Main Menu

ขาย KR 150 สภาพจบๆ ไม่ต้องทำอะไรอีกแล้ว ราคาไม่แรง

เริ่มโดย wasi, เมษายน 25, 2011, 06:29:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Yamato

อ้างจาก: woratach เมื่อ มิถุนายน 02, 2011, 04:44:35 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ChAmP เมื่อ มิถุนายน 02, 2011, 04:22:01 หลังเที่ยง
อ้างจาก: woratach เมื่อ มิถุนายน 02, 2011, 09:34:05 ก่อนเที่ยง
ต้องทำให้ดี
และรักมันมากด้วย
คันนี้มีตำนาน

เป็นกำลังใจให้พี่อีกคนครับ ไม่ได้เข้ามาดูตั้งนาน รู้จากพี่หนุ่มโทรคุยกันเมื่อคืน สู้ๆครับพี่วรทัศน์
ขอบคุณทุกแรงใจครับคันนี้เสร็จเมื่อไร มีโปรเจกท์ใหม่ทันทีครับ
โปรเจ็คใหม่อะไรหนอ กระซิบหน่อยได้ไหม

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

อ้างจาก: yamato เมื่อ มิถุนายน 02, 2011, 04:47:56 หลังเที่ยง
อ้างจาก: woratach เมื่อ มิถุนายน 02, 2011, 04:44:35 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ChAmP เมื่อ มิถุนายน 02, 2011, 04:22:01 หลังเที่ยง
อ้างจาก: woratach เมื่อ มิถุนายน 02, 2011, 09:34:05 ก่อนเที่ยง
ต้องทำให้ดี
และรักมันมากด้วย
ขออุ๊บไว้ก่อน
คันนี้มีตำนาน

เป็นกำลังใจให้พี่อีกคนครับ ไม่ได้เข้ามาดูตั้งนาน รู้จากพี่หนุ่มโทรคุยกันเมื่อคืน สู้ๆครับพี่วรทัศน์
ขอบคุณทุกแรงใจครับคันนี้เสร็จเมื่อไร มีโปรเจกท์ใหม่ทันทีครับ
โปรเจ็คใหม่อะไรหนอ กระซิบหน่อยได้ไหม
ขออุ๊บไว้ก่อนครับ

~{ Eak_ThaPra }~

ละครเรื่องนี้ กันตนา ขอเอาไปทำเป็นหนังสั้น ประกวดที่เมืองคาน แล้วกัน

เผยแผ่ความจริงในวงการซื้อขายรถ มือ2 ได้มันจริงๆ

ไม่ีูรู้ไม่วิจาร  ว่า ใครจริงใครหลอกลวง ปล่อยไปตามเวณกรรมคับ

ปล.ถ้าเราถูกก็นิ่งไว้ ปล่อยให้เรื่องมันดำเนินต่อไป ใครรู้ไม่รู้ก็ช่างมัน ตัวเอาซิรู้จริง

ขอจบด้วยประการฉะนี้แล สาธุ

ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

zxpro

เอาม้าไปกิน1ตัวนะน้องคำคม+1ครับ
อ้างจาก: backawer เมื่อ มิถุนายน 02, 2011, 05:27:15 หลังเที่ยง
ละครเรื่องนี้ กันตนา ขอเอาไปทำเป็นหนังสั้น ประกวดที่เมืองคาน แล้วกัน

เผยแผ่ความจริงในวงการซื้อขายรถ มือ2 ได้มันจริงๆ

ไม่ีูรู้ไม่วิจาร  ว่า ใครจริงใครหลอกลวง ปล่อยไปตามเวณกรรมคับ

ปล.ถ้าเราถูกก็นิ่งไว้ ปล่อยให้เรื่องมันดำเนินต่อไป ใครรู้ไม่รู้ก็ช่างมัน ตัวเอาซิรู้จริง

ขอจบด้วยประการฉะนี้แล สาธุ

ขอให้เล็กสู่สุขคติ.....ชื่อเล็กจะอยู่ในความทรงจำของเราตลอดไป[/color]

แล้ววันนี้
จ้าวปัญหาเปลี่ยนไปแล้ว
ค่ำๆจะเอามาให้ดู

Yamato

อ้างจาก: yamato เมื่อ มิถุนายน 17, 2011, 02:09:24 หลังเที่ยง
อ้างจาก: woratach เมื่อ มิถุนายน 17, 2011, 01:59:26 หลังเที่ยง
แล้ววันนี้
จ้าวปัญหาเปลี่ยนไปแล้ว
ค่ำๆจะเอามาให้ดู
รอๆชมครับคุณทัศน์
จัดไปครับ..........จ้าวปัญหา!!!!!!!!!!

e78/102_0100.jpg[/img][/url]

Chilean Rose

หล่อมากกกกกกกกกกกก

ใกล้ล่ะครับ ขาดสติ้กเกอร์ฝา kips - unitrackแล้วก็กันสะบัด  :-[

อ้างจาก: Chilean Rose เมื่อ มิถุนายน 17, 2011, 10:46:24 หลังเที่ยง
หล่อมากกกกกกกกกกกก

ใกล้ล่ะครับ ขาดสติ้กเกอร์ฝา kips - unitrackแล้วก็กันสะบัด  :-[
รอการอนุเคราะจากเพื่อนๆในเวปนี้ละครับ

Chilean Rose

สติ้กเกอร์ฝา kips หายากมากครับ

ได้ข่าวว่ากำลังจะขึ้นทะเบียนเป็นสติ้กเกอร์คุ้มครองแห่งชาติล่ะครับ  >:(

Red Power Motor

อ้างจาก: woratach เมื่อ มิถุนายน 17, 2011, 10:33:57 หลังเที่ยง

สวยครับท่าน  เจ้าปัญหาจบไปแล้ว ขอแสดงความยินดีด้วยแล้วกันครับ อย่างไรก็สู้ต่อไป ยังแต่ของผมยังไม่เสร็จที สามเดือนแล้ว เสร็จเมื่อไรจะเอามาแข่งความสวยกับท่านครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ

sps18774

ซื้อรถเก่า + ไม่ได้จับได้ลองก็ต้องทำใจครับ ตัวผมพอซื้อมา พอลองไม่ชอบ กลัวตายกลางป่ากินข้าวลิง ก็ซ่อมไป ขายไปเหมือนกัน รอมีตังค์ค่อยออกรถใหม่จากห้างดีกว่า