Main Menu

รวมพลคนโขทัยครับ

เริ่มโดย thawon, กันยายน 30, 2010, 01:54:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xman

1เสียงครับไปด้วยแล้วทางศรีสัจจะมาไมครับจะได้รอครับ :'( :'( :'(

xman ผู้ที่ไม่เคยทิ้งใครไว้เบื้องหลัง

panupong808

จะซื้อรถให้ได้ดีต้องใช้เวลาฉันใด จะคบคนให้รู้สันดานและจิตใจก็ต้องใช้เวลาฉันนั้น

การโกหกในหมู่มิตร คือการทำลายศรัทราและความจริงใจ

mixart

เศษแก้วมันบาดคน....คำพูดของเศษคนมันบาดใจ

จงทำในสิ่งที่ตัวเองกล้า

rung-a-roon2010

กินข้าวสักพักก็หมดจาน พอคบนานๆ เห็นสันดานก็หมดใจ

คำสัญญาไม่ได้เป็นเพียงแค่ลมปาก ที่จะได้พูดทิ้งขว้าง เหมือนหมาที่เห่าไปวัน ๆ

NSR-RR

สุจินต์ จันทร์กระจ่าง 335/21 ม.10 ต.น้ำรึม อ.เมือง จ.ตาก 63000
086-2106009 บิว
เลขบัญชี 099-4-03855-4 ธ.กรุงศรีอยุธยา ส.ตาก

panupong808

อ้างจาก: NSR-RR เมื่อ มกราคม 12, 2012, 10:37:06 หลังเที่ยง
ไปด้วยอิอิ "<*>"  ???

สนใจยังไง ติดต่อมาได้นะครับ ผม พง 08-8862-7978 นะครับ
จะซื้อรถให้ได้ดีต้องใช้เวลาฉันใด จะคบคนให้รู้สันดานและจิตใจก็ต้องใช้เวลาฉันนั้น

การโกหกในหมู่มิตร คือการทำลายศรัทราและความจริงใจ

NSR-RR

รถคันในลายเซ็นยังไม่ได้เก็บงานให้ครบขืนไปเดียวพังแน่น !!!เสียว 55+  :(

สุจินต์ จันทร์กระจ่าง 335/21 ม.10 ต.น้ำรึม อ.เมือง จ.ตาก 63000
086-2106009 บิว
เลขบัญชี 099-4-03855-4 ธ.กรุงศรีอยุธยา ส.ตาก

mixart

เศษแก้วมันบาดคน....คำพูดของเศษคนมันบาดใจ

อ้างจาก: xman เมื่อ มกราคม 12, 2012, 10:09:20 หลังเที่ยง
1เสียงครับไปด้วยแล้วทางศรีสัจจะมาไมครับจะได้รอครับ :'( :'( :'(
ใครครับ
กินข้าวสักพักก็หมดจาน พอคบนานๆ เห็นสันดานก็หมดใจ

คำสัญญาไม่ได้เป็นเพียงแค่ลมปาก ที่จะได้พูดทิ้งขว้าง เหมือนหมาที่เห่าไปวัน ๆ

mixart

super Tiger

ใครจะไปก็ไป แต่ผมไม่อยู่(เหมือนจะไปด้วย)555555
พี่ประจิน ไปหรือเปล่าผมกำลังหาเพื่อนครับ ถ้าไปเจอกันที่ใหนครับ 086 681 4414

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

mixart

ไปเข้าค้อหรอครับท่านเสือ

super Tiger

เขาค้อไปมาแล้วแต่ไม่แน่อาจจะไป แต่ทีคแรกใจคิดว่าจะไปวัดหลวงพ่อเงิน ไปกราบท่านซะหน่อยปีใหม่แล้วเพื่อเป็นสิริมงคล
ไม่เป็นไรเอามติเสียงส่วนใหญ่ละกัน แต่ผมยังไม่รับปากนะ

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

mixart

จัดไปครับพี่เสือแต่ถ้าไม่แน่แสดงว่าไปท่านนี้ชุ้มตลอด

super Tiger

ไม่ซุ้มตลอดหรอกเติ้ล เพราะที่ผ่านมาออกถี่มาก เพราะบอกเขาไว้ ทริปเดียว และตอนนี้ใช้จ่ายกับzx เยอะต้องเอาใจเขาหน่อย
ไม่ต้องกลัวถ้ายังขี่อยู่ยังไงก้อเจอ

panupong808

พี่เนก ท่านขอ ยังไปเลยพี่เขาค้อ จะไปถ่ายรูปกลุ่มกันด้วยพี่

mixart

ไปเขาค้อก็มีบ้านป่าคาเหมือนกันนะครับ

super Tiger

เออกั๊กรึเปล่าเห็นช่วงบ่ายสองที่กงไกรลาศมุ่งสู๋พิโลก
ออ ต้องขอโทษที ที่แรกไม่รู้ว่าจะไปเขาค้อ นึกว่าจะไปป่าคา(กะว่าไม่ไป)เลยตั้งใจว่าจะไปใหว้หลวงพ่อเงิน ขอพรปีใหม่หน่อย
และจะได้เช่าวัตถุมงคล มาจำหน่ายในกลุ่มซะหน่อย ฮ่าๆ ไม่เป็นไรกั๊ก เดี๋ยวเจอที่ ปายยยยย ชัวร์ ขอเวลาทำความรู้จักรถให้ดีก่อนนะ

อ้างจาก: mixart เมื่อ มกราคม 13, 2012, 02:37:28 หลังเที่ยง
ไปเขาค้อก็มีบ้านป่าคาเหมือนกันนะครับ
ช่วงนั้นมีรถน้ำมันหมดหลายคันนะ

mixart