Main Menu

รวมพลคนโขทัยครับ

เริ่มโดย thawon, กันยายน 30, 2010, 01:54:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

khor-monster

ผมอัดใครไม่เป็นหลอกคับท่านเสือ!!!!

super Tiger

เสาร์หน้ามีโปรแกรมรึเปล่า เงี้ยนจัง ขอถามเลขาให้หน่อย

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

เดียวถามท่านเลียขาเฮ้ย!ไม่ใช่ซิต้องเลขาฮิฮิฮิ!!!!

super Tiger

มาอีกครั้ง ตอนบ่ายแก่ๆ สวัสดีครับทุกๆท่าน ผมมีแผน (แผนที่)

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

NSR-RR

เอ็นโปรๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเป็ดโปรๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ;)
สุจินต์ จันทร์กระจ่าง 335/21 ม.10 ต.น้ำรึม อ.เมือง จ.ตาก 63000
086-2106009 บิว
เลขบัญชี 099-4-03855-4 ธ.กรุงศรีอยุธยา ส.ตาก

xman

รายงานข่าวครับมีการจัดทิปเก็บคะแนนครับ :'( :'( :'(
ที่ป่าคาเซอร์กิจครับวันอาทิตย์สิ้นเดือน :o :o :o :o

xman ผู้ที่ไม่เคยทิ้งใครไว้เบื้องหลัง

rung-a-roon2010

เก็บคะแนนสนามแรกใครไป+ให้ครับ ท่านขอรถจะเสร็จทันไหมครับพี่น้อง
กินข้าวสักพักก็หมดจาน พอคบนานๆ เห็นสันดานก็หมดใจ

คำสัญญาไม่ได้เป็นเพียงแค่ลมปาก ที่จะได้พูดทิ้งขว้าง เหมือนหมาที่เห่าไปวัน ๆ

xman

สงศัยเสร็จไม่ทันเอาเวฟขึ้นไปเก็บ20คะแนน :'( :'(
ใช้ไมตาขอ5555 >:( >:( >:(

xman ผู้ที่ไม่เคยทิ้งใครไว้เบื้องหลัง

อ้างจาก: rung-a-roon2010 เมื่อ กุมภาพันธ์ 13, 2012, 08:26:11 หลังเที่ยง
เก็บคะแนนสนามแรกใครไป+ให้ครับ ท่านขอรถจะเสร็จทันไหมครับพี่น้อง
อ้างจาก: rung-a-roon2010 เมื่อ กุมภาพันธ์ 13, 2012, 08:26:11 หลังเที่ยง
ต้องถามช่างคับเพราะรถอยู่บ้านช่างแล้วคับ!!!

super Tiger

โอเคตามนั้น คืออาทิตย์สิ้นเดือน วันที่ 26

panupong808

ผมกำลังเลือกรถอยู่ว่าสนามแรกจะเอา โซนิคหรือ cbr ลงดีกลัวไล่เค้าไม่ทันเน้อ
จะซื้อรถให้ได้ดีต้องใช้เวลาฉันใด จะคบคนให้รู้สันดานและจิตใจก็ต้องใช้เวลาฉันนั้น

การโกหกในหมู่มิตร คือการทำลายศรัทราและความจริงใจ

super Tiger

ท่าน panupong 808 ไม่ต้องกังวลครับ เพราะเสือไม่ซุ้มครับตอนนี้ แค่ไปลองที่สนามพิษณุโลก
สนามบินครับ ลองเอา zx ขับ f 16 ของทัพอากาศดู ก้อ โออยู่นะ  :( :( :(

rung-a-roon2010

คารมณ์เป็นต่อรูปหล่อเป็นรองจริงๆท่านเสือ(โม้)
กินข้าวสักพักก็หมดจาน พอคบนานๆ เห็นสันดานก็หมดใจ

คำสัญญาไม่ได้เป็นเพียงแค่ลมปาก ที่จะได้พูดทิ้งขว้าง เหมือนหมาที่เห่าไปวัน ๆ

สุขสันต์วันแห่งความรักทุกท่านคับอิอิอิ!! ??? ??? ???

super Tiger

แบนโค้งเก่งรึเปล่าไม่รู้ แต่ขู่กับคุยขมงานถนัดครับท่าน รุจ :o :o :( :( >:(
นี่ถ้าวันนี้ว่าง ก้อจะเอา เจ้า zx ไปลอง กับ รถไฟ สักหน่อย  :( (55555)
อ้างจาก: rung-a-roon2010 เมื่อ กุมภาพันธ์ 14, 2012, 10:40:34 หลังเที่ยง
คารมณ์เป็นต่อรูปหล่อเป็นรองจริงๆท่านเสือ(โม้)
:o

xman

ท่านเสือนี้มีครบ 3 ข จริงๆใช้ไมพี่รุจ ;) ;) ;)
ขี้โม้  ขี้คุย  แล้วก็ ขี้เหม็น >:( >:( >:( >:( >:(

ถ้าเป็นเจ้าบาสละก้อคงบอกไม่ได้โมอิอิอิ

super Tiger

เขาเรียกว่า ชิงพื้นที่ข่าว ครับ เราต้องสร้างกระแสครับ สอง ข แรกนะยังไม่ค่อยยอมรับ แต่ ข ที่สามชัวร์ครับ สรุปแน่ๆเลย ขี้เหม็น :( :(

ถูกต้องคับพี่เหม่นจริงๆอิอิอิ

super Tiger

เอ๊ะ กลุ่มสุโขทัยมีแค่เรารึนี่ ว๊ายไปดีกว่า