Main Menu

ใครอยู่พิษณุโลก รายงานตัวหน่อยครับ

เริ่มโดย hs6seg, พฤษภาคม 19, 2010, 10:28:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jacky chan

ติดกับซอย คูโบต้า ข้างๆซอย ไดฮัทสุ ไง อิอิ ล้อเล่นๆ
"จิตใจ" ก็เหมือนกับนํ้า ถ้าขุ่นมัว ก็ยากที่จะมองเห็น

Virus

อยุ ก่อนเลยถึงโลตัสอะคับ พี่แล้วทาม หน่อย พิษณุโลก มีเชียงกงปะ แล้วร้านขายอะไหล่ ถูกๆๆมือสองอะคับแถวไหน แถว อรัญญิก มีปะ

Virus

ซอย อลิกไนท์ เก่า อะคับ คนเก่าน่าจะรู้จักพ่อบอก

จบข่าว

อ้างจาก: Virus เมื่อ กันยายน 04, 2010, 05:17:40 หลังเที่ยง
ซอย อลิกไนท์ เก่า อะคับ คนเก่าน่าจะรู้จักพ่อบอก
ผมอยู่หลังล๊อบบี้สาขา 3 เนี่ย ใกล้กัน
ของ ลองถามคุณเต้อวัดจันทร์ดู ครับ

Virus

พี่คับ จริงแล้วไม่ต้องพูดว่าคับ ก็ด้ายย ผม 14 เองยางไม่มีใบ ขับขี่เลย555
คือ ช่วงนี่ หา ไมล์ราคาถูกคับ สักไม่เกิน200^^ แล้ว อีกอย่าง ผมหา กระปุกน้ำมันเบรคของพวกรถยน รถสิบล้อไรเงี่ย จาเอาไปใส่แทน 2t

Virus

ตอนนี้อยากทำรถมากแต่ไม่มีตัง ใคร มีของเหลือของไม่ใช้บอกผมได้555

hs6seg

ที่ติดค้างคุณโจ เค้าอยู่น่ะ จ่ายรึยังล่ะเรา เป็นหนี้ ก็ต้องรู้จักน๊ะ....!

"มีความสุขที่ได้เที่ยวบน มอไซค์คู่ใจ ถึงไม่สวยเหมือนของใคร แต่พาไปถึงปลายทาง"

GOOD MOON COMPUTER AND COMMUNICATION
ซ่อม อัพเกรด วางระบบ คอมฯ กล้อง CCTV

Virus

อ่าวผมติดเขาหรอครับ ไม่รุง่า ขอโทดคับ 
ขอเวลาหน่อยผมมีตังเดี่ยวจาซื้อครับๆๆๆ

•E•a•k_s•k•a•l•a•55•

อ้างจาก: vitaya969 เมื่อ กันยายน 04, 2010, 05:26:18 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Virus เมื่อ กันยายน 04, 2010, 05:17:40 หลังเที่ยง
ผมอยู่หลังล๊อบบี้สาขา 3 เนี่ย ใกล้กัน
ของ ลองถามคุณเต้อวัดจันทร์ดู ครับ

พี่วิทยา อยู่แถวใหนของโซนโลตัสครับ  เผื่อแวะไปเยี่ยมเยียน      :-[

ความดีก็เหมือนกางเกงใน ต้องมีติดตัวไว้แต่ไม่ต้องเอามาโชว์

ภาคเหนือตอนล่าง 
ภาคกลางตอนบน
พิษณุโลกคร้าบ.....

rally2000

พิษณุโลก คึกคักดีจังเลย เดือนตุลาว่าจะบินเดียวไปพิษโลกอยู่ อิอิ (ถ้ามีตัง)
ถ้าไปแล้วจะแวะไปหา พี่ๆน้องๆ ชาว2Tพิษโลก น้า..... ~_~
สูตร ฟิสิก 2TกำลังD

รถทุกคัน น้ำมันทุกหยด อย่าใช้ทิ้งขว้าง เป็นของมีค่า ขุดเจาะเหนื่อยยาก ลำบากหนักหนา สงสารบรรดา คนไม่มีตัง...[

โอม

อ้างจาก: hs6seg เมื่อ มิถุนายน 05, 2010, 10:25:35 ก่อนเที่ยง
เคนี่ มะก่อนพิดโลกเพียบ เดี๋ยวนี้ มันหายไปใหนหมดเลย มีแต่ตำรวจขับ สภาพดีๆ หายหมด

๕๕๕ มาอยู่ที่นราธิวาสคันนึงครับพี่ ตำรวจขับอีกด้วย สเปคตรงตามอย่างท่านว่าจริงๆ

จบข่าว

อ้างจาก: skala55 เมื่อ กันยายน 04, 2010, 07:50:29 หลังเที่ยง
อ้างจาก: vitaya969 เมื่อ กันยายน 04, 2010, 05:26:18 หลังเที่ยง

