Main Menu

zr120 ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

เริ่มโดย chat_heli, สิงหาคม 07, 2015, 09:21:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chat_heli

รถใช้มาตั้งแต่เรียนปวช. จบแล้วก็เก็บไว้แต่งพอสวยงามลูกสูบยังอยู่ไซด์75 ฟิตอยู่เลยไม่ค่อยได้ขับจอดนานเดี๋ยวจะลงรูปโชว์บ้างอิๆ
???

nova supper

มารอชมคับ
แอบชอบรุ่นนี้อยู่.กำลังหา.มาขี่สีกคัน

chat_heli

ขอบคุณครับที่รอชม รอนิดนะครับพอดีตอนนี้ตัวผมอยู่กทม. รถอยู่ ตจว. วันพุธกลับครับ เดี๋ยวถ่ายมาลงให้ชมครับ แต่งพองามเน้นเดิมครับ

chat_heli

มีพักเดิมกับเกียร์ที่จะโมเพิ่มให้สะดวกขึ้น ถ้าท่านใดมี zr จะรู้ว่าชุดเกียร์จะมีข้อต่อเยอะเหมือนเกียร์โยงแต่ข้อเสียพอใช้ไปนานๆจะหลวมและสั่นมากหนวกหูผมจึงแก้ไขจุดนี้แล้วใช้ดีครับจับคู่กับพักเท้าโมขึ้นมาด้วยมือผมครับงานทำมือล้วนๆ ให้เลื่อนมาข้างหน้าให้เท้าวางสบายขึ้นยกพักเท้าเก่าออกที่พักเท้าเก่าชอบสั่นพาน่ารำคาญครับ บวกแปลงขาเบรกใหม่

chat_heli

ต่อด้วยชุดไมล์ tzr150  สวิทช์มือด้านซ้ายแปลงใส่ของ n pro ประกับคันเร่งขวา   ไล่มาต่อที่แฮนท์ครับใช้ของ LS สูงขึ้นจับสบายไม่ให้ก้มมาก  ต่อชุดหม้อน้ำยอดนิยมสมัยก่อนที่นิยมใส่กัน ของ VICTOR ครับ  สวิงอาร์มย่นเฟรมกันสะบ้ดเวลาวิ่งเร็วบวกกับโช้คหลัง แก็สซี่ ยอดนิยมสมัยก่อนครับ คงอยากเห็นสภาพแล้วใช่ไหมครับว่าจะเละแค่ไหน. เฮ้ย! ไม่ใช่สวยแค่ไหนรับประกันครับเห็นแล้วจะงงครับมันลงตัวมากครับเน้นทุกอย่างทำเองหมดครับ. ขนาดครัชยังแปลงแบบปล่อยดับครับทำเองหมดครับของผมเป็นรุ่น2ครับ ไม่ได้คุยนะครับแต่อย่างจะแบ่งกันชมเพื่อท่านใดสนใจอยากทำมั่งครับ รอวันพุธครับ

chat_heli