Main Menu

รวมพลคนโขทัยครับ

เริ่มโดย thawon, กันยายน 30, 2010, 01:54:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rung-a-roon2010

กินข้าวสักพักก็หมดจาน พอคบนานๆ เห็นสันดานก็หมดใจ

คำสัญญาไม่ได้เป็นเพียงแค่ลมปาก ที่จะได้พูดทิ้งขว้าง เหมือนหมาที่เห่าไปวัน ๆ

khor-monster

อยากได้zx150สีส้มมาขับบางจัง!เจ้าของอนุญาตป๊ะ555

panupong808

ผมอยากเป็นเจ้าของเลย อิอิ
จะซื้อรถให้ได้ดีต้องใช้เวลาฉันใด จะคบคนให้รู้สันดานและจิตใจก็ต้องใช้เวลาฉันนั้น

การโกหกในหมู่มิตร คือการทำลายศรัทราและความจริงใจ

อ้างจาก: khor-monster เมื่อ มกราคม 07, 2012, 11:01:50 หลังเที่ยง
อยากได้zx150สีส้มมาขับบางจัง!เจ้าของอนุญาตป๊ะ555
เงียบ
อ้างจาก: panupong808 เมื่อ มกราคม 08, 2012, 12:29:58 ก่อนเที่ยง
ผมอยากเป็นเจ้าของเลย อิอิ
เงียบ
อิอิ
กินข้าวสักพักก็หมดจาน พอคบนานๆ เห็นสันดานก็หมดใจ

คำสัญญาไม่ได้เป็นเพียงแค่ลมปาก ที่จะได้พูดทิ้งขว้าง เหมือนหมาที่เห่าไปวัน ๆ

panupong808

จะซื้อรถให้ได้ดีต้องใช้เวลาฉันใด จะคบคนให้รู้สันดานและจิตใจก็ต้องใช้เวลาฉันนั้น

การโกหกในหมู่มิตร คือการทำลายศรัทราและความจริงใจ

ความเงียบสยบความเคลื่อนไหว..... :(

NSR-RR

สุจินต์ จันทร์กระจ่าง 335/21 ม.10 ต.น้ำรึม อ.เมือง จ.ตาก 63000
086-2106009 บิว
เลขบัญชี 099-4-03855-4 ธ.กรุงศรีอยุธยา ส.ตาก

ให้ไม่ได้ครับให้ไปแล้วผมไม่มีเสียงใช้ >:(

NSR-RR

ได้รับเอ็นมาแล้วคับ สภาพเป็นอย่างนี้  :-*

ขาดอุกรณ์หลายอย่าง  >:(
สุจินต์ จันทร์กระจ่าง 335/21 ม.10 ต.น้ำรึม อ.เมือง จ.ตาก 63000
086-2106009 บิว
เลขบัญชี 099-4-03855-4 ธ.กรุงศรีอยุธยา ส.ตาก

panupong808

สู้ๆครับค่อยๆปั้นไป งามแน่ๆครับ

mixart

สู้ๆครับจะได้ออกทริปด้วยกันครับ

เศษแก้วมันบาดคน....คำพูดของเศษคนมันบาดใจ

จงทำในสิ่งที่ตัวเองกล้า

สภาพสวยดีคับ!ปั้นอีกนิดแล่มเลยคับ

mixart

เศษแก้วมันบาดคน....คำพูดของเศษคนมันบาดใจ

mixart

พี่ก้อแค่สิ่งเล็กๆที่เรียกรักคับเติ้ล!!!!

mixart

อ้างจาก: khor-monster เมื่อ มกราคม 09, 2012, 11:49:00 ก่อนเที่ยง
พี่ก้อแค่สิ่งเล็กๆที่เรียกรักคับเติ้ล!!!!

+1เลยครับโดนใจ

อิอิอิอิอิอิ

;D ;D ;D

ขอบคุณสำหรับม้าตัวนี้คับ!ตอนนี้อยู่ปั้มนกแก้วมากินกาแฟไหมท่านเติ้ลท่านภาณุ

mixart

ไม่ทันแล้วพี่เอาไว้วันหน้าครับ