Main Menu

- - - - อุทธาหรณ์สำหรับการซื้อของและการทำธุรกรรมกับล๊อคอิน ?G-Gamez? - - - -

เริ่มโดย johngoc, มีนาคม 10, 2011, 10:50:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

NeonoN

สรุปแล้ว ตั้งใจเข้ามาโกงโดยเฉพาะเลยหรอ
เห้นมีเจ้าทุกข์ออกมา แฉกันใหญ่เลย
จบแล้ว สำหรับ login นี้
ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว จริงๆ  ::)
"เวร ย่อมระงับด้วยการ ไม่จองเวร"  + ไม่จำเป็นต้องมีเหตุผล กับคนที่พูดไม่รู้เรื่อง +

http://th.wikipedia.org/wiki/แผนลับแหกคุกนรก

wit66

กว่าจะอ่านจบตาลายเลยครับก้ไม่นึกว่าคุณ G-Gamez จะเป็นแบบนี้เห็นมารั่วอยู่โซนใต้ก็เอาใจช่วยคุณ johngoc ให้เรื่องจบเร็วๆนะครับเจ้าทุกข์ออกมาเพียบเลย

mos1

งานเข้าเหรอครับพี่จอร์น มีอะไรให้ช่วยก็โทรมาได้เลยนะครับ
https://www.facebook.com/nongneung.neungarai/media_set?set=a.341661099266204.73689.100002669491681&type=3
ติชมได้ตามอัธยาศัยกดที่ลิ้งค์
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=17233.0
ขายอะไหล่ครับเชิญชม
http://www.2tthailand.com/smf/index.php?topic=4942.0

yan

จำหน่ายใยแก้วแท้ รับซ่อมปลายท่อทุกชนิด นาย ธีรวีร์ ศุภวัฒน์คุณาสิน 8 ซ.สันติพลาราม 1 อ.ตะพานหิน จ.พิจิตร 66110 089-7045669  086-4415675ไทยพานิช620-215629-7

prayna71club ( เต่า )

เข้ามาอ่านและก้รับรู้ครับท่านจอนห์.........

ไว้แวะไปนวมินทร์เมื่อไหร่จะเอาฝาคลิปไปส่งเน้อ....ตอนนี้ยังไม่ได้ผ่านไปเลยครับท่าน
ในที่สุดเราก้ได้จากกัน... VICTOR SE
อะไหล่เก่า-ใหม่ --- > http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/board,72.0.html  คลิ๊กเลยครับ
572-2-26884-0 กสิกรไทย สาขา บางใหญ่ นาย ธีรพล เกตุแก้ว
ติดต่อ  เต่า  092-468-5949

inging

zx150xp

อ้อ/เรื่องมันเป็นแบบนี้นี่เอง..เกมส์นะเกมส์ทำไปได้ อย่าให้เล่าเลยละกัน ถ้าเล่ามันจะแหลม....มากกว่านี้

pepsi-leo.139

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

jame

gu_beat

ทำดีกินถั่ว

ทำชั่วกินเหล้า

ทำทั้งดีทำทั้งชั่ว

กินถั่วแกล้มเหล้า

เฮอะๆๆๆ

เก่าไปปะคัฟ

คลายเครียด

แต่ถ้าอยากระบายกันก้อ

ไปห้องน้ำเรยคัฟ

overclock

งานยุ่ง ไม่ได้อ่านหลายวัน พี่จอน ก็เคยซื้อของจากผมครับ

ขอให้จบกันด้วยดีน่ะครับ

kodomo.pc

ไม่อยากจะเดาตอนจบเลย....  ว่าเรื่องราวมันจะเป็นยังไง  / ยังไงก็หวังว่าทุกๆอย่างจะ เคลียร์  และเป็นไปในแนวทาง ที่ ควรจะเป็นนะ

ครับ      รอ Next week 

จง..รักษา ..มิตรภาพดีๆไว้ อย่าให้อะไรก็แล้วแต่ มาลบล้างมันไปได้ 
ท่องจำให้ขึ้นใจ.. " มิตรภาพ "

