Main Menu

คุณGas Turbinesหรือมารบูรภา ติดต่อกลับด้วย(ยังไม่ได้ของ)

เริ่มโดย KING OF R1, กรกฎาคม 23, 2010, 02:18:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

KING OF R1

สั้นๆละกัน รอเลขที่ส่งของจากคุณแต่ถ้ายังไม่ได้ส่งก็ไม่เอาได้มั้ย7วันแล้วเริ่มหายอยาก(ล้อNS1+คาลิปเปอร์)

yoddi

คุณวินขอที่อยุ่อีกครั้งครับ ผมจะส่งของไปให้ พอดีแบตหมดเปิดดูที่อยุ่ไม่ได้ครับ

ด่วนๆๆๆๆเรย

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

กรรม เสี่ยวิน ใจเย็น 5555+
มารบูรพา ไม่เคยเบี้ยวนะแกอยู่มานานแล้ว
ตามนั้น ใจเย็น รอแกมาตอบ แกยุ่งกับการทำเครื่องบิน boing 747 อยู่
อันนี้เรื่องจริง
ตามนั้น
เวร ทำไมส่งช้า จัง ฮ่วยย สู 5555+
ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

killerboot

งานนี้สงสัยจะผิดคนแล้วมั้งครับ หรือ ผิพลาดทางเทคนิค แต่ช่างเอฟ เครดิตดีน๊ะครับ รับประกัน บรรลัยยานยนต์  >:(  >:(  >:(

ไปรท์ ลูกบอส

อ้างจาก: NEUNG_KR_NEVERDIE เมื่อ กรกฎาคม 23, 2010, 03:52:24 หลังเที่ยง
งานนี้สงสัยจะผิดคนแล้วมั้งครับ หรือ ผิพลาดทางเทคนิค แต่ช่างเอฟ เครดิตดีน๊ะครับ รับประกัน บรรลัยยานยนต์  >:(  >:(  >:(

พินาศ ยานยนต์พี่ อิอิ

บรรลัยยานยนต์ ของช่างกิ๊ก เขา

krr150

ก็ต้องรอ ท่านเอฟ มาเคลียร์ละคับ

เพราะถ้าเป้นตามที่ เจ้าของกะทู้กล่าวจริง  จ่ายเงินแล้ว 7 วัน ของไม่ถึงบ้าน ไม่ได้รับหมายเลขพัสดุ   ก็ผิดปกตินะคับ

แล้วได้โทรถามกันรึยังคับ

ศิวนคร

ถามคุณwinnแล้ว บอกว่าได้ต่อกันแล้ว..รอของดีคงต้องใจเย็นสักหน่อย ..

KING OF R1

เค้าpm เลขที่ส่งมาแล้วพร้อมเบอร์ของไปรษณีย์ที่เค้าส่งแต่ผมทั้งกดดูในคอมและโทรเช็คเจ้าหน้าที่บอกเลขที่ส่งผิดและอีกคำถามส่งมาแบบไหนลงทะเบียนหรือโลจิกช่วยบอกวันที่ด้วยว่าคุณส่งวันไหนถ้าให้ดีก็ถ่ายใบเสร็จมาเหมือนบางท่านที่ทำกันก็ดีคับอาทิตย์หน้าวันหยุดยาวอีกและตอนแรกบอกจะส่งทางนครชัยทัวร์ป่านนี้ได้ของแล้ว

KING OF R1

คนขายก็เงียบโทรไปไม่รับอดทนรอถึงพุธหน้าดีกว่าเผื่อเค้าส่งมาแล้วจริงๆ

ไปรท์ ลูกบอส

โทรหาตาเอฟ ต้องโทรนั้นแหละ หลังเที่ยงคืน ถึง ตี4 ฮ่าๆ แกกำลังพริ้วเลยอิอิ

gordon

ยังไงก็ใจเยนๆละกันครับ.....เพื่อนกันทั้งนั้น
เล่นเว็ปด้วยมิตรภาพ

คิดดี
พูดดี
ทำดี
ปฎิบัติดี
อยู่แต่ในสถานที่ดีๆ

ช่างกิ๊ก

อ้างจาก: ไปรท์ ลูกบอส เมื่อ กรกฎาคม 23, 2010, 03:54:02 หลังเที่ยง
อ้างจาก: NEUNG_KR_NEVERDIE เมื่อ กรกฎาคม 23, 2010, 03:52:24 หลังเที่ยง

พินาศ ยานยนต์พี่ อิอิ

บรรลัยยานยนต์ ของช่างกิ๊ก เขา
ใครเรียกผมให้มาพังรถครับ 

ร้านช่างกิ๊ก รับซ่อมกันสะบัดkr ตีปลอก2จังหวะ  ตกแต่ง โมดิฟาย และอุปกรณ์สำหรับรถแข่ง  https://web.facebook.com/Naychangkiksservice

ผมคือใคร...?