Main Menu

"รวมมิตร คิดถึงเพื่อน" ปี2/54 -4 ก.ย.2ล้อภาคใต้ รวมทีมอ่าวนาง++

เริ่มโดย ment2007, กันยายน 03, 2011, 01:52:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ment2007

2 ล้อภาคใต้ รวมทีม
โซนสุราด- -กระบี่ -พังงา-ภูเก็ต-สงขลา-ตรัง
รวมทีม อ่าวนางกระบี่ ปีที่สอง /54
ปี่1/53 ภาพหายหมดแล้วอิอิ ไม่รู้อยู่บอร์ดไหน
(ขออนุญาติเจ้าของภาพ ทุกคน ขอคัดมาใว้ใน บอร์ดชาวใต้)เผื่อสายเลือดใหม่ผุด
ขอนุญาติ และขอคุณชาวใต้ทุกคนคับ

pinyo

id2524

รับทราบ ตามนั้นครับ ท่าน Ment2007   "กินข้าวหม้อเดียวกัน นานที ปีหน"  ผมชอบคำนี้มากเลยครับ

เพื่อนพ้องน้องพี่ ได้เจอทำความรู้จักกัน ตามประสาคนรัก 2T เยี่ยมมากครับ

yoshi

อ้างจาก: id2524 เมื่อ กันยายน 03, 2011, 03:14:15 หลังเที่ยง
รับทราบ ตามนั้นครับ ท่าน Ment2007   "กินข้าวหม้อเดียวกัน นานที ปีหน"  ผมชอบคำนี้มากเลยครับ

เพื่อนพ้องน้องพี่ ได้เจอทำความรู้จักกัน ตามประสาคนรัก 2T เยี่ยมมากครับ

เช่นกันคับ อ่านแล้วรู้สึกอบอุ่นจัง

jacky

ผม...เเกงจืดถ้วยเล็ก กับ ข้าวก้นหม้อ ตะลอนฝันกันไป ถ้าชีวิตยังอยู่มีอะไรให้ ทำอีกเยาะ....
............................................................................................
"สุดแต่ใจจะไขว่คว้า"
"ชีวิตติดล้อ ไปได้ทุกที่ถ้าใจพอ"
.....................................................................  ตามนั้น

ball hy.

jacky

id2524

อ้างจาก: jacky เมื่อ กันยายน 03, 2011, 04:40:10 หลังเที่ยง

งานนี้เหนื่อยหน่อยนะ ท่านแจ็ค  เด๋วมากระบี่จะเลี้ยง ฉลาม พอดั้ยมั้ย อิอิ

wit66

รถพร้อมล้วแต่อย่าให้ฝนตกเลย :o

id2524

อ้างจาก: wit66 เมื่อ กันยายน 03, 2011, 05:32:23 หลังเที่ยง

รถพร้อมล้วแต่อย่าให้ฝนตกเลย :o

โอ้โห ท่าน  นี่ถ้าโดนฝนนี่ ไม่อยากจะคิดเลย  ปวดใจแทนจริงๆ เลยท่าน รถสวยๆแบบนี้ งืมมม   สวยเจงๆ

แต่ ผมว่า น่าจะไม่รอด   อิอิ  ล้อเล่นครับ  วันนี้ฝนตก พรุ่งนี้อาจไม่ตกก็ได้ ท่านว่ามั้ย

wit66

ครับคุณยุทธ อย่าให้ตกเลยรอมาหลายวันขอแค่วันเดียว

id2524

ครับ แต่วันนี้ มันตกต้อนรับ สมาชิกจาก สงขลา-หาดใหญ่ไปแล้วเด้

แต่ก็ ขอพรุ่งนี้ซักวัน ตามนั้นครับ

ment2007

ขอบคุณทุกโซน (ถ้าเข้าใจเราความหมายคงไม่แตกต่าง)
ขอบคุณ คุณบอล คุณแคท ชาวสุราด พี่แป๊ป ชาวสุราด พีประสานงาน ด้วยดีเสมอ
............................
งานนี้ คงขาดตกบกพร่องแน่นอน
ขอบคุณ jacky (พีนพ และอีกหลลายคน)
..................................
น้องวิทย์ พรุ่งนี้ล้อหมุน Ok
..........................
ขอบคุณ น้อง นาย ท่านโม้ง (หาดใหญ่)  พบกับช่วงเวลาสันๆ
..............................
น้องยุทธ ...................
ฝากคนมาเยือนด้วย  ส้องล้อ (แต่เพื่อนแบกพาระมาเต็มเป๋า) วันนี้ผมมองแล้วอบอุ่น
....................................
พรุ่งนี้ล้อหมุนพร้อมกัน
ขอบคุณคับ  ปี 2/54 (รักเธอประเทศไทย)

jacky

micronz

น่าปลื้มใจ จริงๆๆ ภาคใต้ เติบโต ขึ้นมาก คนเก่าๆๆรถเก่าๆๆ  แต่ใจเดียวก .......อิอิิอิ

yoshi

id2524

คำถามก่อนออกจากบ้าน ไปอ่าวนาง วันนี้

ไปทริป อ่าวนางครั้งนี้เพื่ออะไร

คำตอบของผม  ผมไปเพื่อ ได้เจอ รู้จัก กับ เพื่อน พี่ น้อง ที่รักใน 2T ด้วยกัน ถึงฝนจะตก งานจะ ขลุกขลัก ก็ไม่เป็นไร

ได้ไป แค่นั้นพอ ไม่ได้คาดหวังเรื่อง การอำนวยความสะดวก อาหารการกิน

ดังนั้น ผมว่า ทางทีมจัดงาน ไม่ต้องกังวนเรื่องนี้เลย ทุกคน ทุกคัน ที่ไปรวมกันครั้งนี้ คงคิดเช่นเดียวกับผม

ทุกท่านว่าจริงมั้ย

ขอขอบคุณทีมจัดครั้งนี่ที่ทำให้มี ทริป แรก สำหรับผม

ขอบคุณครับ  สุดซึ้ง   แล้วเจอกันครับ

A-SERPICO....จุ๊บๆ...

อ้างจาก: id2524 เมื่อ กันยายน 04, 2011, 08:09:26 ก่อนเที่ยง
คำถามก่อนออกจากบ้าน ไปอ่าวนาง วันนี้

ไปทริป อ่าวนางครั้งนี้เพื่ออะไร

คำตอบของผม  ผมไปเพื่อ ได้เจอ รู้จัก กับ เพื่อน พี่ น้อง ที่รักใน 2T ด้วยกัน ถึงฝนจะตก งานจะ ขลุกขลัก ก็ไม่เป็นไร

ได้ไป แค่นั้นพอ ไม่ได้คาดหวังเรื่อง การอำนวยความสะดวก อาหารการกิน

ดังนั้น ผมว่า ทางทีมจัดงาน ไม่ต้องกังวนเรื่องนี้เลย ทุกคน ทุกคัน ที่ไปรวมกันครั้งนี้ คงคิดเช่นเดียวกับผม

ทุกท่านว่าจริงมั้ย

ขอขอบคุณทีมจัดครั้งนี่ที่ทำให้มี ทริป แรก สำหรับผม

ขอบคุณครับ  สุดซึ้ง   แล้วเจอกันครับ
ขอตามด้วยคนคับ
รักนะจุ๊บๆ

yakuzaphuket