Main Menu

Kawasaki Krabi Team (คาวาซากิ กระบี่ ทีม)

เริ่มโดย thaworn, พฤษภาคม 08, 2012, 03:06:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

AUDOM E6

สวัสดีครับ  เพื่อนสมมชิก คาวากระบี่ทุกคน
บังชายคืนนี้มีกินกาแฟไม่ครับ
บังหมาน /Kawasaki Krabi Team

thaworn

อ้างจาก: AUDOM E6 เมื่อ พฤศจิกายน 05, 2012, 07:49:47 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับ  เพื่อนสมมชิก คาวากระบี่ทุกคน
บังชายคืนนี้มีกินกาแฟไม่ครับ

ไปจริงเหรอ บังหมาน ได้ข่าวทำรถใหม่อยู่

pomchelsea

สวัสดีคับคับบังชาย  บังรักษ์  บังหมาน  บังโทส  และสมาชิกทุกท่านคับสบายดีกันมั๊ยเอ๋ยดูแลสุขภาพด้วยคับอากาศเปลี่ยนแปลงบ่อยๆๆคับ
:):):):):)

thaworn

อ้างจาก: pomchelsea เมื่อ พฤศจิกายน 05, 2012, 11:14:37 หลังเที่ยง
สวัสดีคับคับบังชาย  บังรักษ์  บังหมาน  บังโทส  และสมาชิกทุกท่านคับสบายดีกันมั๊ยเอ๋ยดูแลสุขภาพด้วยคับอากาศเปลี่ยนแปลงบ่อยๆๆคับ
:):):):):)

สวัสดีครับ พี่ป้อม สบายดีน๊ะครับ +  ม้า พี่ป้อมครับ

thaworn

เมื่อคืนไปกินกาแฟมาครับ เอารูปมาอวดเพื่อนสมาชิกชาว คาวากระบี่ ที่ไม่ได้ออกมาให้รูสึกเสียดายเล่น

ก่อนอื่นต้อนของแนะนำสมาชิกใหม่ครับ

รถใหม่บังชายครับ รถค้างสต็อก ใหม่ป้ายแดงครับ ไม่รู้แกหามาจากไหน สุดยอดจริง ๆ บังชาย
:D :D :D

รูปตอนอยู่ร้านกาแฟครับ

ลานปูดำครับ

thaworn

บังชายสรุปแล้วน้องใหม่คนเมื่อคีนชื่อ อะไรละครับบังชาย
โมจนลืมถามชื่อน้องเค้าไปเลย  5555....++
??? ???

ko- tong

มาทักทายพี่น้องกระบี่คับ รถสวยทุกคันเลยคับ

kapooklookzaa

ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

thaworn

อ้างจาก: ko- tong เมื่อ พฤศจิกายน 06, 2012, 09:12:11 หลังเที่ยง
มาทักทายพี่น้องกระบี่คับ รถสวยทุกคันเลยคับ

สวัสดึครับโกตอง สบายดีน๊ะครับ

อ้างจาก: kapooklookzaa เมื่อ พฤศจิกายน 07, 2012, 10:16:17 ก่อนเที่ยง
รถสวยทุกคันเลยครับ

รถพอดูได้ครับ แต่ที่สำคัญใจมันรักกันทุกคนครับผม

CHINWARIT

แวะทักทายครับ หาดใหญ่ตอนนี้ฝนตกหนักมากครับ
ปล.+1บังชาย บังรักษ์ และทุกท่านครับ
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

pomchelsea

แวะทักทายครับ พี่น้องกระบี่คับ รถสวยทุกคันเลยคับ

thaworn

อ้างจาก: CHINWARIT เมื่อ พฤศจิกายน 07, 2012, 10:30:43 หลังเที่ยง
แวะทักทายครับ หาดใหญ่ตอนนี้ฝนตกหนักมากครับ
ปล.+1บังชาย บังรักษ์ และทุกท่านครับ

สวัสดีครับท่านริท + 1 ม้าคืนไปครบ

thaworn

อ้างจาก: pomchelsea เมื่อ พฤศจิกายน 08, 2012, 12:52:35 ก่อนเที่ยง
แวะทักทายครับ พี่น้องกระบี่คับ รถสวยทุกคันเลยคับ

สวัสดีครับพี่ป้อม รถไม่ค่อยสวยหรอกครับพี่ป้อม สู้ทีมงานูเก็ตไม่ได้
อาศัยใจรักครับพี่ป้อม 555+++

id2524

ขอเชิญพี่น้อง รวมตัว ร่วมพบปะ พูดคุย กันตามประสาคนรัก 2ล้อด้วยกัน

ในวันที่ 2 ธันวาคม 2555 ณ หาดนพรัตน์ธารา กระบี่ (ที่เดิมที่เคยจัดมาแล้ว 2 ครั้ง อิอิ)

กำหนดการเริ่มตั้งแต่ 12.00 เป็นต้นไป

ร่วมรับประทาน อาหารเที่ยงกัน ณ ชายหาด ทางทีมงานกระบี่ จะเตรียม อาหารไว้ แบบบุบเฟ่

รบกวน ทางแต่ละโซน ลงขัน คนละ 100 บาท เป็นค่าอาหารและครื่องดื่ม ครับ

หลังจากนั้น จะเคลื่อนขบวนสู่ สุสานหอย ร่วมถ่ายรูป เยี่ยมชม กันตามอัธยาศัยครับ
:( :( :( :( :(

krabi

บังชาย / Kawasaki Krabi Team

krabi

วัดดี :D ;Dทีมงานคาวากระบี่ทุกท่านคับ

krabi

thaworn

อ้างจาก: krabi เมื่อ พฤศจิกายน 09, 2012, 09:39:32 ก่อนเที่ยง
วัดดี :D ;Dทีมงานคาวากระบี่ทุกท่านคับ

รายงานตัวครับ  บังชาย วันนี้ว่างเหรอครับ ถึงเข้ามาเยี่ยม สามชิกได้

thaworn

ขอเชิญพี่น้อง รวมตัว ร่วมพบปะ พูดคุย กันตามประสาคนรัก 2ล้อด้วยกัน

ในวันที่ 2 ธันวาคม 2555 ณ หาดนพรัตน์ธารา กระบี่ (ที่เดิมที่เคยจัดมาแล้ว 2 ครั้ง อิอิ)

กำหนดการเริ่มตั้งแต่ 12.00 เป็นต้นไป

ร่วมรับประทาน อาหารเที่ยงกัน ณ ชายหาด ทางทีมงานกระบี่ จะเตรียม อาหารไว้ แบบบุบเฟ่

รบกวน ทางแต่ละโซน ลงขัน คนละ 100 บาท เป็นค่าอาหารและครื่องดื่ม ครับ

หลังจากนั้น จะเคลื่อนขบวนสู่ สุสานหอย ร่วมถ่ายรูป เยี่ยมชม กันตามอัธยาศัยครับ
:( :( :( :( :(

กำหนดการครอดแล้วครับ ใครว่างมั่ง

FIREMAN

สงสัยรถใหม่ของบังชายจะเเรง งงง จริงๆ
ขณะจอดอยู่เฉย  (ยํ้าว่าเฉย ๆ)ไมล์ยังดีดไป 160 เลย
เเล้วถ้าวิ่งมันจะขนาดไหน   AR..MICRO...MAGNUM :o :D >:(