสียลูกค้าน่ะ  :P
ปล.คนมันงกอ่ะนะ

270กม./12.77ลิตร

greendevil

:o ไผ๋ได้ไปเที่ยวงานเจ้าพ่อมาแล้วแหน่ครับพี่น้อง...ม่วนบ่ครับ... :(

supachok

ถ่ายได้เมื่อเช้าบนทุ้งกระเจียว 9องศาเลยครับหนาวมากมายกว่าถ่ายรูปนิ่งได้หมดไปหลายรูปมือมันสั่น5555+

tookkb

surasit_574

งามหลาย แบบนี้ ชาวชัยภูมิเราจัดทริปได้แล้ว ถ้าไม่มีใครไปด้วยงานนี้มีฉายเดี่ยว

supachok

อ้างจาก: supachok เมื่อ มกราคม 18, 2011, 10:27:51 ก่อนเที่ยง
ถ่ายได้เมื่อเช้าบนทุ้งกระเจียว 9องศาเลยครับหนาวมากมายกว่าถ่ายรูปนิ่งได้หมดไปหลายรูปมือมันสั่น5555+

บรรยกาศแบบนี้ แจ่มครับ .....  :D   :D

สองzx korat

ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: SER_NEVERDIE เมื่อ มกราคม 19, 2011, 03:33:01 หลังเที่ยง
อ้างจาก: supachok เมื่อ มกราคม 18, 2011, 10:27:51 ก่อนเที่ยง

บรรยกาศแบบนี้ แจ่มครับ .....  :D   :D
หนาวได้ใจ น่าไปเที่ยวจัง

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

ปุ้ยชัยภูมิครับป๋ม

เห็นแล้วกรี๊ด อยากไปจังคงจะหนาวสะใจดี
วันนี้ก็ไปดูใหมไทย ใจตะวันกะแฟนมา มีเรื่องเล่าให้ฟัง อาทิตย์ก่อนเกือบเลิกกับแฟนละเรื่องงานเจ้าพ่อนี่หล่ะ ทีแรกชวนเขาๆไม่ไป เราก็เลยไปเดินคนเดียว(น้อยใจโทรศัพท์เลยทิ้งไว้บ้าน) ขณะที่เดินก็เห็นคนอื่นเดินเป็นคู่ เราก็ยิ่งเศร้่า ตอนนั้นในใจคิดว่าจะเลิก100%ละ ขณะที่เดินเหม่อคิดหาคำพูดที่จะบอกเลิกกับแฟน จู่ๆก็มีสาวน้อยน่าตาน่ารักวิ่งมาดึงแขนแล้วเรียกพี่ปุ้ย ทำไมไม่รับโทรศัพท์(โทรไป10กว่าสายปกติไม่เกิน5)สรุปก็เลยไม่ได้เลิกกัน >:(  วันนั้นหากเขาไม่มาดึงแขนไว้และโทรหาเราคงได้เลิกกันจริงๆล่ะนะ :-X

270กม./12.77ลิตร

supachok

พี่มันเริ่มไม่ค่อยหนาวละ5555+แต่เช้าๆก็ยังสั่นอยู่นะ