2T_DD

ร้านอาจารย์ อะไหล่สำหรับวัยมันส์
617-0-11811-3 กรุงไทย สาขาสวรรคโลก  PIYA UDOMMONGKOL
Tel 094-6353-045

johngoc

อ้างจาก: sanrak1 เมื่อ มีนาคม 10, 2011, 06:04:28 หลังเที่ยง
สาระดีจริงๆครับ
ปกติเวลาพิมพ์ในที่สาธารณะเป็นเรื่องเป็นราวผมจะค่อนข้างซีเรียส อยากให้คนอ่านได้เข้าใจถึงเรื่องราวครับ เลยไม่กล้ารั่ว อิอิ

อ้างจาก: ไปรท์ ลูกบอส เมื่อ มีนาคม 10, 2011, 07:16:35 หลังเที่ยง
กะอีแค่ เงินแึ่ค่นี้ไม่คุ้มเลยจริงๆ คิดได้ไงจะโกงกะอีแค่เงินหลักพัน กำ
ยังไงผมก็เอาใจช่วยคุณจอน ครับ ติดตามกันต่อไป
ถ้าไม่ได้จริงๆ ก็คงต้องเชือดไก่ให้ลิงดู เป็นกรณีตัวอย่างละครับคุณจอน สู้ๆครับผม
ผมก็ไม่รู้ว่าเค้าคิดยังไงเหมือนกัน เพราะงงว่าทำไมไม่เอาเอกสารไปให้ร้านเป็นเดือน แต่ปากก็บอกว่าให้แล้ว ๆ ตลอด
งงกับความคิดจริง ๆ ว่าทำไมคิดแบบนั้น

อ้างจาก: tanakron เมื่อ มีนาคม 10, 2011, 08:58:19 หลังเที่ยง
ดีนะที่ผมไม่ทันหลวมตัว ขอบคุณ จขกท.ครับ
อ่านแล้วก็อยากให้เป็นอุทธาหรณ์ครับ จริง ๆ ไม่อยากมาพิมพ์ในนี้เพราะผมก็กลัวเปลืองตัวเหมือนกัน แต่ยังดีที่ไม่ได้มีผมแค่คนเดียวที่โดน
อ้างจาก: NeonoN เมื่อ มีนาคม 10, 2011, 10:04:56 หลังเที่ยง
สรุปแล้ว ตั้งใจเข้ามาโกงโดยเฉพาะเลยหรอ
เห้นมีเจ้าทุกข์ออกมา แฉกันใหญ่เลย
จบแล้ว สำหรับ login นี้
ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว จริงๆ  ::)
ก็ต้องลองดูต่อครับ ว่าเรื่องราวจะเป็นยังไงต่อไป
อ้างจาก: wit66 เมื่อ มีนาคม 10, 2011, 10:45:34 หลังเที่ยง
กว่าจะอ่านจบตาลายเลยครับก้ไม่นึกว่าคุณ G-Gamez จะเป็นแบบนี้เห็นมารั่วอยู่โซนใต้ก็เอาใจช่วยคุณ johngoc ให้เรื่องจบเร็วๆนะครับเจ้าทุกข์ออกมาเพียบเลย
ขอบคุณครับ
อ้างจาก: mos1 เมื่อ มีนาคม 10, 2011, 10:49:08 หลังเที่ยง
งานเข้าเหรอครับพี่จอร์น มีอะไรให้ช่วยก็โทรมาได้เลยนะครับ
ขอบคุณครับหนึ่ง ไว้จะเข้าไปที่ร้านเอาอะไหล่ครับเพื่อนพี่เอาท้ายแบนมาฝากทำคันนึงครับ
อ้างจาก: prayna71club ( เต่า ) เมื่อ มีนาคม 10, 2011, 11:28:03 หลังเที่ยง
เข้ามาอ่านและก้รับรู้ครับท่านจอนห์.........

