Main Menu

TZM คิดถึงมันจัง ตอนนี้นอนนิ่งรอวันฟื้นใหม่

เริ่มโดย F_MOUNT, ตุลาคม 05, 2015, 05:25:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

F_MOUNT

ได้มาตอนนั้นไม่ถึงหมื่นแบบเดิมๆแถมมือเดียวด้วย เลยเอามาออกแบบลาย(เอง)และทำสีใหม่(ร้าน)
:D :D :D

ก็ใช้บ้าง-ไม่ใช้บ้าง จนมันเริ่มแก่และมีปัญหาโน่นนีนั่นเลยจอดไม่ได้ใช้นาน ทั้งสีและเครื่องก็ไม่ติด
:P :P :P

ตอนนี้อยากขี่มันอีกจัง

F_MOUNT

saravut

ปลุกมันขึ้นมาเลย รอชม และเป็นกำลังใจให้ครับ

aoaaued

F_MOUNT

ใช่ครับสีธงชาติเลย ชอบสามสีนี้พอดี 555
>:( >:( >:(

จะพยามปลุกมันขึ้นมาให้ได้ครับ

??? ??? ???