Main Menu

SERPICO SE 98 BY KODOMO.PAKCHONG/Renovate Page11/Full Page22 NEW MUFFLER Page26/

เริ่มโดย kodomo.pc, ตุลาคม 12, 2012, 03:10:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

khomkhon

8)---  โซ่ 415  สเตอร์ 15-40 ขับสนุกทุกเกียร์ ( ในเมือง นะจ๊ะ )  ???

:( :(จดๆๆๆ  ต้องลอกแนวทาง จัดโซ่สเตอร์เลียนแบบเฮียเก๋ซะหน่อยแล้ว :( :(

อาคม นาคสง่า 
0897377074,0874697157 dtac

9100330051 ออมทรัพย์กรุงไทย สตูล

kodomo.pc

อ้างจาก: โอ้ zx150 นครสวรรค์ เมื่อ พฤศจิกายน 26, 2014, 11:47:41 ก่อนเที่ยง

ไม่มีไรทำเลยแวะเข้ามาดูรถสวยๆซะหน่อย........ :(

ยินดีครับพี่โอ้....แว่ะมาบ่อยๆก็ได้ครับพี่ ไม่มีค่าใช้จ่าย  อิอิอิ  

อ้างจาก: khomkhon เมื่อ พฤศจิกายน 26, 2014, 03:20:36 หลังเที่ยง

8)---  โซ่ 415  สเตอร์ 15-40 ขับสนุกทุกเกียร์ ( ในเมือง นะจ๊ะ )  ???

:( :(จดๆๆๆ  ต้องลอกแนวทาง จัดโซ่สเตอร์เลียนแบบเฮียเก๋ซะหน่อยแล้ว :( :(

อย่าเชื่อจนกว่าจะได้ลองเองครับพี่อาคม....อิอิ   :(

ปล.อย่าเชื่อผมนะครับ ผมบ้า...555+++  
:(

หลังจากขอเป็นวัยรุ่นได้ประมาณ อาทิตย์ฟ่าๆ  ยางหลังล้อแม็กใช้มาได้1ปีนิดๆ ยางก็เริ่มสึก ประมาณว่ามันสึกแต่ตรงกลาง เพราะผมจะใช้เบรคหลังเป็นหลัก 70 เปอร์เซนต์ เบรคหน้าใช้ 30 เปอร์เซนต์.....ยางหน้าเหลือเพียบเบย....

จัดไป Wings เหมียนเดิม....อิอิ   :(

ตามด้วยจานหลัง ZX แท้ใหม่อีกใบ..เรื่องเงียบ... ???

เพิ่มเติมอีกนิส.....พักเท้าหลัง SER SE แท้ใหม่ ตรงรุ่น....
:(

เพิ่มของเล่นอีกหน่อย ยางหุ้มสายครัช Honda รุ่นไรมะรู้พี่โจ้ซื้อมาฝาก  แหล่มเยย   :D

แล้วก็กลับมาฟิลเดิมอีกครั้ง  โดนใจชายยิ่งนัก....

:-[-------เดี๋ยวว่างๆค่อยนั่งนึกก่อนว่าจะทำอะไรต่อดี.....อิอิอิ   :(

จง..รักษา ..มิตรภาพดีๆไว้ อย่าให้อะไรก็แล้วแต่ มาลบล้างมันไปได้ 
ท่องจำให้ขึ้นใจ.. " มิตรภาพ "

ALLaser

กสิกรไทย       1682522077       ภานุพงษ์

TZ38

ภิญโญ นิยมศิลป์ T.0892391954 ธ.กรุงเทพ สาขา วิเศษชัยชาญ ออมทรัพย์ 368-053968-5

จุ้ย ปช.

"ความโกรธ" อาจเกิดโดย..ไม่ตั้งใจ แต่ "การให้อภัย" ไม่ได้เกิดด้วย..ความบังเอิญ

http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=1136

kodomo.pc

อ้างจาก: ALLaser เมื่อ มีนาคม 31, 2015, 11:30:11 ก่อนเที่ยง
อับเดตตลอดเลยคับเฮีย

นิสนึงครับพี่ภานุ.....อิอิอิ   :(

อ้างจาก: TZ38 เมื่อ เมษายน 27, 2015, 05:00:37 หลังเที่ยง
ล้อซี่ก็สวย ล้อแม็กก็เด่น

ล้อซี่ยอมรับครับว่าสวยดี.....แต่พอขี่จริงๆแล้วชายไม่ค่อยหมั่นใจเท่าไรอ่ะครับ....มันหวิวๆ เวลาเบรคอ่ะครับพี่โย....รึว่าป๋มคิดไปเองก็ม่ายรู้  เพราะเค้าก็ใส่กันทั่วบ้านทั่วเมืองไม่เห็นมีใครบ่นเล ....5555++   >:(

