Main Menu

ใครอยู่พิษณุโลก รายงานตัวหน่อยครับ

เริ่มโดย hs6seg, พฤษภาคม 19, 2010, 10:28:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Virus

อิอิ  นึกว่าพี่โต เห็น เป็นls หุหุ แรงมาก ตามไม่ค่อยทันเลย เห็นแถว โลตัส ตอน เย็นๆๆอิอิ

nuttomrong

hs6seg

เสร็จเรียบร้อยแล้วครับ ขับได้แล้ว ว่างๆจะถ่ายรูปให้ดูน๊ะครับ

"มีความสุขที่ได้เที่ยวบน มอไซค์คู่ใจ ถึงไม่สวยเหมือนของใคร แต่พาไปถึงปลายทาง"

GOOD MOON COMPUTER AND COMMUNICATION
ซ่อม อัพเกรด วางระบบ คอมฯ กล้อง CCTV

nuttomrong

makatho_2T_PL

guitar1

ผม คน พิจิตรครับ

มีอยุ่คันนึง

อยากไปแต่ไม่ค่อยว่างครับ

ว่างแล้วเดี๊ยวจะไปด้วยนะ

อิอิ

Virus

พี่skala วันนี้ เห็น เจ้า kr ของพี่ สวย จิงๆๆ คับ
  ผมกำลัง นั่งรถตู้ กลับบ้าน ได้เห็น ตัว จิงสวย มากคับ
ปล พี่ไปทำไรแถว ทาง ร.ร ชายหรอคับ อิิอิ

จบข่าว

พิษณุโลกรวมตัวครับพี่น้อง เตรียมตัวล่วงหน้านะครับ

http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=28232.0

ตามกระทู้นี้ครับ

เราจะไม่โดดเดี่ยวอีกต่อไป

ปล.ผมจะอัพทุกวันนะครับ

ปล.2 พิษณุโลก2T ก็ไม่ใช่น้อยๆ มันน่าจะคอเดียวกันนะ
รวมตัวซักทีดีไหม
:D

kiraton

ฝากด้วยนะครับ

ขอเชิญ....

Meeting ส่งท้ายปี ในวันที่ 26 เริ่ม 9.00 น.

รายละเอียดตามลิ้งเลย
http://sonic125-club.com/index.php?topic=15125.0

ขอบคุณครับ

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

สวัสดีปีใหม่ 2554 พี่น้องพิษณุโลก ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีความสุขมากๆ คิดสิ่งใดๆขอใหสมปรารถนา ตลอดปีนี้ และตลอดไปครับ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

Virus

วันนี้ ผมเห้น    พี่ ทีมยึด ซื่อตรงฯ ขับ kr เสียงเพระามากคับ ตอนเข้า อะ ถนน โล่งง ผมกำลังข้าม ถนน สุดยอดดด

komsun48

หวัดดีคับ
วันศุกร์นี้ จะไปส่งรถKR ให้พี่ที่พิดโลก แถวแมคโค แล้วต่อด้วยปิกัส อิอิ
คมสันต์ เด่นสมบูรณ์
                                  ธนาคาร กรุงเทพ สาขา สุโขทัย
                                        เลขบัญชี 3774006567

ak/k7-se

ผมมีบ้านอยู่บางระกำครับ(บ้านนะครับ ตัวอยู่คลอง7แล้ว) ???

Virus

เงียบ เหงา จังคับ
อยาก ทราบ ที่อยู่ ของ น้าๆๆ แต่ละท่าน จัง ใกล้ๆๆ จะได้แวะ ไป หา อิอิ
ผม อยู่ มิตร 29 แถว โลตัส คับ อิอิ

sakulwong666

ผมแอลครับ  อยู่บ้านคลองครับ  เมื่อก่อนเคยใช้คันนี้

แต่ตอนนี้ใช้ mio ครับ (ขาย k ไปแล้ว) แต่ยังรัก 2t อยู่ครับ  มีมิทติ้งนัดหมายได้ครับ

ปล.พวกผมทำรถกันเองครับ มีเพื่อนเป็นช่าง  ถ้าอยากทำรถติดต่อให้ได้ครับราคากันเอง

toom2236

:: toom2236
:: ชื่อตูม
:: อยู่ พิษณุโลก
:: ใช้ Suzuki Crystal รุ่นท่อตรง มรดกพ่อครับ อายุรถ 20 ปีละ เพิ่งไปรีนิวมาครับ

ฝากตัวด้วยครับ

อิอิ

กะเด้ว!!!

beerzasiam

อยากทราบว่าที่พิษณุโลกมีร้านไหนขายเฟรม serpico บ้างครับ ขอทราบราคาด้วย

GTO_174

สมาชิกสองแควทำไมเงียบจังเลยครับ ช่วงนี้จะมีมิตติ้งกันหรือเปล่า
ใครมีแฟริ่งแดชตัวเก่าขายบ้างไหมครับ เอาช่วงท้ายอย่างเดียวครับ

tikchiro31

ผม  ติ๊ก  ครับ

ทำงานอย่พิษณุโลก 

บ้านอยู่  นครสวรรค์ครับ...

tikchiro31