Main Menu

รวมพลคนโขทัยครับ

เริ่มโดย thawon, กันยายน 30, 2010, 01:54:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

super Tiger

เอ้า แล้วเซอร์ปิโก้ สีขาวหายไปใหน ไง๊ไม่มีรูป งงงง

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

sodaban

อ.แจ้ รับงานไปตัดสิน"ตะกร้อ" ที่ไหน หรือเปล่าไม่รู้ ไม่เห็นค่อยเข้ามาคุย

หน้าเว็ปเลย  คืนนี้พาเจ้าตัวน้อยไปเที่ยวไหน? ครับ.......

"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
http://image.ohozaa.com/main/http://apps.dlt.go.th/carpending/

panupong808

อาทิตย์ ที่ 27 นี้ อย่าลืมไปขี่รถเล่นป่าคาด้วยกันนะครับ
จะซื้อรถให้ได้ดีต้องใช้เวลาฉันใด จะคบคนให้รู้สันดานและจิตใจก็ต้องใช้เวลาฉันนั้น

การโกหกในหมู่มิตร คือการทำลายศรัทราและความจริงใจ

mixart

เศษแก้วมันบาดคน....คำพูดของเศษคนมันบาดใจ

จงทำในสิ่งที่ตัวเองกล้า

sodaban

รอบนี้เป็นงาน "ล้างตา" หรือ "ล้างมือ" ครับ ไม่รู้ว่าของรางวัลสำหรับผู้ชนะเป็นอะไร สงสัยจะเป็น 037 =1 ลัง

ได้เสีย กินด้วยกัน .........

"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
http://image.ohozaa.com/main/http://apps.dlt.go.th/carpending/

rung-a-roon2010

ผมลงแข่งด้วยได้ป่ะเอาแบบขำๆ อิอิ >:( >:( >:(
กินข้าวสักพักก็หมดจาน พอคบนานๆ เห็นสันดานก็หมดใจ

คำสัญญาไม่ได้เป็นเพียงแค่ลมปาก ที่จะได้พูดทิ้งขว้าง เหมือนหมาที่เห่าไปวัน ๆ

เรามันเสื้อตึก

นาย สุนทร จรลี  27 หมู่11 ต.ป่างิ้ว อ.ศรีสัชนาลัย จ.สุโขทัย 64130 T.0807882656

super Tiger

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

2T_DD

อ้างจาก: sodaban เมื่อ พฤศจิกายน 10, 2011, 03:55:53 หลังเที่ยง
อ.แจ้ รับงานไปตัดสิน"ตะกร้อ" ที่ไหน หรือเปล่าไม่รู้ ไม่เห็นค่อยเข้ามาคุย

หน้าเว็ปเลย  คืนนี้พาเจ้าตัวน้อยไปเที่ยวไหน? ครับ.......

งานตัดสินหมดแล้วครับ  ไม่ค่อยได้เข้ามาคุยเลย  ตัวเล็กช่วยพิมพ์เลย 55

เดี๋ยวรอ Full team กันเมื่อไหร่บอกด้วยครับ จะเอาคันใหม่ไปลองด้วย
ร้านอาจารย์ อะไหล่สำหรับวัยมันส์
617-0-11811-3 กรุงไทย สาขาสวรรคโลก  PIYA UDOMMONGKOL
Tel 094-6353-045

mixart

เศษแก้วมันบาดคน....คำพูดของเศษคนมันบาดใจ

super Tiger

mixart

2T_DD

ร้านอาจารย์ อะไหล่สำหรับวัยมันส์
617-0-11811-3 กรุงไทย สาขาสวรรคโลก  PIYA UDOMMONGKOL
Tel 094-6353-045

RCS_MAN.PEA

ช่วงนี้งานเ้ต็มเหยีดเลย ไม่ค่อยมีเวลาไปเที่ยวหาเลยนะ Project4 เป็นงัยบ้าง_2T_DD+เสื้อตึกด้วยนะ

AlexanderThachai

ที่ท่าชัยนี่มีร้านซ่อมมอไซด์และทำสีเนะนำบ้างมั้ยครับสนใจอย่างมากรบกวนเพื่อนสมาชิกช่วยแนะนำด้วย
จะซ่อมรถคันนี้ทั้งคันเลยเพราะว่าตอนนี้ชุดแฟริ่งแตกหมดเพราะว่าย้ายหนีน้ำท่วม

super Tiger

สามแยกท่าชัย(ข้ามสะพาน)กลุ่มรุ่งอรูณอยู่นั้น

อยู่ตรงแยกโรงเรียนตลิ่งชันใช่มั้ยครับ

คือถ้าข้ามสะพานผ่านร้านกำเงินวัสดุก่อสร้างไปร้านอยู่หัวมุมซ้ายมือใช่มั้ยครับผมไม่แน่ใจเพราะว่าผมนานๆจะกลับบ้านครั้ง

super Tiger

นั้นละ่ครับ เป็นห้องแถวตรงสามแยกนั้ละครับ อีกคนหน้าป้อมๆ อีกคนอ้วนๆ อีกคนท้วมๆ พวกเขาละครับ ขบวนการ รุ่งอรุณไรเดอร์ทีม
สอบถามรายละเอียดได้เลย ช่างตูน เป็นสุดยอดช่างของเขาครับ

เรามันเสื้อตึก

อ้างจาก: WhiteTiger เมื่อ พฤศจิกายน 16, 2011, 04:37:41 หลังเที่ยง
นั้นละ่ครับ เป็นห้องแถวตรงสามแยกนั้ละครับ อีกคนหน้าป้อมๆ อีกคนอ้วนๆ อีกคนท้วมๆ พวกเขาละครับ ขบวนการ รุ่งอรุณไรเดอร์ทีม
สอบถามรายละเอียดได้เลย ช่างตูน เป็นสุดยอดช่างของเขาครับ

น่าไปเที่ยวเล่นนะครับเนี่ย ระยะทางแค่ไม่กี่โลเอง อิอิ
นาย สุนทร จรลี  27 หมู่11 ต.ป่างิ้ว อ.ศรีสัชนาลัย จ.สุโขทัย 64130 T.0807882656