อ้างจาก: จุ้ย ปช. เมื่อ เมษายน 27, 2015, 06:03:41 หลังเที่ยง
ว๊ายยยยยยย ติ๊กเกอร์ท้ายซีดแล้ว

;D    เอ้า ฮา เฮ ฮา เฉยช้าอยู่ใย.....จัดให้ซิครับพี่จุ้ย....ลองเบิ่ง....อิอิอิ  :(

Update : ล่าสุด 29-04-15 หลังจากที่ห่างหายจากเพจไปนานๆๆๆ มว๊ากๆๆๆ  (เพราะมัวแต่ไปมั่วอยู่แต่ในเฟส)...อิอิ  

มามะๆ......กลับมา ณ จุดเริ่มต้นกันอีกที  ...
รักนะ Serpico SE 98  By-Kodomo.Pakchong ...อิอิอิ

;)..เช็คของ...

แล้วก็ประคองของฝาใส่ไปก่อน... :-[

1ปีฟ่า ซีดกันแบบเห็นๆ...555++   >:(

จับยัดเข้าไป ซ้ายๆๆๆ.....อิอิอิ   ???

ซะๆๆๆ ซ้ายเต็มลำๆๆๆ... 8)

ขะๆๆๆ ขวาๆๆๆ เต็มลำ... 8)

;)......ตามด้วยของชิ้นสุดท้าย ที่รอคอยมาประมาณเกือบๆ 3 ปี

ฝาครอบสเตอร์ Serpico Se สีดำแต้ใหม่เจ้า....วันหลังว่างๆค่อยจับใส่อีกที...อิอิอิ  

ด้านหน้า ดำๆเงาๆ ถูกใจใช่เยย.... >:(

ด้านในไร้มลทิน  ... ใสๆ   >:(

ปล.ขอบคุณจากใจจริงครับ สำหรับพี่ชายท่านนึง ที่หยิบยื่นแต่สิ่งดีๆให้ผมตลอดระยะเวลาที่รู้จักกันมา ถ้าพี่เค้าไม่ชี้โพรงให้กระรอก ผมคงต้องรอต่อไปอีกนานแน่ๆ ฝาครอบสเตอร์ Ser แท้ใหม่ สีดำเงา
....ผมไม่รู้จะอธิบายยังไง เอาเป็นว่า...รักนะจุ๊ฟๆ....อิอิ  :( :(

จง..รักษา ..มิตรภาพดีๆไว้ อย่าให้อะไรก็แล้วแต่ มาลบล้างมันไปได้ 

kodomo.pc

ช่วงเวลาหลายๆเดือนที่ผ่านมา บอกตรงๆผมคาใจกับเมืองจันทบุรีมานานพอสมควร อยากไปขี่รถถนนริมหาดที่เค้าว่ากันว่าสวยมาก ตื่นมาสายๆของวันศุกร์ อากาศดี ไม่ค่อยมีแดด ร่มรื่นดีซะนี่กระไร เฉยช้าอยู่ใย คว้ากุญแจรถออกไปซิ่งซิคร๊าบ จะได้หายข้องใจ ลุยเลยลำเดียว แต่ไม่ได้ลุยเดี่ยวนะจ๊ะ พาคนรู้ใจไปด้วยจี่.... :-[
ลุยๆๆ....เมืองต้องห้ามพลาด...จันทบุรี.  เดี๋ยวรู้เยย.... ???

ถึงแบ้วเนินนางพญา...โดนฝนนิดหน่อย...อิอิ :(

โปรแกรมหน้าถ้าเวลาได้ ค่อยไปลุยสังขละ...อิอิ :(

TZ38

อ้างจาก: kodomo.pc เมื่อ มิถุนายน 28, 2015, 11:58:32 หลังเที่ยง
ช่วงเวลาหลายๆเดือนที่ผ่านมา บอกตรงๆผมคาใจกับเมืองจันทบุรีมานานพอสมควร อยากไปขี่รถถนนริมหาดที่เค้าว่ากันว่าสวยมาก ตื่นมาสายๆของวันศุกร์ อากาศดี ไม่ค่อยมีแดด ร่มรื่นดีซะนี่กระไร เฉยช้าอยู่ใย คว้ากุญแจรถออกไปซิ่งซิคร๊าบ จะได้หายข้องใจ ลุยเลยลำเดียว แต่ไม่ได้ลุยเดี่ยวนะจ๊ะ พาคนรู้ใจไปด้วยจี่.... :-[
ลุยๆๆ....เมืองต้องห้ามพลาด...จันทบุรี.  เดี๋ยวรู้เยย.... ???

ถึงแบ้วเนินนางพญา...โดนฝนนิดหน่อย...อิอิ :(

โปรแกรมหน้าถ้าเวลาได้ ค่อยไปลุยสังขละ...อิอิ :(

สุดยอดเลยครับ

ภิญโญ นิยมศิลป์ T.0892391954 ธ.กรุงเทพ สาขา วิเศษชัยชาญ ออมทรัพย์ 368-053968-5