Main Menu

ขบวนการเปาเปียว HONDA NSR 150 R. 24-7

เริ่มโดย paopiaw, มกราคม 08, 2013, 08:33:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

paopiaw

อ้างจาก: one-man show เมื่อ กรกฎาคม 30, 2013, 09:55:24 ก่อนเที่ยง
ใจเกินร้อยจริงๆเดี๋ยวต้องขอโทรฯไปปรึกษาบ้างแล้วครับ

ยินดีมากๆครับบบ เปียวก้อทำไปตามที่ชอบนะครับบบ ^^ ใจมันรัก เอน ตาเหลี่ยม ^^
----- Club ใจง่าย ------  247

boonchu

รอชมเหมือนเคย แม่เตยหนามคม อิอิ

paopiaw

ray

ปั้นอีกแล้วเต็มบ้านแล้วมั้งคุณเปียวสวดยอดจิ้ง ส่วนไอ้ชิ้นนี้วางอยู่ในห้องห้องผมนานแล้ว แบ่งไปใช้มั๊ยครับของใหม่ๆ เลย

paopiaw

อ้างจาก: ray เมื่อ กรกฎาคม 31, 2013, 08:47:55 ก่อนเที่ยง

ปั้นอีกแล้วเต็มบ้านแล้วมั้งคุณเปียวสวดยอดจิ้ง ส่วนไอ้ชิ้นนี้วางอยู่ในห้องห้องผมนานแล้ว แบ่งไปใช้มั๊ยครับของใหม่ๆ เลย

มีชิ้นเดียวหรอครับบ ตอนแรกกะทำสีน้ำเงินเหมือนกันนน  แต่หาติ๊กเกอร์ไม่ได้ เลยมาลงที่สีดำเหมือนเดิมมม

ray

อ้างจาก: paopiaw เมื่อ กรกฎาคม 31, 2013, 09:02:09 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: ray เมื่อ กรกฎาคม 31, 2013, 08:47:55 ก่อนเที่ยง

มีชิ้นเดียวหรอครับบ ตอนแรกกะทำสีน้ำเงินเหมือนกันนน  แต่หาติ๊กเกอร์ไม่ได้ เลยมาลงที่สีดำเหมือนเดิมมม

มีชิ้นเดียวครับ

paopiaw

อ้างจาก: ray เมื่อ กรกฎาคม 31, 2013, 10:39:42 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: paopiaw เมื่อ กรกฎาคม 31, 2013, 09:02:09 ก่อนเที่ยง

มีชิ้นเดียวครับ

ขอบคุณครับบ  เด๋วรอประกอบเสร็จก่อนนะครับบ จะซื้อสะสมไว้  ^^

paopiaw

เพื่อได้ ทัวริ่ง  อิอิ  เตรียมไว้ให้เค้าา  ขอบคุณพี่ทางใต้ด้วยครับบ  สภาพแหล่มเลยย ^^ 247

เขี้ยว ณ.โซนรั่ว

เอาไอ้เฒ่าของพี่ไปดูแลอีกซักคันมั้ยน้องเปียว...อิอิ

paopiaw

อ้างจาก: เขี้ยว ณ.โซนรั่ว เมื่อ สิงหาคม 03, 2013, 12:48:13 ก่อนเที่ยง
เอาไอ้เฒ่าของพี่ไปดูแลอีกซักคันมั้ยน้องเปียว...อิอิ

555+  มาเยยครับบบบ

paopiaw

จะทำสีก้อเสียดายยย ^^.

สภาพปิ๊งๆๆ.

บุญของเจ้ามดดำ ได้เพื่อนๆหาของให้ สภาพดีๆ ราคาไม่แพงทั้งนั้นเลยยย ^^

boonchu

โอ็โห???ล้อแมกสภาพสวยจริงๆเคยผ่านการใช้งานมารึยังละเนี่ย แต่สู้ของผมมะได้หร้อก(สีนะ555)

paopiaw

อ้างจาก: boonchu เมื่อ สิงหาคม 05, 2013, 09:02:59 หลังเที่ยง
โอ็โห???ล้อแมกสภาพสวยจริงๆเคยผ่านการใช้งานมารึยังละเนี่ย แต่สู้ของผมมะได้หร้อก(สีนะ555)

5555++  พี่ใจดีจากทางใต้ ให้การสนับสนุนมาครับบบ อิอิ    สีหราาา  เด๋วผมทำสี เขียวสะท้อนแสงกะส้มสะท้อนแสงง  คราวนี้ละ สู้ผมไม่ได้หรอก 5555

ma-deaw

เรื่องที่ผมรบกวนไปที่จะให้ คุณเปา ส่งจักรยานให้ไม่รบกวนเเล้วครับ เจ้าของรถเขาปัญหาเยอะมาก ผมเลยไม่เอาแล้ว ขอบคุณ คุณเปามากครับ

paopiaw

อ้างจาก: ma-deaw เมื่อ สิงหาคม 06, 2013, 10:06:10 ก่อนเที่ยง
เรื่องที่ผมรบกวนไปที่จะให้ คุณเปา ส่งจักรยานให้ไม่รบกวนเเล้วครับ เจ้าของรถเขาปัญหาเยอะมาก ผมเลยไม่เอาแล้ว ขอบคุณ คุณเปามากครับ

ไม่เป็นไรครับ มีอะไรให้ช่วยบอกได้นะครับบบ เพื่อนกันๆๆ  ^^

paopiaw

paopiaw

อ้างจาก: darktua เมื่อ สิงหาคม 21, 2013, 04:26:59 หลังเที่ยง
ติดตามชมครับ

ขอบคุณครับบ ช้ามากๆคันนี้ ช่างไม่ค่อยว่างทำเท่าไหร แต่ก้อ อีกไม่นานแล้วครับบ ขอบคุณที่ติดตามครับบ

DEDOR

มารอตอนเสร็จแล้วค่อยซื้อดีกว่า

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

paopiaw