ไว้แวะไปนวมินทร์เมื่อไหร่จะเอาฝาคลิปไปส่งเน้อ....ตอนนี้ยังไม่ได้ผ่านไปเลยครับท่าน
ไม่มีปัญหาครับคุณเต่า ผมรอได้ครับ

อ้างจาก: inging เมื่อ มีนาคม 10, 2011, 11:30:46 หลังเที่ยง
ชัดเจนในพฤติกรรม  เอาใจช่วยครับสู้ๆ
อ้างจาก: pepsi-leo.139 เมื่อ มีนาคม 11, 2011, 12:33:01 ก่อนเที่ยง
  เหนื่อย ใจ แทน...  -ขอให้ จบ ลง ด้วย ดี ครับ...
อ้างจาก: gu_beat เมื่อ มีนาคม 11, 2011, 01:26:18 ก่อนเที่ยง
ทำดีกินถั่ว

ทำชั่วกินเหล้า

ทำทั้งดีทำทั้งชั่ว

กินถั่วแกล้มเหล้า

เฮอะๆๆๆ

เก่าไปปะคัฟ

คลายเครียด

แต่ถ้าอยากระบายกันก้อ

ไปห้องน้ำเรยคัฟ
อ้างจาก: kodomo.pc เมื่อ มีนาคม 11, 2011, 02:54:54 ก่อนเที่ยง
ไม่อยากจะเดาตอนจบเลย....  ว่าเรื่องราวมันจะเป็นยังไง  / ยังไงก็หวังว่าทุกๆอย่างจะ เคลียร์  และเป็นไปในแนวทาง ที่ ควรจะเป็นนะ

ครับ      รอ Next week 
อ้างจาก: 2t_DD เมื่อ มีนาคม 11, 2011, 07:01:05 ก่อนเที่ยง
แอบมาอ่านยามเช้า...

ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามครับ

จริง ๆ เรื่องนี้ผมอยากให้เขาออกมาขอโทษผมและดำเนินเรื่องนี้ต่อให้จบ เพราะว่าหนีเงียบไปมันก็คงไม่ใช่หนทางออกที่ดีครับ

narokawayg

HS7QBT

ไหนๆ ก็ไหนๆ ท้ายที่สุดแล้ว หากผู้ต้องหา ไม่สามารถกระทำตามที่ได้ตกลงกันไว้ได้ อยากให้ใช้วิธีการทางกฏหมายดำเนินคดีให้ถึงที่สุดครับ

หลายเวป หลายที่ พอมีคดี ก็จบหายกันไป ไม่อยากตาม ไม่สะดวกตาม และกลัวเสียเวลา (ผมก็เคย)

แต่เท่าที่ดู ลุง John ที่ผมเพิ่งรู้จัก จะเป็นตัวจริง เสียงจริง จัดการสั่งสอนไว้เป็นอุทาหรณ์สักทีนะครับ นะนะ

ป.ล. สนามเทพนคร ไกลจัง ไปไม่ไหว แต่อยากไปฟังคารมพี่จัง อิอิ เปรี๊ยบด๊วบ

HS7CXL Service Centre.
160 Khunpan Road. Tambon Tharahad. Muang Suphanburi 72000
Tel : (66) 08 6516 5729

johngoc

อ้างจาก: narokawayg เมื่อ มีนาคม 11, 2011, 08:41:25 ก่อนเที่ยง
อ้าวคุณจอห์น โดนซะแล้ว

ขอให้เรื่องจบลงด้วยดีครับ
โดนใน Rcweb เสร็จมาโดนตรงนี้ต่อครับ เฮ่อ...

อ้างจาก: HS7QBT เมื่อ มีนาคม 11, 2011, 09:12:19 ก่อนเที่ยง
ไหนๆ ก็ไหนๆ ท้ายที่สุดแล้ว หากผู้ต้องหา ไม่สามารถกระทำตามที่ได้ตกลงกันไว้ได้ อยากให้ใช้วิธีการทางกฏหมายดำเนินคดีให้ถึงที่สุดครับ

หลายเวป หลายที่ พอมีคดี ก็จบหายกันไป ไม่อยากตาม ไม่สะดวกตาม และกลัวเสียเวลา (ผมก็เคย)

แต่เท่าที่ดู ลุง John ที่ผมเพิ่งรู้จัก จะเป็นตัวจริง เสียงจริง จัดการสั่งสอนไว้เป็นอุทาหรณ์สักทีนะครับ นะนะ