พี่วิทยา อยู่แถวใหนของโซนโลตัสครับ  เผื่อแวะไปเยี่ยมเยียน      :-[
ผมอยู่คลองโคกช้างครับ เลี้ยงไก่ชนครับ

อ้างจาก: vitaya969 เมื่อ กันยายน 05, 2010, 09:11:40 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: skala55 เมื่อ กันยายน 04, 2010, 07:50:29 หลังเที่ยง

ผมอยู่คลองโคกช้างครับ เลี้ยงไก่ชนครับ

บอกพิกัด ซอยบ้าน บ้านเลขที่ ลักษณะบ้านหน่อยดิพี่  บ่ายแก่ๆผมว่าจะไปวัดโบสถ์ร้านพี่เคนน่ะ เผื่อแวะลากพี่ไปด้วย   :'( :o

ความดีก็เหมือนกางเกงใน ต้องมีติดตัวไว้แต่ไม่ต้องเอามาโชว์

จบข่าว

อ้างจาก: skala55 เมื่อ กันยายน 05, 2010, 10:41:43 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: vitaya969 เมื่อ กันยายน 05, 2010, 09:11:40 ก่อนเที่ยง

บอกพิกัด ซอยบ้าน บ้านเลขที่ ลักษณะบ้านหน่อยดิพี่  บ่ายแก่ๆผมว่าจะไปวัดโบสถ์ร้านพี่เคนน่ะ เผื่อแวะลากพี่ไปด้วย   :'( :o
เข้า google map พิม "ซื่อตรงบริการติดตามรถ" ตรงนั้นแหละ ผมเป็นทาสอยู่ที่นี่แหละครับ

makatho_2T_PL

อ้างจาก: Virus เมื่อ กันยายน 04, 2010, 05:35:57 หลังเที่ยง
พี่คับ จริงแล้วไม่ต้องพูดว่าคับ ก็ด้ายย ผม 14 เองยางไม่มีใบ ขับขี่เลย555
คือ ช่วงนี่ หา ไมล์ราคาถูกคับ สักไม่เกิน200^^ แล้ว อีกอย่าง ผมหา กระปุกน้ำมันเบรคของพวกรถยน รถสิบล้อไรเงี่ย จาเอาไปใส่แทน 2t

ไปถามซื้อตามร้านอะไหล่เลยครับ บอกว่าซื้อกระปุกที่เอาไปใส่ออโต้ลูบน่ะ ราคาประมาณ 40-50บาทเอง

phantom 102

ขอแจมหน่อยครับ ผมมีtzm อยากทำช่วงท้ายเหมือนพี่สวยดีครับ ต้องทำอย่างไงบ้างครับ อยู่เชียงรายครับ ขอรูปรถ tzm ของพี่หลายๆด้านหน่อยครับ[email protected]

Virus

ค๊าบ ทำใส่ เรียบ ร้อยและ ใ่ส่กรองเปลือย ด้วยๆๆๆ ว้าวช่วงนี้ๆๆรถพุ่งนี้ จิงๆๆ ตอนเช้า จันทร์ทึง ศุกร์ ผมเอารถปายจอดตรง easy buyอะ คับ อยู่ข้าง กับปั้ม shell อะคับ เดี่ยวนี้ผมเห็นrxz ทุกวันเลยตอนเช้า เดิมๆมากๆๆขับสวนกันโหะๆเงียบมากๆๆ

จบข่าว

อ้างจาก: Virus เมื่อ กันยายน 11, 2010, 08:40:27 หลังเที่ยง
ค๊าบ ทำใส่ เรียบ ร้อยและ ใ่ส่กรองเปลือย ด้วยๆๆๆ ว้าวช่วงนี้ๆๆรถพุ่งนี้ จิงๆๆ ตอนเช้า จันทร์ทึง ศุกร์ ผมเอารถปายจอดตรง easy buyอะ คับ อยู่ข้าง กับปั้ม shell อะคับ เดี่ยวนี้ผมเห็นrxz ทุกวันเลยตอนเช้า เดิมๆมากๆๆขับสวนกันโหะๆเงียบมากๆๆ

จะแอบไปปล่อยลมยาง 555+

จบข่าว

หาที่ทำสีในพิษณุโลกอยู่ครับ ขอคำแนะนำด้วย

อ้างจาก: vitaya969 เมื่อ กันยายน 15, 2010, 04:15:35 หลังเที่ยง
หาที่ทำสีในพิษณุโลกอยู่ครับ ขอคำแนะนำด้วย

ติดต่อพี่เตอร์เลยพี่วิท หรือจะถอดไปส่งร้านเอง ร้านโกเนี้ยว ซอยแป้งนวลอ่ะพี่