ป.ล. สนามเทพนคร ไกลจัง ไปไม่ไหว แต่อยากไปฟังคารมพี่จัง อิอิ เปรี๊ยบด๊วบ

เปรี๊ยบด๊วบมันศัพท์ของไอ้โก้ครับ ของผมคือ สุโค่ยยยยยย อิอิ

ปล. ยังตามเรื่องต่อครับเกมส์ เหลือเวลาอีกไม่นานครับ จัดการเรื่องเล่ม และเรื่องเงินที่เหลือด้วยนะครับ

johngoc

ฝากพี่ ๆ น้อง ๆ ที่เล่น 2tthailand ช่วยรบกวนเอาลิงค์ไปแปะให้หน่อยนะครับ เพราะผมทราบว่าที่นั่นก็เจอมาเหมือนกันครับ

พ่อน้องพีม

ไม่ได้เข้ามานานในห้องซื้อขาย มีเรื่องแบบนี้เกิดขึ้นอีกแล้วหรอครับ? :P

SIT_KRR-SSR

หลังจากติดตามกระทู้มาตังแต่แรก แต่ตามตอน

ตามที่มี ชื่อผม อ้างถึง   ถึงเรื่องการขายล้อ

จริงครับล้อนั้น ผมได้ซื้อกับ เกมส์ จริงๆครับ
เห็นเค้าบอกว่าเค้าไม่รีบขาย ผมก็เลยบอกว่าไว้ผมได้กทม. แล้วจะไปเอานะครับ รบกวนเก็บไว้ให้พี่หน่อย  
(ผมไม่ทราบจริงๆว่ามีการซื้อ-ขายกันก่อนที่ผมซื้อ  แล้วของยังไม่ได้รับกัน  เห็นว่ามี 2 ชุดด้วยนี่) งง จริงๆครับ
ผ่านไประยะหนึ่งก็เลย โอนตังมัดจำ ไปส่วนหนึ่ง เพราะเกรงใจคนขาย กลัวจะไปตัดหน้าคนอื่นๆที่จะซื้อ
แล้วต่อมา ผมก็ตัดใจขับรถไปเอาแล้วจ่ายตอนรับของเองอีกทีในส่วที่เหลือครับ เพราะจะเอามาใส่KR

ไม่ทราบจริงๆครับว่าน้องเค้ามีพฤติกรรมอย่างนี้ เห็นแล้วก็ต้องระวัง กัน
ไม่รู้ว่าในนี้   จะมีหลบซ่อนอยู่อีกเยอะมากแค่ไหน
หลังๆผมเริ่มเจอแล้วครับบ่อยขึ้น บางครังของไม่ได้คุณภาพ บางของหายบ้างบอกว่าส่งแล้วจริงเราพร้อมส่งแบบธรรมดาถ้าลงทะเบียนเราต้องจ่ายเพิ่ม
          ถึงเงินมันน้อยแต่ก็ เงินนะครับ

ขอแสดงความเสียใจกับคุณจอน ขอให้เรื่องจบลงด้วยดี  
(เซปิโก้ ของท่านผมก็เคยสนใจ เคยโทรไปถาม แต่ดูแปลกๆ ให้ถามน้องเกมส์ งง มันรถของเรา  ทะเบียนอีกอย่างอยู่ราชบุรี  ให้คนอื่นโอน แล้วยังบัตรใกล้หมดอายุ  เห็นแล้วผมก็เลยไม่เหนื่อยดีกว่า แล้วมันเป็นปัญหาจริงๆ รถคันนี้)

อยากให้บ้านหลังนี้มีแต่เพือน

เรื่องนี้คงเป็น ประสบการณ์ตรงและจริงๆ ต่อเพือนสมาชิกทุกท่าน จะได้เป็นเรื่องสอนชีวิต (สปช.)  ตามนั้น สปช.

ว่าอย่าได้ไว้ใจใคร  อย่าเชื่อใจใครมากเกิน  อย่าจ่ายเงินอะไรที่ยังไม่เห็นของ แล้วคิดว่าได้ของถูก  แล้วอย่าเอาเงินของตัวเองไปให้คุณอื่น แค่หวังว่าอยากได้ของเหล่านั้น  แค่ความอยาก  แล้วปัญหาทุกอย่างมันก็จะตามมา (ผมก็คิดเหมือนกันว่าผมเกือบโดน ค่ามัดจำ )

เศร้าจริงๆ
2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com